=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

lúc nói xong thì thấy khổ thân thầy lắm cơ nhưng mà mình vốn nóng tính, mà lại ko có kiên nhẫn nhai đi nhai lại 1 vấn đề. thầy dạy Văn nên nói+than thở nhiều cũng đúng thôi:) ;) chấp nhận học cho tử tế dù chẳng còn bao lâu nhưng cũng ko dám gây ác cảm nếu thầy ko còn dạy mình nữa thật:) ;)

Chậc chậc....ngày trước cũng thấy thầy hay kể chuyện D5...nhưng mờ dạo này chẳng thấy thầy ho he gi nữa:(...chỉ thình thoảng nhắc đến bạn Phương à hay bạn nèo í học giỏi Văn lắm:)...
Mà nghĩ nhiều lúc thương thầy cực í...nhất là khi thầy than thở chuyện nghề:(...chẹp chẹp...hixhixx...:-S:(:((

mấy chuyện ''tạo nghiệp'' của thầy toàn bị D5 mang ra trêu:)) =)) :p
nhưng làm sao mà thương bàng chuyện gia đình thầy được, hôm thầy kể Trâm khóc tại lớp luôn, dở hơi quá đi:)

Hizzzzzzzzz....chuyện í thầy chẳng kể cho bọn Hoa gì cả:(....riêng chuyện nghề nghiệp thoai đã pùn lắm òi...thêm chuyện kia chắc là bọn Hoa tèo lun mất:(...mà xong òi lớp ầm ầm lên thầy lại thót tim vì...hắc tinh thì chếtB-):))

thầy còn bảo chính D5 là lí do mà thầy định thoát dạy học đấy:(
mà hôm trước thầy đọc văn D4 cho D5 thực hành sửa lỗi trong câu đấy:)) =)) :p

Ừa thía à:)):))...hum í thầy cũng cho cả lớp tự sửa bài...chẹp chẹp đổi mới thía cũng hay ra fết...chúng nó ngồi cứ gọi là.."này này bà đừng có bịa lỗi của tôi ra đấy nhá"...làm bọn chấm bài chúng nó loạn cào cào:)):))...lại thêm thầy thúc giục pùn cười vỡ bụng=))

Đang bàn chuyện mày vào cho một câu...bíên thành ao câu giờB-):)):))
Hum nay là lại được gặp thầy Hiếu lày:>:>:>...chẹp chẹp thứ 7 này thầy trông Lí...fải ngoan ngoãn mới được:>:))

Chẹp chẹp đang nói chuyện về thầy Văn mà:D:D:D...
Hum nay lâu lắm òi mới được thầy khen:D...fổng cả mũi...mát lòng mát dạ...thầy bảo cuối cùng sau bao nhiu công sức dậy dỗ cả lớp cũng trả ơn đc cho thầy:))...chuyện...4 5 con 10 1 tiết như thía cơ mờ:>:>:>...ngồi ôn tập thì biến thành chơi trò chơi...hìe hìe hìe...tổ 1 toàn thắngB-)...zui zãi:D:D:D

hôm nay thầy bảo là:''đây là buổi cuối cùng chúng ta học chính thức'', hơi buồn thật, đồng ý là mình nhiều lúc ko chịu nổi thầy nhưng may là chưa vô cảm đến mức ko buồn vì câu nói đấy:)

Ừa đúng òi thầy cũng bảo thía với D4...thầy bảo là thầy chính thức nói lời tạm biệt với D5 òi còn D4 sau khi thi...vẫn còn mí buổi nữa...chẹp chẹp ko bít là nên zui hay nên bùn:(:)))

gipypy_9x

Member
Thầy chấm đắt dã man , mình làm thía mà vẫn cứ 6 , lúc nào cũng lỗi diễn đạt và cần viết chữ rõ hơn , pó tay :)

thuhien_90_g5d4

uhm` co^ng nha^n..........it ra cai co^ng ngoi` lam` bai` thay` cung~ phai? cho dc den 7 chu nho?.............hum nay lop minh` nhieu` 6 lam day ko rieng mai` dau Chau a:D:D............

Hizzzz...ừa đúng òi thật ra tao cũng bức xúc tí:D...điểm đang ko đến nỗi...từ đầu năm đến giờ toàn 7 8 tự nhiên lòi ra một con 6:-S...nghĩ mà cũng xót xa....chẹp chẹp mình thì chẳng mơ đc 8.9 như Dung cá chim hay trên 9 phẩy như bà Vân nhưng mờ..:-S:-S...thoai đã đầy vào kiếp fong trần ah chết nhầm Truyện Kiều:D...kiếp chuyên Văn òi thì...chẹp chẹp:(:)
@Nghĩa: hìe hìe hìe...mún làm quen với các bạn gái hử:>:>:>...ở topic nào mà chẳng có G=))

Vu_Thang_D2

Member
Hình như cái box nàu bề ngoài là Văn-Thầy văn nhưng bên trong xem ra ko phải...phải thêm vào máy chứ "...của D4" ló mới đúng nhể ? :D Toàn D4 là D4..và hinhg như bắt đầu có dấu hiệu chuyển từ ca ngợi sang giải toả bức xúc :D :)) He he , chắc đến giờ này ko lớp nào từng " kinh qua" nhìu GV dạy Văn như D2....thay như thay áo...Đến GV cuối cùng (chắc là ko thay nữa :p) thì lại gặp phải 1 GV hắc-xì-dầu ko chịu được :( cũng may mà đạt điểm 10 trong giờ dễ như ăn kẹo nên còn có đường thở...

thuhien_90_g5d4

the ah' Thang'?????????ai day lop ay the'????????........co^ng nhan lop to nhiu` luc cung~ co buc xuc vi` thay`............:D:Dnhg hau` het thi` la`..............iu thay`:D:D.....:p:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000