=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

dangngochuy

Member
What da :eek:! Sao tớ lại không biết truyện động trời này là dư thế nào =))? Mọi người chi tiết thêm một chút được không ;))?

Nếu các ấy đang nói đến người mà tớ nghĩ thì người ấy thường xuyên lên kiểm tra forum trường đấy các ấy ạ ;)) =)) 8-}.

Hôm nay đúng là ngày của chuyện vui :X!

hacdinh

@ bạn Huy^^Tớ chỉ nghĩ các bạn D3 biết người đó thôi chứ ko biết là các bạn biết chuyện thầy Hiếu hay nghĩ đến ai trong lúc dạy :)) Nếu tớ kể chuyện chắc các bạn buồn cười lắm :D Nhưng ko dám kể đâu :p Người ý gây cho thầy một cảm giác...^^Thôi,buồn cười quá :)) Mà bạn Huy lại làm tớ tò mò đấy^^Huy nghĩ đến ai thế^^

@ bạn Trâm^^: thầy vẫn khỏe bạn ạ^^Thầy dạy vẫn rất lôi cuốn (theo tớ là thế^^)Hiz,nhớ lại hôm trước Tết,thầy có bảo là suýt nữa "thầy ko còn gặp lại các em" *__________________* Thầy bị tai nạn bạn à *______________________* Một tai nạn hi hữu.Thầy đang đi bộ qua đường thì có xe đi qua,tớ ko nhớ rõ lắm,chỉ nhớ mang máng là thầy suýt bị tấm kính của một chiếc xe chở kính sượt vào người và thầy bị ngã *_________________* Sau đó,có những người bạn từ tận thời cấp ba cũng đến thăm thầy :x Hiz,lúc đó cũng thấy sợ sợ :-s Có những người vài phút trứoc vẫn đang tươi cười,nhưng sau đó thì...thôi ko nói chuyện ý nữa ^__________________^ Nói chung là thầy vẫn khỏe và dạy tút^^Chỉ mong thầy mau cưới vợ thôi^^Lớp vui lây mà thầy cũng đỡ buồn^^Dạo này thầy hay than mình già rùi lắm^^

dangngochuy

Member
Uầy :eek: :O o_O. Lúc đầu tớ tưởng bở, nhầm đấy ;)). Kể đi ấy :D, chắc chắn tớ đoán nhầm rồi nên không lo đầu :D, forum này bây giờ thực hiện chính sách vườn không nhà trống rồi :-D.

hacdinh

^^ :p Cô ý là cô dạy bên D3 hồi lớp 10 ý,bi h ko bít cô còn dạy ko nhỉ^^Bạn Huy nhớ lại xem hồi ý có cô nào lớp bạn Huy hay sang D4 phàn nàn vì mất trật tự ko^^Nhất là vào giờ văn ý^^Bi h thầy Híu vẫn nhớ,hôm nay gọi tên một nhân vật truyện mà thầy vẫn nói :"Xin lỗi nhé,tôi nói hơi đụng chạm" rùi thầy và mọi người cười,vì cả D4 đều bít thầy đang liên tưởng đến ai :)) Hai người trùng tên mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000