=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Hì hì hì...thiu em xin rút kinh nghiệm:D...lần sau nhìn thấy chị oanh từ xa 5m sẽ chào:)>:D<:)
Hờ hờ hờ mà càng nhìn càng thấy chị Oanh với chị Thảo giống nhau:">:">...toàn lộn thui hà:)

fruit NHO

Active Member
í ....chị nghe mày nói thế chị mừng lắm đấy
chị Thảo xinh lại dáng tuyển :x :x :x
đc thế phúc quá
:"> ...chào từ 50m cũng đc em ạ !
đến gần mày ko chào chị vẫn chửi như thường :)

:(:)(:)((...sợ quá sợ quá:-S...dạ dạ dạ em xin típ thu:):):):D
Chòi...hình như giờ lớp mình iu thầy Hiêú quá độ òi:(:)...chẳng ai mún thầy đi cả:D

fruit NHO

Active Member
chị cũng nghĩ là học sinh quen rùi thì chả ai mún xa thầy
nhưng có vẻ công việc hợp với thầy hơn
thấy thầy kêu về nghề giáo quá , làm mình sợ ko dám vào SP ....>.< ...
chỉ sợ làm biên tập thầy lại kêu ỉu ....T_T

Ăck giờ này còn lôi cái đấy ra mà níu chân thầy à:p....anh xem cô Toán nhờ anh fòng máy các thứ roài bọn em à em:D..đã được sơ múi tí nào chưa:p:p
Hờ hờ hờ....em ko bít đã đưa thầy chưa nhưng mờ...em chưa được viết:(:)((...hình như còn bị xoá tên cơ:-S...mờ rõ ràng...nhìn cứ fản cảm thía nào í>.<

vitcond4

Dieu` quan trong , theo to' nghi , ko phai la` thay` co' day bon minh` nua~ hay ko ma` la` sau khi day bon minh` , thay` co' con` chut' gi` dong lai ve` bon minh` ko . Chu chang le~ bay gio` cong viec cua thay` la` the , lam` sao ma` minh` bat' thay` phai di day tiep duoc . :-/ Nhung tat' nhien , duoc hoc thay` tiep tuc la nhat' rui` :D
Nhung dung' la thay` Hieu' la` mot nguoi` dan~ duong` tan tuy day' chu' ( theo loi trong thu gui? thay` cua? Thuy` Linh viet' ) . Voi' to' va` co' le~ la` tat' ca? nhung~ nguoi` da~ hoc thay` cung~ vay , to' chua tung` hoc mot giao' vien nao` nhu thay` ca . Khong chi? o cach' day ma` con` la` o nhung~ gi` thay` da~ cho hoc sinh . To' rat' kham phuc thay` . Va` ko hieu? sao , cu' den' gio` Van la` to' lai nhu dang o mot ... the' gioi' khac' ay' :"> . Tat' ca? la` nho` thay` , phai khong ?
To' co' y' kien' la` khi nao` lop' minh` den' nha` thay` choi nha' :p

Úi zời...mình cứ thử đề xuất cái í kiến í với thầy đêB-)...xiem thầy bảo sao:))...ko "thui thầy lạy các em" là còn may=))
Chòi...em nói thía cả nhà đừng nghĩ em tiêu cực:">:p...em nà em hơi bị iu wí thầy Híu đấy:>...mỗi tội cách iu quí của em..cũng như một số nhân khác hưi đặc bịt tí:D...ko giống mới cách mà mình mới mí đứa iu thầy:D
Riêng em thì...hìe lúc đầu sốc nắm nhá:>...ko nghĩ là cả đời lại có điểm Văn như thía đâu:">..nhưng mờ học thầy roài em cũng thấy điểm số nó ko đánh giá được mình lắm đặc biệt là môn Văn...học được thầy cũng nhìu:">..đặc biệt là những "câu nói bất hủ" (như là "nhu cầu nhân văn" nèB-))...roài còn biết bao cảm hứng bắt nguồn từ những câu chuyện của thầy nữa (như chuyện vào ảo tưởng nè, Vy với Hiền nhể:>)...đấy...ko có thầy em chẳng thể nào "thăng hoa" thía được:">:))
Cảm ơn thầy nhìu lắm lắm:x:x...dù năm sau ko học thầy nhưng mờ chắc lớp mình mỗi lần nhắc đến thầy sẽ là một lần zui;)
Hé...viết xong em thấy hay quá:">...có khi fải in ra cho thầy đọc thật:))

