=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

thuhien_90_g5d4

luc dau` moi hoc thi` thay' van cua? thay` ko hay cho lam'(anh? hg? co giao day van tu` hoi` cap 2 mu`)nhg ma` hoc nhieu` dam ra nhiem~ cai chat van cua? thay` roi`...............dan` thnah`quen thoi...........:D:Dgio` bat vit nhu kiu? cap 2 thi` cg~ ko vit dc ................noi chung la` hoc ai th`i quen cua? ng` day:D:D

Ừm đúng òi...quá đúng lun...tình hình cấp 2 làm văn "điệu" (từ của thầy đấy:D)...chòi oi cô cứ gọi là ưu văn ái, iu sờ quí:D...toàn được điểm cao chất ngất:):))...nhưng mờ điểm Văn đầu tiên thầy tặng cho là...6:-S:(:)))....đau chưa...nhưng roài dần dần học thầy quen, giờ làm văn đỡ sáo hơn chút síu tuy thỉnh thoảng còn tán:">:D...hìe hìe hìe....nhưng mờ được cái học thầy chịu khó ghi chép thì tốt:D...thầy nói nhìu cái hay ho lắm;):)

thầy bảo trâm chơi thân với Mai Phương nên văn cũng thành văn ''tán'':)) =)) :p học văn chính ra khổ phết nhé, vừa mới quen văn thầy mà thầy chuyển đi thì cũng không phải đễ mà quen ngay với cô mới:) :( ;)

fruit NHO

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ừa nói chung là cũng nhìu vấn đề bất cập:D...ko tiện nói:D:D:D...nhưng mà dù sao một chân lí vẫn cần fải thừa nhận là chuyên Văn thì chết Văn:))=))
cái này hình như cũng là truyền thống lâu roài :)) =))

Ăck ăck nhưng mờ nghe chị Hồng Anh cựu học sinh D4 nói là sang năm lớp 12 tình hình có khả dĩ hơn chút:D...số người 8 phẩy văn tăng lên chút xíu:D...chẹp chẹp chứ nếu ko ko dc thi đại học thì toi à:)):))

ơ đấy là tùy thầy cô chứ:) mình hợp văn hay ko là phải chấp nhận thôi. học văn là có mấy thứ tùy vào may mắn như thế đấy, chuyên văn càng rắc rối hơn:)

fruit NHO

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ăck ăck nhưng mờ nghe chị Hồng Anh cựu học sinh D4 nói là sang năm lớp 12 tình hình có khả dĩ hơn chút:D...số người 8 phẩy văn tăng lên chút xíu:D...chẹp chẹp chứ nếu ko ko dc thi đại học thì toi à:)):))
uh` ...mom chị nói đúng đó em :"> .......cũng tăng khá nhìu ...nhưng mà ko bít ko cộng điểm thì thế nào ..
điểm văn lớp mình nhìn từ ngoài vào cũng ko đến nỗi !!!!!;-)
còn năm mom chị học thì cô Hoài Anh dậy ....cũng vài chị chật vật thoai!B-)

ăck cô Hoài Anh ạ:D...cô cũng ko đến nỗi, qua vụ Quảng Trị nhìn các thầy cô Văn trường mình với con mắt trìu mến hơnB-):)....hìe hìe hìe

ly huyen vy

Member
hi hi hi...điểm văn hôm nay la ánh sáng le lói trong dường hầm ...ko co giới hạm.
Lâu rồi mới thấy thầy...ko bùn cười tí nào cả.BỰC!
NĂm sau ko hộc thầy nữa ồi...buồn nhỉ!!!

mimeo1211

Điểm Văn thi học kì của bọn em thế nào? Có OK ko? Điểm lớp chị hoành tráng lắm, chả hiểu trong lúc chấm cô Tuyết bùn ngủ hay sao mà toàn 8 mới 8 rưỡi :-O :-O

gipypy_9x

Member
hihihihi , hum nay đc 8 điểm 1 tiết nhưng chỉ đc 6.5 điểm học kì thoai :(( ..............thui ko sao vì đoạn cuối chưa viết hết ;)

gipypy_9x

Member
ặc , nghe như số đo 3 vòng ý =)=)) , cả 2 đều khủng thật :p:p
Cái Phưong hoa kém gì , điêm HS@ 8 9 10 , vãi :) , love mình văn hay thật >:D<

eo oi, hôm nay thầy cho D5 đóng kịch Romeo&Julliet, buồn cười đau hết cả bụng, thầy bảo bọn con trai nhủ sắp ra đánh Julliet:)) =)) :p
mà sang tuần sau thầy lại bắt học văn như bt cho kịp chương trình, thế có chán ko cơ chứ:( :((

Ăck lớp mình chẳng thấy gì nhờ cả nhà nhờ:(...chán thía chắc là vụ cái Hiền lần trước đóng Bá Kiến thầy sợ òi:)):)):))
Nhưng mờ ko hoành tráng =A2....đóng kịch để lấy điểm 1 tiết:>:>:>..hoành sờ tráng>:D<:D

ăck ăck đã bảo là thầy nghe giọng Hiền xong hết muốn xem D4 diễn kịch luôn mờ>:):)):)):))....làm sao mà Bá Kiến lại có thể diễn cảm thía được=))=))...Hiền nhờ;):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000