lizzards_e2 (03-07)

estrella

Active Member
thế à, thế thì chị em mình đi ăn gì bây h nhỉ, mang tiếng chủ trì nhưng chưa bít đi dâu để Giang...mai chủ chi hợp túi tiền

qua_chanh_chua

estrella said:
chị chán ở nhà lắm, có bài tập để mà làm là tốt đây
Chưa học hè thì em vẫn có chút bt để làm , vẫn còn thời gian để lượn. Bây giờ đi học thêm thì bố mẹ lại bắt ở nhà. :-(

qua_chanh_chua

estrella said:
thì bảo là con vẫn học nhưng bố mẹ cũng phải cho con chơi nữa chứ
Thì thế nào bố mẹ cũng kêu em là đi chơi suốt cả tháng roài , bây giờ phải lo học thui.
chẹp chẹp , bắt bài hết roài , khổ thế :-S =(( :-(

nhgiang

Member
Em đúng là ngố. Anh đang thèm đi học như mèo thèm mỡ mà ko được đây này. Ở nhà chán chít. Đi học thì còn được gặp bạn là 1 , còn 2 là gặp......người iu :>>:>>

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Em đúng là ngố. Anh đang thèm đi học như mèo thèm mỡ mà ko được đây này. Ở nhà chán chít. Đi học thì còn được gặp bạn là 1 , còn 2 là gặp......người iu :>>:>>[/QUOTE
hie hie , lý do chính đáng phết đấy anh nhỉ =)) . Nhưng mà cấm anh bảo em ngố hay cái gì đó đại loại thế đâu nhá :-S

Lại Lính mới nữa à??????

estrella said:
chào các em, do được chanh chua nhiệt tình mời vào đây, h rảnh rỗi nên ghé đây xem thế nào, hân hạnh làm wen
Hân hạnh chị đã nghé thăm Topic E2 tụi em! Nhưng vì chị cũng là Lính Mới, ko thể ngoại lệ được cái phần Quà Cáp đâu chị nhớ ;-)

Em yêu cả 2 anhc hị

qua_chanh_chua said:
giới thiệu với tất cả pà con chút nhể ! Đây là chị kết nghĩa của tớ :D . Còn anh Giang... mai thì là anh. Bao giờ bắt anh chị ý khao đi miam miam thì tớ rủ cả lớp đi nhá !!! :q: Yên tâm đê !!! Chị Thảo chủ trì còn anh Giang chủ tri. Tớ là người ngồi miam miam nhá !!! :? =)) =))
Trời ơi! Không còn gì XUNG XƯỚNG hơn được đi ăn... FREE! Hie hie hie! =D> :d: :d: :d:

qua_chanh_chua

Đi miam miam !!!

styleliza_e2 said:
Trời ơi! Không còn gì XUNG XƯỚNG hơn được đi ăn... FREE! Hie hie hie! =D> :d: :d: :d:
ơ hơ hơ... Anh chị ý rủ tớ đi ăn chứ có rủ Kẹo đâu nhể? :q: Đùa chứ muốn đi thì cứ thương lượng với anh Giang , còn chị Thảo chủ trì thì... ok roài =)) =)) ;)

qua_chanh_chua

estrella said:
rút kinh nghiệm Giang nhé, ko đc bảo em ý ngố mà phải bảo là ngốc (ngố với ngôc khác nhau chứ nhỉ)
đấy nhá , cả chị Thảo nữa đấy nhá. Ko được bảo em là ngố hay ngốc , hoặc bất cứ cái gì đại loại thế đâu nhá

KI BO KI BO

qua_chanh_chua said:
ơ hơ hơ... Anh chị ý rủ tớ đi ăn chứ có rủ Kẹo đâu nhể? :q: Đùa chứ muốn đi thì cứ thương lượng với anh Giang , còn chị Thảo chủ trì thì... ok roài =)) =)) ;)
Ơ! "Anh chị" ý rủ cả lớp mình đi mà! Vanh ki bo nhé!

qua_chanh_chua

ơ hơ !!! Đấy là VAnh định rủ cả lớp đi đấy chứ , nhưng mà thấy tọi nghiệp anh Giang mai wá hà === >> để xem xét đã anh chị nhỉ??? :D

nhgiang

Member
styleliza_e2 said:
Ưhm em thấy thế cũng đúng! Nhưng anh Mai tốt bụng lắm mà! Không lo đâu ;)
Bụng anh thì đúng là tốt thật , cái gì cũng ăn được tuốt :d nhưng cái ví của anh thì nó " ốm yếu " lắm. Lúc nào cũng xẹp lép như là người thằng nghiện ý =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000