=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

ua`, thầy bảo sang năm ko đi dạy học hẳn cơ mà, chuyển sang nghề khác chứ đâu phải ko dạy riêng D4, thế nên tạm biệt thầy rồi:(

Ăck sao chúng mày cứ nghe thầy nói thía mà đã tin thía nhờ....nếu thầy ko mún làm nghề giáo nữa thì đã bỏ lâu òi:p:p...thầy chẳng bảo cái nghề cũng là cái nghiệp của thầy là giề:(:)....

thuhien_90_g5d4

hie`hie`..........cai thay` Vy noi la` thay nao` thia'...............sao min`h ko bit nho*?..............ke? ra tahy` day con` cho go*~ diem? ko bit cac tahy` co khac th`i co cho go*~ ko nua~:(:(

ly huyen vy

Member
A, ong Hung day ben truong Ams y(chi to dang hoc ong ay day nay.11A3)Hinh nhu ala hac xi lam...thay ke la...toan bat hoc thuoc van thoi.hix...hi vong nam sau...van hoc thay H hoac hoc co nao...de tinh mot ti (de tinh hon thay H thi cang tot!)

nói thật nhé, từ bé đến h chưa bao h Trâm bị kiểm tra miệng văn cả. đến khi học thầy thì bất ngờ quá :''văn mà cũng kiểm tra miệng ah'''

Hờ hờ hờ thía thì chỉ có D5 là thế thui:D...D4 họa hoằn lắm cả năm vừa rồi có 2 3 bạn lên miệng thui:D:D...hìe học hành cũng đỡ vất:D...chỉ có ngại làm bài thui:)):))

ly huyen vy

Member
Chết òi!!!!12 trang thì làm sao mà in ra đc(chết xiền thôi!)Hix...nhưng...làm sao để thầy bỏ thời gian"quí báu" ra để ol nhi???(mà chắc gì thầy đã có...nick!)hi hi hi....lớp mình quý thầy thật đấy!Thế mà có đứa cứ trêu tớ, cứ làm như có mỗi mình tó quý thầy (hihihi ngượng thía!!!)Nhưng vụ ... hôm nay...hơi làm mất không khí đây!

:(:)((...chán mọi người quá...lưu bút gì viết vào cái giấy...chán chẳng bùn viết...đã thía chỗ của Hoa lại còn bé tí tì ti nữa chứ:(:)((...bất công:-S

fruit NHO

Active Member
ơ ....các em này đã lưu bút roài cơ à ?
hôm nay thấy em Hoa với em Châu ở canteen nhưng 2 em mải buôn ứ thèm chào mình ......:D

fruit NHO

Active Member
òe ...có rì mà ngưỡng mộ hả em ????? :d ...< nghe nịnh vẫn sướng > hehehe .....chờ mãi câu chào nhưng mà lúc đấy đang bùn ngủ T_T

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000