=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Vu_Thang_D2

Member
Bạn Quân chả hiểu gì cả !! D4 lập ra cái topic này vì thầy Hiếu ... sắp khoá sổ điểm rồi mà điểm vẫn bi đát nên có tí..lịnh đây mà !! :)):))

Thắng già Thắng béo nói năng cho nó cẩn thận nhá...ức chế òi đấy...chẳng bít ai thik xin điểm hơn ai đâu...
@Quân: ừm...cái chính là có topic Hot teacher òi...nên...mà chắc là cái nì Vy nó hứng chí quá thoai:)):))...ừm..nghe mọi người...thoai thì lấy tiền đề là thầy Hiếu...sẽ đổi topic này thành topic nói về Văn và thầy Văn:D (à tất nhin là cả cô Văn nữa>:D<)...uk mọi người;):)

Vu_Thang_D2

Member
Ơh thì chính Hiền đô thú nhận còn gì
ban Thang sao lai noi thia':D:D........la^p ra la` co muc dik ca? day....:->:->...........nhg mo` cong nhan la` chi Hoa noi dung thiet.........cha^c......hoi` cuoi hoc ki` 1 lop minh` co mi dua thieu 0,1,0.2 thay` cung~ cho go*~ con` j ma `noi dung ra la` thay`...........thoi em kiem` che^' thuc hien phep im lang

Tui chỉ lói lại thui :D:D

thuhien_90_g5d4

heheheh...........y' cua? to*' cung~ ko han? la` nthe:D:D............thi` day' to' de? cai dau' 3 cham nen bon ay lai suy dien~ ra......:D:D........dung la` thay` Hieu day co khac':D:D.........

Vu_Thang_D2

Member
Àh đấy , dân chuyên Văn nó khéo là ở chỗ đấy :)) Nói thì cứ lấp lửng , để mà nếu có bị tội thì còn có cớ : "Có nói đâu , chỉ ... 3 chấm thui !!" :)):)) Đúng là ...D4 :)):))

Chúng màyB-)...mí cái dấu 3 4 5 6 7 chấm kia bắt chước của chị nhá:))(mỗi tội ko fải fép tu từ mà là...quen tay=)))
Hình như trường mình ít giáo viên Văn là nam lắm đúng ko:(

Ừa....nhưng mờ các cô dạy Văn trường mình đúng là..."mẹ hiền":D:D...đặc bịt là cô Tuyết>:D<...èo cô tâm lí dễ sợ...zui nhờ:D

có thể với D4 thầy giảng hay lắm và cả D5 cũng thế nhưng riêng tớ thì tớ rất rất quí thầy hồi học kì I, nhưng đến học kì II thì...hoàn toàn ngược lại:(

xin lỗi D4 nhiều lắm nhất là bạn Vy vì Trâm biết là ko nên nói thế trong box này.
nhưng phải nói thật là ko chịu nổi những câu nói muôn thuở của thầy, kt lần nào thầy cũng nhắc cho cả lớp thuộc lòng câu ''đề kt hôm nay dễ như chưa từng dễ hơn'' trong khi đc như thế đã phúc cho D5 :(

ly huyen vy

Member
=)) =)) =)) Thông cảm đc với ban Trâm thui vì...lớp tớ cũng thường xuyên bị thía mừ!:) Thầy ko có ý j đâu, Trâm đừng nghĩ ngợi.Chẳng qua thầy ko muốn mình "sợ" cái đề ấy quá thôi(mặc dù nó khó lòi mắt ra!).Chắc thầy H cũng ko ghét Trâm đâu vì...tớ cũng thế này(tớ cung ko đc thầy quý con ghét thì...hơi hơi :-S )
*******THắng BÉO:Ông đúng là tên "câu" số 1.Mồm kêu topic này là "ao câu", ông là đứa câu nhiều nhất đây!Bực nhỉ!SAo ông ko lầm 1 cái cho cô văn lớp ông mà cứ nhẩy sang đây bionh phẩm loạn lên?X( X( X( Bực quá đi!X(

gipypy_9x

Member
oài oài nói đến văn , chưa bao h mình đc thầy hiếu cho quá điểm 7.5 . cao nhất từ lớp 10 đến h :(:)(:)(( huuhuhuhu , yêu thầy thật khó :)
Còn nợ thầy 1 bài văn nữa .............aaaaaaaaaaaamai thầy đừng đi nha :p

Chẹp chẹp...bọn mày....sao lại mong thía hửB-) (giống tao thía:)):)))...mai học Văn học đúng ko...ừm thật ra thầy giảng Văn học hay hơn là Lý luận:D...nhưng mờ học Tiếng Việt vẫn là hay nhứt nhở:>:>....chẹp chẹp mai mà thầy được đọc bức thư làm quen của Thạch Linh thì,...đúng là con gái chuyên Văn fải gọi bằng cụ=))

này, chuyện sang năm thầy ko đi dạy học nữa là đúng ko thế?:-/
riêng việc thầy bảo là:''yên tâm đi, sang năm tôi ko đi dạy học nữa đâu, ko phải học tôi nữa các bạn sắp tự do rồi''. nói thật nhé, Trâm ko thích thầy nói thế chút nào, mặc dù mình ko dám nói là mong muốn thầy ở lại:p :"> nhưng mà kiểu đấy ức chế lắmX( đã có 1 lần do ko chịu được nữa nên đành ''ngoạc mồm'' ra bảo thầy:''sao thầy nói câu đấy nhiều thế, bọn e biết rồi'':(

Chậc chậc...nếu thấy thầy nói thía mờ ức chế thì chắc là cũng giống D4 thoai:(:)...nhưng mờ vì D4 cũng chẳng mún thầy thoai dạy tí lèo cả:">:">":">...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000