=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

ly huyen vy

Member
Lâu lắm rồi mới lập 1 cái topic ở 0508!(hì hì...bà Hoa ko đc dá đểu tôi đâu đấy!:)) )
Ah...thầy Híu rất ...vui tính!Thầy toàn bị bọn con gái lớp mình trêu xong rồi lại dỗi :)) ,thầy toàn nói:"thế ko học nữa nhé!" .hehehe yêu ko chịu đc =)) =))
Tớ định viết nhiều nữa cơ , nhưng,,, bi h lại chả biết nói j(chắc xúc động quá đây!)
Tớ...rat quý thầy ý, mà ko chỉ riêng 1 mình tớ, chắc chắn 38 đứa con gái bọn mình cũng thế!(sory mấy bạn nam nhá!).Hi vọng năm sau thầy vẫn ,,,đủkiên nhẫn dể dạy bọn mình nốt 2 năm còn lại.Lớp mình cố gắng nhá, đừng làm thầy buồn vì bọn mình (nói chuyện hơi nhiều!)YYY...D4 vui vì lớp mình có các thầy cô cực kì ... cool( ko khơ như... :p )Các bạn có nghĩ như mình ko nhỉ?
;) ;) ;)

Vu_Thang_D2

Member
=))=))=)) Ao câu mới bà con ơi !! Lần sau có lập topic mới thì nghĩ ra cái gì hay hay hé !! Ai lại đi lập cả một cái topic chỉ để nói về 1 GV ...thế thì 4rum này nên có n cái 4rum , với n là đầy đủ số GV trường mình =)) Vy nhẩy ?

gipypy_9x

Member
Thấy Hiếu tuy ngoại hình nhỏ nhắn và đôi khi hơi khó tính khắt khe trong chấm bài nhưng mà ko thể phủ nhận rằng thầy giảng hay ;)

gipypy_9x

Member
Không có ý đó đâu mà anh Thiến dớ , chết nhầm thành thiến =))
Thầy hiểu của cả trừong ..................của ai ai đó , bon em chỉ định giới thiếu về thầy hiếu thôi mà :))

thuhien_90_g5d4

bun` cuoi` moi~ cai lan` thay` Hiu bi thay` Mao~ nham` la` hoc sinh(vi` thay` be qua mo`:)):)))....dang di bi thay` Mao~ giat lai hoi? tai sao ko mac dong` phuc=))=))..........thay` ke? ma` chit v`i cuoi`:D:D

Dạ dạ...môn Văn:D...khiếp chú Tazzan làm giề mờ sốt ruột thía>.<
Chòi...bà Vy lập cái nì là đúng cảm hứng của tui òi:>...có thể ngồi hàng giờ tuôn văn:))...ăck...nhưng chị em nịnh giề nịnh vừa thoai...ko các thầy các cô lên lại oành giá:-S:))
Thầy Hiếu hử...đầu năm đã gây ấn tượng mạnh òi...bà kon nhở;)...người thấp bé..hồi đấy bọn g5 quái đản còn so sánh xem thầy với bố Quân ai nặng hơn ai (láo thất)...giọng thầy giảng thì cứ gọi là...lúc đầy thấy hơi đặc biệt..nhưng roài dần dần kết lun:x...
Thật ra...nghe thầy kể chuyện đời thường nhìu lúc còn hay hơn giảng bải:D..mà ko hiểu sao..những chuyện mà tính nhân văn nhân bản...tính triết lí sâu sa qua lời thầy kể...nó giản dị đi rất nhìu:)...ngấm vào mình nhìu hơn:D....những chuyện thầy kể hum nào hứng Hoa kể hết cho mọi người nghe...đơn cử như mí cái lần thầy nói về "ảo tưởng" í...làm mình có hứng post được một bài rất dài bên tâm sự:))
Còn thật ra...thầy chấm bài cũng ko fải là đắt lắm (vì có lẽ là gv Văn nào cũng thế thoai:D)...lên cấp 3 òi nó fải khác chứ:D...thầy thương học sinh nắm:">...như cái lần thầy bảo là "nếu mệt thầy rất có thể cho học sinh làm bài ktra thu về chấm..đỡ fải nói đỡ fải mất công...nhưng thầy ko làm thế"...chòi...thía có fải là thương học sinh ko cơ chứ>.<
À...thầy Hiếu (mà rộng ra là gv trẻ lớp mình:x)...có hắc tinh nhở bà kion nhở;)...khổ thân thầy ko bít vụ vừa roài có bị trần lên trần xuống ko:(...mà lớp mình cũng quái>:)...cứ doạ thầy thoai:))
Chòi...mún viết nhìu nhìu nữa nhưng mờ...thoai...để nghĩ típ đã:D...

Bực mình nhở...cứ thik đá đểu nhở...giờ mới biết con trai lởm hơn con gái ở cái khoản đá đểu...nhưng mờ hình như với thầy Hiếu...mình chưa đá đểu bao giờ:)):))..chỉ với thầy Lí thui=))

ly huyen vy

Member
*______* :"AO CÂU" á? sao lại nói thế nhỉ???Chẳng hỉu mấy ng nghĩ gì nữa |-) |-) .Bực quá đi!
*** EEE , thỉnh thoảng cũng bực thầy híu quá cơ!Có 1 lần duy nhất tớ nhìn thấy thầy mặc áo...( =)) =)) =)) ) hôm nèo đến lớp kể, buôn trên nài thì thầy ko thể tăm đc cô nào đâu! |-) =)) =)) =)) zời,nghĩ lại thất buồn cười =)) =))

thuhien_90_g5d4

ban Thang sao lai noi thia':D:D........la^p ra la` co muc dik ca? day....:->:->...........nhg mo` cong nhan la` chi Hoa noi dung thiet.........cha^c......hoi` cuoi hoc ki` 1 lop minh` co mi dua thieu 0,1,0.2 thay` cung~ cho go*~ con` j ma `noi dung ra la` thay`...........thoi em kiem` che^' thuc hien phep im lang cua? thay` day:)):))...........thay` Hiu tot thiet

Vu_Thang_D2

Member
Thì lúc đấy cái topic này đã trở thành...1 cái ao câu thứ thiệt rùi :)):)) Ko cẩn thận thầy lại tưởng lập ra cái topic này để trêu thầy thì...chuẩn bị tinh thần mà hứng chịu "trù dập toàn tập" :)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000