=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Hờ đang kể chuyện tưởng tượng:">....cái đứa mà chắc là tưởng như chẳng coi thầy 1 chút quan trọng gì khi nào thấy vướng mắc lại lôi thầy ra làm cái bình xả:)...ngộ thía đấy...bít chắc là chẳng bao giờ thấy biết đâu (vì thấy có lên net bao giờ đâu:D)...nhưng mà cứ coi như là đang kể với thầy, thía cũng đỡ fần nào:)
Ghi âm à...là Hoa ghi âm bài giàng thui mờ...mấy hum học Văn học ghi lại cho hay:)

ah ra thế, cũng hay đấy nhỉ, bao h, Hoa trích 1 phần post lên đi, để xem giọng thầy ghi âm vào có khác ko, hay hơn hay là......điệu hơn:)

vitcond4

Thua thay` , em cung co' nhie^u` luc' nhu Hoa vay thay` ah . Cai' hoi` di thi hoc sinh gioi o truong Ams , khi biet ket' qua thi , em suy sup lam' : 8/20 => bet luon thay ah . Thay da tung` noi' em la` nguoi cau` toan thai' qua' , qua thuc dung' nhu vay . That su em la nguoi nhu the , lai con` si~ dien nua~ chu' , em khong bao gio muon chiu thua bat cu' mot ai . Em da khoc , da cuoi` mot cach' vo thuc' . Nhung tu nhien em lai nho den loi thay noi' , nho thay noi rang ket qua thi chang la` gi` ca va` chuyen duoc thua la thuong` tinh` . Em da tu tin hon rat nhieu` . Nho` co' thay` , thay` ah .

vitcond4

Qua? thuc , bay gio` , khi thieu' nhung~ bai` giang? cua? thay` , khong duoc nghe thay noi' nhu nhung khi den' lop' , chung' em moi nhan ra nhung~ dieu` bat ngo` ma truoc' day minh` da~ chua tran trong . Hon mot thay` giao' day trong truong` hoc , thay` da day cho chung' em cach' lam` nguoi` , cach' song' nhu mot con nguoi` . Thay` oi , chung' em khong the chac chan ma mong doi se duoc hoc thay vao` nhung~ nam sau nhung nhung gi thay` da~ cho chung' em _ ca? kien thuc' va` ki? niem _ chung' em se nho thay` ah . Chac' chan moi~ chung' em se~ co' luc' khung? hoang? , co' luc' buon` , co' luc' met moi nhung chung' em tin , thay` se~ luon la` nguoi` giup' chung' em tu tin va` di tiep' du` cho khong con` duoc hoc thay` .

Em từng tưởng tượng ra một người anh thật là hoàn hảo... để rồi có gì vui buồn em đều một mình nói chuyện với người anh í...nghĩ lại thầy những gì em nói với thầy bây giờ cũng là như vậy...trẻ con thật...nhưng mà vẫn có cảm giác như đã trút được lòng mình vậy...nhẹ nhõm...vì những gì thầy giảng, thầy kể...đủ khiến cho em biết thầy sẽ làm gì nếu như thật sự thầy nghe em nói:)...dù sao cũng cảm ơn thầy...cảm ơn vì tất cả:)

vitcond4

Dung' nhu la` Hoa noi' day' , thay` Hieu' doi' voi D4 khong chi la` mot nguoi` thay` ma` con` nhu mot nguoi` anh trai . Chinh' vi vay nen chung' minh` thay' thay vo cung` gan` gui~ lai rat' dang' tin cay . Dang tin cay de chia se nhung dieu minh` can` noi' , dang tin cay de mong cho o thay mot loi khuyen , de tu tin hon ma` buoc tiep . Thay khong bao gio can khoe gi` o ban? than thay` boi qua nhung bai` giang cua thay , qua nhung gio thay tro` chuyen cung` lop , D4 da~ tu tim` thay' o thay` nhung dieu` rat' dang quy' .

mimeo1211

Ui, D4 bé gắn bó tình cảm với thầy Híu wá. Nếu thầy Híu đọc được những dòng này của bọn em chắc xúc động lắm. Bảo thầy lên đọc đi :(( :((

:):):):)....con người khi mất đi cái gì rùi mới thấy tiếc:(...mới thấy mình nên trân trọng kí rì...nhỉ:D...cái này cũng rút ra từ thầy đấy>:D<
Chị Tú à, bọn em định in ra rùi cơ:)...nhưng mà...khất lần thía nào...chẳng thấy động tĩnh gì nữa:)..hay hum nào sang nhà thầy chơi rùi rủ thầy...ra net=))=))
@Đức: ảnh à, hơi khó nhỉ:-/...thầy chẳng cho chụp bao giờ:(...để vào lại www.thangnamhoctro.org tìm lại xiem có còn video quay thầy ko:)

gipypy_9x

Member
Bao giờ bảo Long tặng thầy cái đĩa bọn mình phỏng vấn thầy đầu năm , trông thầy lúc đấy baby lắm ^^
mà thầy còn cầm quyển sách của mẹ mình :)) bao h nhân tiện gặp lun ^^

=))=))...khiếp con Châu này, mày cứ Long iu Long iu, iu anh thì nên iu cả em;)>:D<:*:))=))
Ừm đúng òi, hồi phỏng vấn thầy...hay nhỉ:)...thầy nói hay ơi là hay>:D<

vitcond4

o` , cai' clip lop' minh` quay thay` hoi` dau` nam hay day chu . Bao? Long in ra dia~ cho moi nguoi` cung` xem ( ca? co toan' , thay` Ly' nua~... ) . Nghi~ lai thay' hoi` dau` nam cu' la. la. voi' thay` , gio` thi` gan` gui~ lam' .:?
Chac' cai' vu den nha` thay` gui thu xit. rui` . Gio` cung~ chua biet' ai cam nua~ . De? hoi ? lai va` chac' chan' phai gui cho thay` chu' !!! :>

vitcond4

* nhan' chi lop' 11D4 : voi' tat' ca? nhung~ ai da~ tung` duoc hoc thay` nhu chung' em thi` se~ luon danh` cho thay` 1 tinh` cam? sau sac' nhu the' . Chac' chan' la` the' . 10D4 lai cang` sau sac' hon boi? duoc hoc va` tiep' xuc' voi thay` nhieu` hon han? cac' lop' khac' mu` . :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000