lizzards_e2 (03-07)

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ok , nhưng để khi khác đê !!! Bây giờ em lên chỉ để tìm lại cơn buồn ngủ thui , chứ em có thức đêm mấy đâu
Thế thì bắt đầu tập thức đêm đi em. Ban ngày dù sao cũng phải đi học thêm nhiều. Đến tối thì ko nên học nhiều quá , ko vào đâu vì ầm lắm. Cứ uống cốc nescafe vào , thức đến khoảng 2 h đêm ý em à. Đảm bảo học cực vào lun vì lúc đấy yên tính , tỉnh táo ( vì cafe ). Lại còn được bố mẹ khen nữa chứ.

Nhưng mà kiểu học đấy chỉ để đến lúc nào thi hsg hoặc là HK thôi. Còn sức khoẻ vẫn là trên hết :D

nhgiang

Member
bupbelight said:
khiếp
hóa ra
bạn giang sang đây câu các em ah
Ấy. ai lại nói thế. Phải nói là câu bài cùng các em.

Rủ bọn nó sang đây góp zui. Tiện thể câu bài lun. Các em ở đây nhắng phết , ko kém lớp mình đâu =))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Thế thì bắt đầu tập thức đêm đi em. Ban ngày dù sao cũng phải đi học thêm nhiều. Đến tối thì ko nên học nhiều quá , ko vào đâu vì ầm lắm. Cứ uống cốc nescafe vào , thức đến khoảng 2 h đêm ý em à. Đảm bảo học cực vào lun vì lúc đấy yên tính , tỉnh táo ( vì cafe ). Lại còn được bố mẹ khen nữa chứ.

Nhưng mà kiểu học đấy chỉ để đến lúc nào thi hsg hoặc là HK thôi. Còn sức khoẻ vẫn là trên hết :D
Anh nói đúng đấy. Với cả em cũng ko online được vào ban đêm. Vì pà chị wái tính của em đó ! mấy hôm nay pà ý đi biển roài. Sướng ghê ! :D

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
Anh nói đúng đấy. Với cả em cũng ko online được vào ban đêm. Vì pà chị wái tính của em đó ! mấy hôm nay pà ý đi biển roài. Sướng ghê ! :D
Em có chị à. Chị em bao nhiêu tuổi rồi :-/

qua_chanh_chua

chị em á? nớn nắm rùi nhưng hay bắt lạt em nắm. Khổ thế ! Pà ý năm nay là SV ĐH năm thứ 4. Đã đi làm roài nên thỉnh thoảng hay đưa em đi chơi lắm

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
chị em á? nớn nắm rùi nhưng hay bắt lạt em nắm. Khổ thế ! Pà ý năm nay là SV ĐH năm thứ 4. Đã đi làm roài nên thỉnh thoảng hay đưa em đi chơi lắm
Khổ thân con bé. Anh thì là cả , suốt ngày bắt nạt thằng em trai quí hóa =))=))

Nhưng chắc là có chị giúp trong học tập thích lắm nhỉ . Chẳng bù với anh...... :(

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
anh ui ! Em đi ngủ đây I-) . Ngồi ở đây tắt đèn muỗi đốt cho còn gì là người nữa. BB anh nha ! ;)
Uh. Chào em nha. Anh ngồi câu bài tiếp đây :D

See ya ! :>

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
mặc cho lũ muỗi xông vào xâu xé , VAnh vẫn quyết tâm lên mạng do... ko ngủ được :D
Xời ơi. Lúc đấy anh chả thấy ai nữa nên đi ngủ rồi I-) . Ko thì anh em mình ngồi spam tiếp =))=))

qua_chanh_chua

đúng roài đấy , nhà em cũng nối ADSL mà. Với lại pà chị em chi hết , còn chần chừ gì nữa mà ko lên mạng. Nhưng mà chỉ được mấy hôm nay thui , khi nào pà ý về thì... bb nhá , 2 ngày lên mạng 1 lần. Huhuhuhuhuhuhu.....

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
đúng roài đấy , nhà em cũng nối ADSL mà. Với lại pà chị em chi hết , còn chần chừ gì nữa mà ko lên mạng. Nhưng mà chỉ được mấy hôm nay thui , khi nào pà ý về thì... bb nhá , 2 ngày lên mạng 1 lần. Huhuhuhuhuhuhu.....
Khổ thân con bé :p Anh thì.............online 24\24 =))

qua_chanh_chua

hôm nay bạn Keo nặng iu wí của chúng ta về quê nên chẳng có ai ngồi post bài và buôn với VAnh và anh Giang Tomorrow nhể? Đang đợi ấy post bài về lớp A1 iu wí đây !!! Còn bài đặc sắc kể về cái hôm trời mưa năm ngoái thì để cho Tô Mỳ là thích hợp nhất. À anh Giang ui , sắp có thêm 1 nhân tài dấu mặt nữa xuất hiện đó :D

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
hôm nay bạn Keo nặng iu wí của chúng ta về quê nên chẳng có ai ngồi post bài và buôn với VAnh và anh Giang Tomorrow nhể? Đang đợi ấy post bài về lớp A1 iu wí đây !!! Còn bài đặc sắc kể về cái hôm trời mưa năm ngoái thì để cho Tô Mỳ là thích hợp nhất. À anh Giang ui , sắp có thêm 1 nhân tài dấu mặt nữa xuất hiện đó :D
Ai dzậy em :-/ Nhân tài giấu mặt à.

Nghe có vẻ hoành tráng. Chắc là học giỏi lắm hả :>

Thôi , đừng gọi anh là Giang Tomorrow nữa. Nghe ngu lắm :cool:
Lũ bạn anh hay gọi anh bằng một cái tên rất nhắng , là Mai =))=))
Bọn nó cứ Mai ơi làm lắm lúc anh nghe ai gọi Mai ( girl ) là lại quay phắt lại xem ai gọi =))=))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Ai dzậy em :-/ Nhân tài giấu mặt à.

Nghe có vẻ hoành tráng. Chắc là học giỏi lắm hả :>

Thôi , đừng gọi anh là Giang Tomorrow nữa. Nghe ngu lắm :cool:
Lũ bạn anh hay gọi anh bằng một cái tên rất nhắng , là Mai =))=))
Bọn nó cứ Mai ơi làm lắm lúc anh nghe ai gọi Mai ( girl ) là lại quay phắt lại xem ai gọi =))=))
thì em nói rùi đấy thui , lớp em nhiều nhân tài lắm mà ( y như em vậy đó ) :cool: . she là Tô Mỳ đó ( My tồ chứ sao :q: )
ối giời , em thấy gọi là Tomorrow hay hơn mà. hơi bị độc đó , ko có girl hoặc boy nào dám tranh với anh đâu =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000