=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Chòi...làm bài trên lớp thì cũng chẳng có chuyện í đâu chị Tú ạ:D...lớp em từ đầu học kì 2 tới giờ được đúng 1 bài làm ktra trên lớp còn đâu toàn vìa nhà:D...mà cái bài ktra trên lớp í thì 3 đứa bọn em lại đang bon bon đi Quảng Trị mất òi:">:">:D

Cố gắng kiếm nhiều điểm miệng...còn điểm viết thì...:(...nó thía nào thì đành chấp nhận thoai:(...đến cuối năm thì...tình sau:>:>

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Cố gắng kiếm nhiều điểm miệng...còn điểm viết thì...:(...nó thía nào thì đành chấp nhận thoai:(...đến cuối năm thì...tình sau:>:>
Trí tưởng tượng phong phú + tài chém gió bốc phét giỏi có thể giúp điểm văn cao hơn được ko ^_^
@Hi`n : thế em được 10 bao giờ chưa ... >:)>:)>:) ... kekeke

Mai là thi Văn òi...mong là cả lớp sẽ làm được bài...mong là thầy Hiếu khi nhận được chồng bài thi sẽ chấm nó với một tấm lòng nhân ái bao la>:D<:))

ly huyen vy

Member
MAi lại thi văn...chán quá...
Hi vọng mai đề dễ dêx ko thì mình lại tán đến hết h(như HK1).....Đang nói j ý nhỉ???Điên mất>_______<

Hum nay thi Văn òi đấy:(:)...ôn gì bi giờ nèo...bi giờ mới ngồi ôn nè:">:D...ừm học thuộc lòng này, học tác giả này, học phân tích này...gì nữa ko nhở:-/

gipypy_9x

Member
oài , hôm nay làm xong bài văn chỉ biết cầu trời khấn phật mong thầy nương tay chấm rẻ 1 chút chứ ko chắc chết quá :(:)((
Học thuộc cái Những nỗi lòng tê tái rốt cuộc lạc đề ............:((

Đề Văn ko dài chỉ hơi khoai:D
Câu 1 cả 2 đề là sửa lỗi sai>.<
Câu 2 một đề là Mời trầu một đề là Trao duyên...chẹp chẹp em làm vừa hết 1 tờ:D...chẳng thừa chẳng thiếu:D...chỉ mong thầy Hiếu...chấm điểm bao dung một chút:D

thuhien_90_g5d4

hehehe...............ngo`i tan' vo tan van? cot la` de? cho no dai` dai` chut' ma` sang dc to` thu 2 co 5 dong`:(:)((................het ca? chat xam cha? hiu? co lam` chuyen cuoi` cho thay` ko nua~:((

ly huyen vy

Member
Hôm nay thầy mình...cạo râu=)) =)) =)) .Nhìn...buồn cười lạ lùng.
Lần nào thầy í hứng chí kể chuyện"ngày xưa" ,hehehehe thế mới bít thầy cô mình nhắng vật vã.Lại còn kêu "ngày xưa tôi dạy kiểu làm hs chết mê chết mệt " nữa chứ =)) =)) .( :> >:) >:) ôi mẹ ơi...đau cả bụng.
Chẳng bít bài thi thế nào nữa, đứa nào cũng kêu "tao tán" với lại"tao bôi" .ho ho ho ko bít thầy có bị vỡ bụng vì "giả trí" quá nhìu ko nhỉ???
Hôm nay học Hoàng Hạc Lâu khó lòi mắt.KO hiểu ông Niên ý lớn tướng rồi mà vẫn tin có CÕI Tiên(=)) =)) =)) .
Hôm nay chán...(chet tiet vat!co dua nghi minh...tuc qua!!!)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000