lizzards_e2 (03-07)

nhgiang said:
Bụng anh thì đúng là tốt thật , cái gì cũng ăn được tuốt :d nhưng cái ví của anh thì nó " ốm yếu " lắm. Lúc nào cũng xẹp lép như là người thằng nghiện ý =))=))
Này này anh Mai ơi! Ở trong Tpopic này có mỗi anh là đàn ông con trai. Anh phải tỏ ra Galawng 1 chút chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D :D :D :D :D :D

nhgiang

Member
styleliza_e2 said:
Này này anh Mai ơi! Ở trong Tpopic này có mỗi anh là đàn ông con trai. Anh phải tỏ ra Galawng 1 chút chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D :D :D :D :D :D
Ko ai viết là Ga lăng đâu. Phải viết là Galant =))

Anh cũng muốn thế nắm , nhưng mà hoàn cảnh nó hổng cho phép =))=))

nhgiang said:
Ko ai viết là Ga lăng đâu. Phải viết là Galant =))

Anh cũng muốn thế nắm , nhưng mà hoàn cảnh nó hổng cho phép =))=))
Viết thế nào cho dễ hiểu là được roài! Lắm chuyện!
Chỉ cần có TRÍ là làm gì cũng được mà anh! Tập tiết kiệm đi là vừa :q: :q: :q:

estrella said:
thế chị em mình quyết định ngày giwof đi để Giang...mai còn thu xếp tiền nong chứ
Ưhm chị nói đúng đấy! Đi ăn gì bi giừ nhỉ? Ở đây có ai thích món nem chua rán ko vậy???????/ :D

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
Ưhm chị nói đúng đấy! Đi ăn gì bi giừ nhỉ? Ở đây có ai thích món nem chua rán ko vậy???????/ :D
hie hie hie... Đi ăn cái gì thì cũng phải có kem NZ nha !!! Nhắc đến lại thấy thèm roài :q: :q: :q:

qua_chanh_chua

Ngồi mỏi mắt chờ mọi người vào buôn

Cho Kẹo lo phần ngoại giao còn VAnh lo phần... " nội giao " vậy. =))
Ngồi chờ đợi mọi người vào đây góp vui rồi " nhiệt liệt hoan nghênh sau :) :p

qua_chanh_chua

VAnh tạm thời đi vắng nhá !

mọi người ơi , cho em thông báo một tin buồn chút nhể?
Pà chị em vừa mổ mắt , ko được xem TV và dùng computer nhìu , vì thế cho nên pà ý đang dọa cắt mạng tháng này ( chẳng rõ có đúng ko nữa ) :-( . Nếu trong thời gian tiếp theo mà ko thấy em post bài thì mọi người hiểu và thông cảm cho em nhá !!! :? Thx mọi người trước.
À quên , nếu thế thì tạm thời cho ban Kẹo làm Sếp nha !!! Sướng nhá =))
À mà chuyện này vẫn chưa chắc chắn lắm nên em thông báo cái khác gần hơn nhé. Ngày mai em đi học về roài đi sang nhà thằng em họ ở đến Chủ nhật mới về. Có thể là ở đấy sẽ khó mà lên mạng được :(. Trong lúc em "đi vắng" mọi người ko được nói xấu em đâu đấy ;) ( ko thì em... hit-le từng người đó nha ! )
bye bye mọi người !!! (*)

qua_chanh_chua

cắt mạng !!!

estrella said:
tội nghiệp con em, mà chị em mổ mắt chứ có phải em đâu mà bà ý cắt mạng
hix hix , bà ý mổ nhưng mà bà ý cũng là người trả tiền mạng. Mà mổ mắt thì ko được dùng máy ==>... :-( :-( :-(

qua_chanh_chua said:
mọi người ơi , cho em thông báo một tin buồn chút nhể?
Pà chị em vừa mổ mắt , ko được xem TV và dùng computer nhìu , vì thế cho nên pà ý đang dọa cắt mạng tháng này ( chẳng rõ có đúng ko nữa ) :-( . Nếu trong thời gian tiếp theo mà ko thấy em post bài thì mọi người hiểu và thông cảm cho em nhá !!! :? Thx mọi người trước.
À quên , nếu thế thì tạm thời cho ban Kẹo làm Sếp nha !!! Sướng nhá =))
À mà chuyện này vẫn chưa chắc chắn lắm nên em thông báo cái khác gần hơn nhé. Ngày mai em đi học về roài đi sang nhà thằng em họ ở đến Chủ nhật mới về. Có thể là ở đấy sẽ khó mà lên mạng được :(. Trong lúc em "đi vắng" mọi người ko được nói xấu em đâu đấy ;) ( ko thì em... hit-le từng người đó nha ! )
bye bye mọi người !!! (*)
hie hie hie! Sướng qua! =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

estrella

Active Member
cái em Nhung này hư wá ai lại cười trên nỗi đau khổ của người khác thế có cười thì phải thế này nè =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

qua_chanh_chua

estrella said:
cái em Nhung này hư wá ai lại cười trên nỗi đau khổ của người khác thế có cười thì phải thế này nè =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
ko cười được lâu đâu ! tại vì em sang nhà thằng em bây giờ về rùi. Còn chị em thì mắt sắp khỏi rồi ===> ko cắt mạng nữa.
Sướng wá =)) :?

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ko cười được lâu đâu ! tại vì em sang nhà thằng em bây giờ về rùi. Còn chị em thì mắt sắp khỏi rồi ===> ko cắt mạng nữa.
Sướng wá =)) :?
A. chị em sao tự nhiên lại phải mổ mắt :-/

Hehe , chị em ác nhỉ. Mình ko dùng được thì con em cũng ko được dùng =))=))

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
hie hie hie... Đi ăn cái gì thì cũng phải có kem NZ nha !!! Nhắc đến lại thấy thèm roài :q: :q: :q:
Kem NZ là kem gì vậy em gái. Sao anh chưa được ăn bao h. Có ngon ko. Khi nào dẫn anh đi ăn thử nha =))

À mà hôm nào gặp nhau chứ nhỉ :D

nhgiang

Member
fallingsnow_d3 said:
Các em ở đây nói chuyện dzui quá. Lại có cả chị Estrella nữa chứ. Cho chị nói chuyện với nha !!!!
Cứ tự nhiên đi. Các em ở đây nhắng lắm. Nói chuyện vui ra phết =))=))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Kem NZ là kem gì vậy em gái. Sao anh chưa được ăn bao h. Có ngon ko. Khi nào dẫn anh đi ăn thử nha =))

À mà hôm nào gặp nhau chứ nhỉ :D
Kem NZ là kem New Zealand đó !!! Ngon nắm , nhắc đến lại thấy thèm roài

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000