=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Hum nay em iu thầy nắm nắm:x...thầy...trông Lí rất...dễ:D...mà căn bản đề cũng không khó nên em thấy rất zui:D:D...iu thầy thía ko bít:*:)

thuhien_90_g5d4

chi phai? iu ca? thay` Ly nua~ chu' nho` thay` hum qua cho lam` may cau giong nthe nen chi em minh` mo*i'...........:D:D............the la` e van song e ko chet:D:D

Vu_Thang_D2

Member
the ah' Thang'?????????ai day lop ay the'????????........co^ng nhan lop to nhiu` luc cung~ co buc xuc vi` thay`............:D:Dnhg hau` het thi` la`..............iu thay`:D:D.....

Bây giờ đang dạy D2 là cô Tuyết , nickname ...Gái đẻ :)) Đúng là gđ , dữ ko chịu được , tuy nhiên thỉnh thoảng đến câu nào khó , nếu thằng nào khôn ra chờ chúng nó trả lời 1 lúc ( để thu hẹp phạm vi trả lời) thì điểm 10 đứng ngay trước mũi :D thằng nào nhanh hơn thằng ấy đớp :D:D

gipypy_9x

Member
Bạn Đạt vào nhàm topic nhá , cái này chỉ nói về thây văn thui mờ , giới thiệu luôn đạt là fans của chi , ban của châu từ cấp 2 :D:D:D
hehehe , thầy văn á , miễn nói về đội ngũ giáo viên dạy văn của trường quốc gia chu văn an roài :D:D:D

mimeo1211

Vu_Thang_D2 said:
Bây giờ đang dạy D2 là cô Tuyết , nickname ...Gái đẻ :)) Đúng là gđ , dữ ko chịu được , tuy nhiên thỉnh thoảng đến câu nào khó , nếu thằng nào khôn ra chờ chúng nó trả lời 1 lúc ( để thu hẹp phạm vi trả lời) thì điểm 10 đứng ngay trước mũi :D thằng nào nhanh hơn thằng ấy đớp :D:D
[/B]
Em Thắng nói như đùa, kiếm 10 Văn của cô Tuyết ko fải lúc nào cũng dễ đâu. Lớp chị đây có đứa cả đời chưa kiếm được con 10 Văn của mama Tuyết đâu em ạ! :p

Wầy:D...đến cả chị Tú Anh cũng vào đây kìa:>:>...hoành tráng chưa:D
Hixxxxxxxxxx....từ giờ đến thứ 7 mới được gặp thầy Hiếu:(:)...chòi ko bít 4 ngỳa nghỉ vừa òi thầy có thay đổi giề ko nhở:D...càng ngày càng thấy thầy gầy:(...chẹp chẹp. Học kì 1 đã làm thầy bùn vì chuyện điểm số học kì này ko bít lớp mình định thía nào...ko bít có ai làm thầy bùn nữa ko:(:)

Ice_Fire

Member
Nguyễn Tú Anh ^_^ , có cái tên giống quá đi thôi :p:)
10 Văn là cái gì vậy :)) , đến điểm 8 cũng không bao giờ có hi~hi~

Giống giề thía:-/
!0 Văn lớp em có òi đây nè:d...bài 1 tiết...4 5 đứa gì đấy:D>:D<....siu vãi:)):))...chúng nó toàn 9 phẩy văn:D...giá mà chia cho mình 0.5 thui để mình làm HSG mới:">:">...í mờ rõ là bất công:(...hồi đầu năm còn bảo là chuyên Văn chỉ cần Văn 7.5 thui là HSG òi...thía mờ lại nâng thành 8.0...hizzzz...ko nâng có fải cả 2 học kì lớp mình được nhìu HSG hơn ko:(:)...giá mà đựoc chia sẻ thì số phẩy thừa của bọn kia chắc cũng đủ nuôi sống mười mấy đứaB-)

Ice_Fire

Member
Oài cái gì mà 1 tiết được điểm 10 văn , chém gió quá , hay cố tình chấm thế để có học sinh giỏi ^_^

Ui zời ko cần 10 chúng nó cũng đủ học sinh giỏi òi:D...thêm 10 thì chỉ làm tăng điểm fẩy của chúng nó từ trên 8 thành trên 9 thoaiB-)...mới cả cái bài 1 tiết í làm tiểu luận dài vãi chấy, khó nữa chứ:D...lớp có mười mấy người làm:D...chúng nó toàn 8 9 tờ v-đúp:)):))..chòi thía mờ ko 10 nó fí:)):))

mimeo1211

Ice_Fire said:
Nguyễn Tú Anh ^_^ , có cái tên giống quá đi thôi :p:)
10 Văn là cái gì vậy :)) , đến điểm 8 cũng không bao giờ có hi~hi~
A`, lớp nào hoc Văn cô Tuyết thì biết. Cô hỏi câu nào khoai khoai mà trả lời đựoc thì cô cho 10 thẳng cánh. Nhiều nhân lúc đầu sững sờ vì 10 Văn nhưng bây h thì quen rùi B-)

mimeo1211

soi_hoang_g5d4 said:
Ui zời ko cần 10 chúng nó cũng đủ học sinh giỏi òi:D...thêm 10 thì chỉ làm tăng điểm fẩy của chúng nó từ trên 8 thành trên 9 thoaiB-)...mới cả cái bài 1 tiết í làm tiểu luận dài vãi chấy, khó nữa chứ:D...lớp có mười mấy người làm:D...chúng nó toàn 8 9 tờ v-đúp:)):))..chòi thía mờ ko 10 nó fí:)):))
Lớp Sói giống lớp chị rứa, kiểm tra 1 tiết đúng là h để chúng nó tung hoành, 2 tiết mà viết sang tờ V đúp thứ 3 mới hoành tráng :-O :-O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000