lizzards_e2 (03-07)

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
thì em nói rùi đấy thui , lớp em nhiều nhân tài lắm mà ( y như em vậy đó ) :cool: . she là Tô Mỳ đó ( My tồ chứ sao :q: )
ối giời , em thấy gọi là Tomorrow hay hơn mà. hơi bị độc đó , ko có girl hoặc boy nào dám tranh với anh đâu =)) =))
Ặc ặc. Thôi thôi. Cứ gọi anh là anh Mai , nghe hay hơn =))=))

Quà quà quà! Có người tặng quà!

nhgiang said:
To 2 em Nhung + Vân Anh :

1. Đúng là chị ở trong cái chữ kí là người iu của anh đấy :>>. Chị ý tên là Tuyết , tên thường gọi là Snow White :D , học cùng lớp Anh với anh
2. Cái nick của anh mà em cũng ko dịch được à. Giang Tomorrow , tomorrow là ngày mai => Giang Tomorrow là Giang................. MAI =)) =))
3. Các em muốn anh có quà ra mắt hả. No problem. Các em muốn quà gì nào........ =)) Nhưng mà dễ dễ thôi nha , ko thì.........chít anh.
4. 2 em đổi cái avartar đi. Mỗi người dùng 1 cái. Khi post bài , thường chỉ cần liếc qua avartar là bít đấy là ai , ko cần đọc tên. Để kiểu đấy vừa đụng hàng , vừa khó nhận ra
5. Các em thích thì vào bên box 04 07 mà nói chuyện với bọn anh chị. Đảm bảo cực vui + cực nhắng luôn =))=))
Dear anh Giang tomorrow:
Hahahahaha =)) =))
1. Người yêu anh... xinh như anh ý!
2. Nick của anh giống tên bệnh gì ý anh nhỉ??? =))
3. Quà à! Tất nhiên rồi! Anh cho cả Topic đi ăn 1 bữa ra mắt là OK thôi! À nhớ cho chị ý đi cùng nha!
4. Đổi avatar à??? Mệt nhi? Thôi được rồi em sẽ đổi! Ok???? :-(
5. Cứ nói chuyện trong này đủ thấy zdui rồi mà!!! Cần gì phải đi đâu? :cool:
:?

Chết thật!

:-/
qua_chanh_chua said:
Thông báo với toàn thể pà con 1 tin khẩn cấp :
Trưa ngày 21/6 (sinh nhật cái người đang ngồi viết cái lệnh truy nã này đấy), khoảng 3h30 chiều (lúc mà cả lũ đang tụ tập ở nhà bạn VAnh Chanh Chua iu wí đánh bài ). Có lẽ là do thua wá nhiều ==> phải uống nước nhiều , nên đã có 1 nhân nảy ra 1 ý định cực kì gian xảo , đó là : " vô tình (hay cố ý đây? ) đánh vỡ 1 cái cốc của nhà bạn VAnh Chanh Chua.Sau đó "hắn ta" đã chuộc lỗi băng cách... cầm chổi quét cái đống lổn nhổn đấy !? Sự việc đến đây vẫn chưa hề kết thúc. Đêm ngày 21 rạng sáng ngày 22 , chị Ngô Khánh Chi ( nguyên là pà chị iu wái của bạn VAnh ), trên đường đi từ phòng ngủ đến cái phòng mà người ta gọi là "William Cường" , đã dẫm phải một "vũ khí sắc nhọn" mà "hung thủ" để lại.Đó chính là một mảnh thủy tinh rớt ra từ cái cốc.Từ trong WC , đã vọng lên một tiếng hét ( ko , phải là gào mới đúng ) , đủ để cho bất cứ nghệ sĩ nào nghe thấy cũng có thể sáng tác ra 1 tác phẩm bất hủ mang tên :"Tiếng hét trong toa-let". And điều vô cùng quan trọng ở đây chính là vì tiếng hét đó mà 1 con người vô cùng quan trọng (chính là VAnh đây ) đã phải bật dậy vì tưởng nhà có trộm.Khủng khiếp. À quên , tên trộm này tên là Nguyễn Thùy Ly. Nikname thì nhiều vô kể : Ly còi , Ly sứt , A Châu Lý ( Ly Châu Á )....
Thông báo với pà con để mọi người đề phòng tên trộm này!!! :q: :q: :q:
Chẹp chẹp! Xin lỗi pà kon cho em nói vài lời! Còn A Châu Lý này là con em em! Sorry cả nhà vì đã ko dạy nó tủ tế! Em đã bảo nó rồi! Là nếu có làm vỡ cốc ( hay đại loại như thế) là phải "cao chạy xa bay" thế mà nó lại để cho 1 con người tầm thường như Vanh Chanh Chua tóm được để sử ný. Không những thế nó còn bỏ chạy quá muộn để bây giờ Vanh Chanh Chua lại phân phát cho bà con lệnh truy nã trên! Bây giờ em còn mặt mũi nào mà nhìn pà con cơ chứ! Mong họ hàng gần xa, pà kon khối phố thông cảm và thứ lỗi cho gia đình nếu lo hậu sự không được chu đáo! :9
( Hình như mình lạc đề thì phải???) :9 :-/