thuhien_90_g5d4

:)):))...................ban dau` em cg~ giong chi Hoa.......hic..............cap 2 diem? Van ko bgio` duoi 8 thia ma` len lop 10 toan`6,7,8:(:)((...............nhg lau thanh` quen thay tha^m' thia may cai dinh nghia~ cua? thay` ve` cuoc song...............cam? on thay` da~ cho chung em bit muc dik thuc su cua? vc hoc Van

hai ngày hôm nay nghỉ văn rồi, lúc có thầy thì sao mà mong được nghỉ tiết thế, h ko thấy thầy đâu, cũng hơi buồn
ah mà, bao h thây đi công tác về thế, chẳng lẽ phải bibi thầy từ đây ah':-O :-O :-O

ly huyen vy

Member
Ui...hôm trước hứa sẽ post 1 bài "hoành tráng" thế mà quên mất!!! Em sorry thầy nhá!!! Thế mà bây giờ chả bít viết gì nữa...chắc...phải chờ khi nào em có tâm trạng đã B-) B-) khất thầy lần sau nhá!!!!

vitcond4

the' cai' vu ma` gui? thu cho thay` cua? lop' minh` the' nao` roi ? Hom qua be' giang , mai~ 14/6 moi' tap trung thi lam` the' nao` de? ca lop' gap nhau ma` lam` day ?:-/
Thay` di cong tac' chac' zia` zui` , khi nao` lop' min` den' nha` thay` choi de? ... kiem' qua` :)) :D :? :> B-)

Thầy ơi...em lại một lần nữa ko biết bấu víu vào đâu...lại chỉ biết gọi thầy ơi...
Em ko còn là người nữa rồi...em ko biêt tại sao em lại hành động như thế nữa...con người, cái fần "con" trong mỗi người đúng là quá ích kỉ fải ko thầy...em chẳng biết là con người có gì tốt đẹp nữa, chán chẳng muốn làm người nữa...
Giờ em sẽ fải trả giá...sẽ fải đối diện với tất cả thôi...em muốn trốn tránh quá.. nhưng ko nên, ko nên chút nào fải ko thầy...giá mà giờ lon ton sang nhà thầy, ngồi kể cho thầy nghe, rồi thầy mắng em cũng dc....cứ ngồi một mình là hay nghĩ linh tinh lắm, thầy nhỉ....

Tối qua nghe FM có cô Toán xong, tự nhiên ngồi nghe lại mấy cái ghi âm của thầy Văn...hay thật đấy:)..thế mà trên lớp chưa bao giờ để í:)...chẳng biết năm sau có còn đc ghi âm bài giảng của thầy nữa ko:(:)

soi_hoang_g5d4 said:
Thầy ơi...em lại một lần nữa ko biết bấu víu vào đâu...lại chỉ biết gọi thầy ơi...
Em ko còn là người nữa rồi...em ko biêt tại sao em lại hành động như thế nữa...con người, cái fần "con" trong mỗi người đúng là quá ích kỉ fải ko thầy...em chẳng biết là con người có gì tốt đẹp nữa, chán chẳng muốn làm người nữa...
Giờ em sẽ fải trả giá...sẽ fải đối diện với tất cả thôi...em muốn trốn tránh quá.. nhưng ko nên, ko nên chút nào fải ko thầy...giá mà giờ lon ton sang nhà thầy, ngồi kể cho thầy nghe, rồi thầy mắng em cũng dc....cứ ngồi một mình là hay nghĩ linh tinh lắm, thầy nhỉ....
ơ ơ có chuyện j đấy:-O :-O :-O
gọi điện cho thầy vậy
ơ mà thầy ghi âm lại cái j thế, hay quá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000