=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Hiccccccc:(...nhưng mà ít ra thầy cũng cho D5 đóng kịch, đằng này thầy chẳng đả động đánh tiếng gì với D4 cả:(:((...chán quá đi mất thui:(

Hìe thì cũng chỉ kêu thía thui mờ:">:">....chứ chắc là D4 cũng chẳng ham hố mí cái kịch kọt í:D...chỉ thik ngồi nghe thầy kể chuyện hoặc buôn thik trêu thầy>:):)):))...bọn này hư lắmB-)

thì D5 cũng có đề nghị trước đâu:) tự nhiên thầy bắt lôi sách vở ra học bài mới nên cả lớp bảo thầy ngồi nói chuyện.thầy kể chuyện cho D5 thì chàn lắm rồi, ngồi nghe đâu có ngaon như D4, toàn hỏi linh tinh rồi vặn vẹo thầy làm thầy nản chẳng muốn kể nữa:)

:)):)) thia à...hoá ra D4 ngồi há hốc mồm nghe thầy kể chuyện lại là "chuyện lạ VN" ah:))=))=))...nhưng mờ chuyện thầy kể toàn chuyện nhất quỉ nhì ma:)):))..hay lắm mờ:D

:)):))....sự thật là như thía cứ nhận đi cho nó tiến bộ>:):)):))
Ừm công nhận chuyện của thầy nhìu chuyện hay nhờ:>:>:>...nhớ cái bài thơ mà thầy mới các bạn làm mà đau cả bụng=))

Giá như thầy có thể cho em một lời giải thik, một lời khuyên nhỉ...ko hiểu sao em lại muốn hỏi thầy chuyện này...có lẽ thầy hay kể những chuyện về trải nghiệm, về "đời"...và hình như...em chẳng biết được nữa, dù rằng sẽ chẳng bao giờ thầy đọc được những dòng này...dù rằng có thể một lúc nào đó, đọc lại em sẽ thấy là mình dở hơi ngốc nghếch khi post những dòng này lên...nhưng bây giờ thì em đang bức xúc ức chế cực kì nên thôi cứ xả ra vậy:(
Thầy sẽ làm gì khi bị đặt vào tình thế bị bắt buộc fải lựa chọn....em ghét lựa chọn lắm...sao cuộc sống người ta cứ fải lựa chọn như thế nhỉ....và càng khó lựa chọn nếu như chẳng có lí do gì để mà fải lựa chọn cả....ăck càng nói càng thấy dở hơi mất rồi:(:((...có lẽ lại fải lôi bài học vể ảo tưởng của thầy ra mất:(....hình như em lại vừa ảo tưởng...bởi em vừa hi vọng...mà hi vọng_thầy bảo cũng chỉ là một ảo tưởng mà thôi...khi ảo tưởng tan vỡ con người ta sẽ rất đau khổ, ảo tưởng càng nhiều khi tan vỡ đau khổ càng nhiều...em chẳng biết tâm sự chuyện này với ai cả...ngay từ đầu đã bị coi là sai...chẳng ai hiểu là em khó xử như thế nào...có lẽ kể ra em sẽ bị coi là tham lam, ích kỉ nữa...điên lên mất....chẳng biết fải làm thế nào:(:)(:)((

thầy bảo năm nay thầy hiền thôi chứ nếu thầy đã dạy nghiêm túc thì ko lớp nào qua mặt đc thầy.mình nghe xong choáng nặng, cuối năm rồi thầy con f nói thế, mất hết cả hứng:)

Hì hì hì hum nay đến lớp thầy bảo biết lớp mang đài thì thầy đã mang đĩa...ca trù đi cho mà nghe:|:)...chòi oi xong được thầy cho một bài về dân ca và nhạc cổ truyền:D...thía nên sáng mai ai mún nghe ca nhạc miễn fí lên D4 nhá;), có cả thầy Hiếu hát đấy>:D<:)

ly huyen vy

Member
* HOA:LAm ng luon luon phai lua chon.Ay co hoi MR H thi ong y cung noi the thoi.Tot nhat la tu giai quyet!Vua giu dc bi mat lai vua...luyen tap lam ng lo*n!

gipypy_9x

Member
Hồi đầu năm lớp mình quay clip phỏng vấn thầy ý , nhìn thầy cute thế ko bít nữa :D:D:D
mà bây h thầy cũng thế , đến gần tháng 8 thi lên lớp có khi phải nhờ thầy phụ đạo hộ :D:D:D

gipypy_9x

Member
có nghe đâu mà quên , may mà chỉ phải thi văn ko có toán gì hết :) , sợ thật , ko biết sang năm thầy hiếu còn dạy lớp mình ko :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000