Này!!!!!!!!!!

qua_chanh_chua said:
hôm nay bạn Keo nặng iu wí của chúng ta về quê nên chẳng có ai ngồi post bài và buôn với VAnh và anh Giang Tomorrow nhể? Đang đợi ấy post bài về lớp A1 iu wí đây !!! Còn bài đặc sắc kể về cái hôm trời mưa năm ngoái thì để cho Tô Mỳ là thích hợp nhất. À anh Giang ui , sắp có thêm 1 nhân tài dấu mặt nữa xuất hiện đó :D
Ê ê này Vanh ơi! Con Chíp vào đây thì Vanh Hít le Kẹo chứ gì! Biết cái mặt Vanh rồi nhá! :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-(

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
:-/
Chẹp chẹp! Xin lỗi pà kon cho em nói vài lời! Còn A Châu Lý này là con em em! Sorry cả nhà vì đã ko dạy nó tủ tế! Em đã bảo nó rồi! Là nếu có làm vỡ cốc ( hay đại loại như thế) là phải "cao chạy xa bay" thế mà nó lại để cho 1 con người tầm thường như Vanh Chanh Chua tóm được để sử ný. Không những thế nó còn bỏ chạy quá muộn để bây giờ Vanh Chanh Chua lại phân phát cho bà con lệnh truy nã trên! Bây giờ em còn mặt mũi nào mà nhìn pà con cơ chứ! Mong họ hàng gần xa, pà kon khối phố thông cảm và thứ lỗi cho gia đình nếu lo hậu sự không được chu đáo! :9
( Hình như mình lạc đề thì phải???) :9 :-/
Á à , lần sau dạy bảo em thì phải dạy bảo cẩn thận nhá , ko được để nó đi lung tung và "hãm hại" người khác nhá !!! =))
Nhớ nhé , dám gọi Sếp là " tầm thường " nhá , nhớ mặt roài đấy. Đã thế thì từ nay.... ( tự biết ) nhá !!! :q:

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
Ê ê này Vanh ơi! Con Chíp vào đây thì Vanh Hít le Kẹo chứ gì! Biết cái mặt Vanh rồi nhá! :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-(
ơ hơ , 2 pà cháu nhà này nói xấu nhau nhá !!! hư thiệt ! mách Chip nha !!! :q:

Ngượng quá!

qua_chanh_chua said:
Á à , lần sau dạy bảo em thì phải dạy bảo cẩn thận nhá , ko được để nó đi lung tung và "hãm hại" người khác nhá !!! =))
Nhớ nhé , dám gọi Sếp là " tầm thường " nhá , nhớ mặt roài đấy. Đã thế thì từ nay.... ( tự biết ) nhá !!! :q:
Ha ha! =)) Tui dạy nó là chỉ được giết những người làm tổng biên tập hoạc làm lớp trưởng thôi mà! ;-) Chẳng biết là nó hãm hại ai nữa! Hie hie :D

CÁU!

qua_chanh_chua said:
ơ hơ , 2 pà cháu nhà này nói xấu nhau nhá !!! hư thiệt ! mách Chip nha !!! :q:
Tại Vanh gây ra chuyện này chứ ai! Lắm chuyện! :p :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
Bực mình Vanh Chanh Chua quá! Đi mua mấy quả Chanh ngọt về thay thế đê!

qua_chanh_chua

Thích cáu thì... cho cáu

styleliza_e2 said:
Tại Vanh gây ra chuyện này chứ ai! Lắm chuyện! :p :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
Bực mình Vanh Chanh Chua quá! Đi mua mấy quả Chanh ngọt về thay thế đê!
Ơ hơ , đã là chanh thì phải chua chứ !!! ( Chị Chi Chanh Chua ui , vào đây ngồi buôn tí nhể ,2 chị em mình cùng hội cùng thuyền mà ) :cool: :D

qua_chanh_chua

Ốm roài ốm roài !!!

