=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

ly huyen vy

Member
vitcond4 said:
* nhan' chi lop' 11D4 : voi' tat' ca? nhung~ ai da~ tung` duoc hoc thay` nhu chung' em thi` se~ luon danh` cho thay` 1 tinh` cam? sau sac' nhu the' . Chac' chan' la` the' . 10D4 lai cang` sau sac' hon boi? duoc hoc va` tiep' xuc' voi thay` nhieu` hon han? cac' lop' khac' mu` . :x
.Hix...lâu òi không nghe thầy giảng..thấy...thiếu thiếu nhỉ :D :D :D .cái vụ "viết bài" hồi trước hoành tráng thế mà xịt rùi ah?Tiếc wa'. ko gửi thì làm sao thầy bít...D4 iu thầy thía nào nhỉ????(bít được...khóc liền :D ;) ).Ah, hay là hôm nào bọn mình đến nhà thầy chơi đê, đằng nào thì cuối năm lớp mình đã đi đâu chơi đâu (chán thế :( :( )Dung xem hum nào tiện thì liên lạc nhá!(CÁn sự Văn khổ thía đấy ;) ;) ;) )

vitcond4

uh thi` chac' chan' la` hom nao` do' lop' minh` se den' nha` thay` choi roi ` ( con` lay' qua` thay` di cong tac' nua chu' :> |-) ) . Nhung ma` cai' chinh' la` lop' minh` tap trung kho' lam' . Lai con` Nga voi' trang chac' se ve` que . lai con` cai' vu gui? thu cho thay` nua~ , cha? biet' no' den' dau roi`...

vitcond4

lop' minh` ui di choi !!! => ho hao` kich liet :D Muon den' tham thay` qua' :"> , chang biet nghi he` rui` thay` co' ... len can ko :p . Den choi voi' thay` , con` nghe thay` giang? Tho Thien` nua~ chu':D . Dua` chu' den' con` dua thu cho thay` , de thay` vui va` nho' den' lop' minh` chu' >:D< >:D< >:D<

vitcond4

sau 14/6 nhe' , minh` ui , bon minh` phai tu dung' len ma` to chuc' thui chu' doi lop minh` thi` lau lam' .:-S Di dau do' 1 ngay` , moi` du cac' thay` co , phu huynh chac' chan' se~ cho chu' :? .

:|...thía người ta mới gọi là bàn:)):))...mà chẳng bít là tình hình nếu mà mời cả thầy cô bộ môn đi thì thía nào:))=))...chẹp chẹp ko khéo thành cả tr` điB-)=))

quan trọng là cô chủ nhiệm và thầy Hiếu, Trâm thấy đấy đấy là 2 ng quan trọng nhất rồi, còn thầy cô khác đi cùng thì vui hơn thôi:* :x >:D<

Hì đúng rùi...nhưng mà nhớ lại vụ QTrị...bảo thầy đi đi đàm đạo văn thơ với bon emB-):))...nhưng mà thầy...hizzz thầy bảo gì í nhẩy "vận hạn" với cung ciếc gì í>.<...chẹp chẹp...mong là hè thầy ko bị sao quả tạ chiếu=))

Hờ đấy là cái Dung cá chim tự dưng nổi hứng lên như thía đấy chứ...chứ xét một cách...trí lí ra thìB-)...khó mà thực hiện kế hoạch í đc>:):))

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ đấy là cái Dung cá chim tự dưng nổi hứng lên như thía đấy chứ...chứ xét một cách...trí lí ra thìB-)...khó mà thực hiện kế hoạch í đc>:):))
=> dung' la` ke' hoach nay hoi hoi ... bat' kha? thi :( nhung mo` the' thi` moi' can` lop' minh` ... xong vao` :D ;-) . Chu' chang? le~ de? nam lop' 10 cua? chung' ta qua di 1 cach' ... tham` lang nhu the' sao ???? :p :))
Di cho vui , D5 ui' ui` di cung luon , cung` hoc thay` Hieu' mu` . Co' gang' moi` thay` , co Lieu~ , co CN D5 ( ko bit' ten :D ) ... va` 1 so thay` co ko the? thieu' duoc cua? lop' minh` :)) ( vd : thay` Thang' puma :D )
Nghe hoanh` trang' nhi? , chang biet' co' thuc hien duoc ko ma` hao' huc' wa' ;-) ho`ho` bun` cuoi` nhi ?

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
ho`ho`, chit' rui` quen ko dan minh` : minh` viet' sai chinh' ta? rui` , ko phai tri' li' ma` la` chi' li' => hoc sinh thay` Hieu' khong duoc viet' sai chinh' ta? :)) =)) :D ;-)
Pa` kon cu' binh` tinh~ , het' suc' kiem` che' cai' khoan? ham choi . De? khi nao` gap lop' thi` moi' ban` cu the? duoc chu' .B-) :>

Ăck, sao lại bóc mẽ em thía mình ui là mình:-S:(:))):p...em là học sinh thầy Híu thật nhưng mà ít ra ko bị nhầm "chuồn chuồn và...ớt">:)=))=))=))
Nghe mình bàn mưu tính kế em cũng háo hức:>:>...nhưng mà mình xiem...vào hè các thầy cô còn fải dạy này, đủ thứ nữa...sợ ko có thời gian cho lũ mình...mà đi đông thía..nói chung abc lìu tìu...khó thực hiện lắm:))...đến qui mố nhỏ như lớp mình mà còn chẳng xong:|:(:)))

soi_hoang_g5d4 said:
Hì đã bảo là cái Cá chim nổi hứng lên thía...chứ em nghĩ là cũng chẳng có tương lai gì đâu:p
ơ, D4 lạ nhỉ, có j ma ko thực hiện được, cứ tưởng là chắc chắn rôi:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000