mọi người ơi !!! Em ốm roài đây nè. mới có 1 ngày lượn ngoài đường từ sáng đến chiều mà đã ốm roài !!! :-(
ặc !!! Hôm qua em đi mua bún chả về ăn ( chấm dứt chuỗi ngày suốt ngày ăn mỳ ) , đến hàng bún chả Hàng Mành , em thấy 1 ông sư ( vẵn mặc bộ quần áo của chùa + đầu trọc ) đang ăn bún chả một cách vô cùng... thong thả =)) . hơ hơ hơ.... Lạ đời ghê ha !!!

qua_chanh_chua

sao hôm nay chẳng có ai post bài thế nhỉ?

mọi người ui !! Cho em đính chính cái , cái mem Tô Mỳ do em lập hộ 1 nhân trong lớp đã vô tình... wên pass. :? Vì thía cho nên hôm nay , em đã phải lập lại một cái mem khác cho her , đó là : chip_xinh ( nó đặt chứ hổng phải em đâu ) :p . Nhưng mà cái em vô cùng xắc mắc bức xúc là chẳng hiểu sao nó chưa send mail kích hoạt cho em. Lạ đời thế !!! X( Mọi người cố gắng đợi nha !!!

Su* an bun' cha??????? Hya nhi? Thuong` thoi

qua_chanh_chua said:
mọi người ơi !!! Em ốm roài đây nè. mới có 1 ngày lượn ngoài đường từ sáng đến chiều mà đã ốm roài !!! :-(
ặc !!! Hôm qua em đi mua bún chả về ăn ( chấm dứt chuỗi ngày suốt ngày ăn mỳ ) , đến hàng bún chả Hàng Mành , em thấy 1 ông sư ( vẵn mặc bộ quần áo của chùa + đầu trọc ) đang ăn bún chả một cách vô cùng... thong thả =)) . hơ hơ hơ.... Lạ đời ghê ha !!!
=)) =)) =)) Ha ha ha! Do` do? hoi! Su* a(n bun' cha? thi` co' gi` la` la! Su* bay gio` con` an thit cho' cha^m' man' to^m nua~ la` ....! Hahahahhahaha :d: :d: :d: :d:

Hay nua~ ne`!

qua_chanh_chua said:
mọi người ui !! Cho em đính chính cái , cái mem Tô Mỳ do em lập hộ 1 nhân trong lớp đã vô tình... wên pass. :? Vì thía cho nên hôm nay , em đã phải lập lại một cái mem khác cho her , đó là : chip_xinh ( nó đặt chứ hổng phải em đâu ) :p . Nhưng mà cái em vô cùng xắc mắc bức xúc là chẳng hiểu sao nó chưa send mail kích hoạt cho em. Lạ đời thế !!! X( Mọi người cố gắng đợi nha !!!
Chi? co' nhung~ con nguoi "THONG MINH" moi' nhu* the' thoi! Vanh a :|

estrella

Active Member
chào các em, do được chanh chua nhiệt tình mời vào đây, h rảnh rỗi nên ghé đây xem thế nào, hân hạnh làm wen

qua_chanh_chua

Giới thiệu chút nhể !!

estrella said:
chào các em, do được chanh chua nhiệt tình mời vào đây, h rảnh rỗi nên ghé đây xem thế nào, hân hạnh làm wen
giới thiệu với tất cả pà con chút nhể ! Đây là chị kết nghĩa của tớ :D . Còn anh Giang... mai thì là anh. Bao giờ bắt anh chị ý khao đi miam miam thì tớ rủ cả lớp đi nhá !!! :q: Yên tâm đê !!! Chị Thảo chủ trì còn anh Giang chủ tri. Tớ là người ngồi miam miam nhá !!! :? =)) =))

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
Phải đợi 24 h - 48 h em ạ. Chắc là để leck lại xem thông tin có đúng ko :D

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
giới thiệu với tất cả pà con chút nhể ! Đây là chị kết nghĩa của tớ :D . Còn anh Giang... mai thì là anh. Bao giờ bắt anh chị ý khao đi miam miam thì tớ rủ cả lớp đi nhá !!! :q: Yên tâm đê !!! Chị Thảo chủ trì còn anh Giang chủ tri. Tớ là người ngồi miam miam nhá !!! :? =)) =))
AAAAAAAAAAAAAA !!!!!!!!!!

Cái gì mà cả lớp. Chít anh ! A nhầm , chết chị Thảo chứ nhỉ. Chị ý nhận chủ chi roài mà =))=))

estrella

Active Member
chết em chứ chị không chết, mà chị mày nhận chủ chi lúc nào thế, bằng chứng nhân chứng đâu hả, thế nhỉ khi nào đi ăn chanh chua nhớ rủ cả lớp đi cho vui nhé, Giang...mai chủ chi mà hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000