lizzards_e2 (03-07)

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
Nhưng mà Sếp ơi!
Thứ nhất : Cái avatar mà sếp nói là do sếp send nó sang máy cua Kẹo.
Thứ 2 : Bài về các bạn A1 iu quái vì quá dài nên sếp phải cho tui thời gian thì tui mới pót bài đấy lên được chứ!
Thứ 3 : Lính mới là phải bắt nạt! Thế thôi! Đừng nói nhiều!
Yêu cầu Sếp không được bắt nạt nhân viên! Sếp dởm! :q:
Thứ nhất :cái avatar đấy là bạn Kẹo "năn nỉ" Sếp send cho đấy chứ :cool:
Thứ 2 :Sếp cho bao nhiêu thời gian rùi đấy chứ , nhưng mà bạn kẹo cứ đinh post lên là lại nhỡ tay xóa mất.Lần này phải nhắc trước cho đỡ quên ;)
Thứ 3 :Ko có ý kiến gì hơn :q:
và thứ 4 : Yêu cầu bạn Keo nặng ko được "xúc phạm" sếp , ko thì sếp lại ko..."bao che " cho Cái Bang nói chung và Bang chủ Cái bang nói riêng bây giờ (hơi bị phiền đấy ) :q:

qua_chanh_chua

ơ hơ , bạn Keo nặng nói hay thiệt , ai thèm bắt lạt bạn Xít thân yêu như cái niêu đâu? " Post bài là quyền và nghĩa vụ của những công dân E2 chính hiệu " đấy nhá ! Việc kề dao vào cổ là hoàn toàn có lý đấy nha !!

Úi chà! Nếu thế thì tớ cũng chẳng dám post bài tiếp đâu! Không những không có lương mà lại còn bị kề dao vào cổ? Khiếp! Nghe như PHIM MA ý! Hic hic:(

qua_chanh_chua

a, rất rất hoan nghênh bạn keo nặng đã phát hiên ra lỗi sai của bạn VAnh Chanh Chua. Đúng là viết nhiều hơn dự kiến thật.(chết rồi , già rồi , sắp về hưu rồi !!!)

Uhm! Đúng rồi đấy! Vanh già rồi! Về hưu rồi! Phải để cho giới trẻ, tài năng như Kẹo đây làm sếp mới tốt cho Topic lớp mình được! Bà con thấy em nói đúng không ạ???

qua_chanh_chua

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!!

hu hu hu hu hu hu hu.... mọi người muốn em về hưu đúng ko? đã thế thì khi nào tập trung em sẽ xin Lâm thằn lằn cho từ chức nhá... cho cái lớp E2 này muốn ra sao thì ra !!! :-( Lúc đấy thì đừng có mà hối hận nhá !!!

qua_chanh_chua

em nói thế thui chứ em sẽ ko đầu hàng đâu !!! Trừ khi bị đuổi cổ chứ em ko bao giờ từ chức đâu ! ko làm thì thui chứ đã làm thì phải làm cho đến nơi đến chốn chứ các bác nhể? Vỗ tay hoan hô tinh thần em cái nào !

nhgiang

Member
To 2 em Nhung + Vân Anh :

1. Đúng là chị ở trong cái chữ kí là người iu của anh đấy :>>. Chị ý tên là Tuyết , tên thường gọi là Snow White :D , học cùng lớp Anh với anh
2. Cái nick của anh mà em cũng ko dịch được à. Giang Tomorrow , tomorrow là ngày mai => Giang Tomorrow là Giang................. MAI =)) =))
3. Các em muốn anh có quà ra mắt hả. No problem. Các em muốn quà gì nào........ =)) Nhưng mà dễ dễ thôi nha , ko thì.........chít anh.
4. 2 em đổi cái avartar đi. Mỗi người dùng 1 cái. Khi post bài , thường chỉ cần liếc qua avartar là bít đấy là ai , ko cần đọc tên. Để kiểu đấy vừa đụng hàng , vừa khó nhận ra
5. Các em thích thì vào bên box 04 07 mà nói chuyện với bọn anh chị. Đảm bảo cực vui + cực nhắng luôn =))=))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
To 2 em Nhung + Vân Anh :

1. Đúng là chị ở trong cái chữ kí là người iu của anh đấy :>>. Chị ý tên là Tuyết , tên thường gọi là Snow White :D , học cùng lớp Anh với anh
2. Cái nick của anh mà em cũng ko dịch được à. Giang Tomorrow , tomorrow là ngày mai => Giang Tomorrow là Giang................. MAI =)) =))
3. Các em muốn anh có quà ra mắt hả. No problem. Các em muốn quà gì nào........ =)) Nhưng mà dễ dễ thôi nha , ko thì.........chít anh.
4. 2 em đổi cái avartar đi. Mỗi người dùng 1 cái. Khi post bài , thường chỉ cần liếc qua avartar là bít đấy là ai , ko cần đọc tên. Để kiểu đấy vừa đụng hàng , vừa khó nhận ra
5. Các em thích thì vào bên box 04 07 mà nói chuyện với bọn anh chị. Đảm bảo cực vui + cực nhắng luôn =))=))
To anh Giang.... mai ( công nhân nik hay thiệt )
1. Anh rủ chị ý vào đây cho vui đê !!!
2. 1 sáng kiến vô cùng hay. Em phải học tập mới được =)).Quả này có ối đứa chết với em. :q:
3. Em công nhận đây là câu nói hay nhất trong ngày . :D Nhưng mà sao anh ko nói câu này sớm hơn nhỉ , vừa mới qua sinh nhật em xong :(.
4. Thích gì á? Phần này em nhường cho Keo nặng , vì em vẫn còn "hiền" lắm ,chứ ko iu wái như bạn Kẹo đâu. Anh cứ chuẩn bị sãn tinh thần đi nha ! :cool:
5. ok , khi nào em sẽ sang. Các anh chị nhớ chào đón em nhiệt liệt vào nhá , ko thì em lại thấy các anh chị nói chuyên hăng wá mà ko dám nhảy vào :p

qua_chanh_chua

LỆNH TRUY NÃ !!!

Thông báo với toàn thể pà con 1 tin khẩn cấp :
Trưa ngày 21/6 (sinh nhật cái người đang ngồi viết cái lệnh truy nã này đấy), khoảng 3h30 chiều (lúc mà cả lũ đang tụ tập ở nhà bạn VAnh Chanh Chua iu wí đánh bài ). Có lẽ là do thua wá nhiều ==> phải uống nước nhiều , nên đã có 1 nhân nảy ra 1 ý định cực kì gian xảo , đó là : " vô tình (hay cố ý đây? ) đánh vỡ 1 cái cốc của nhà bạn VAnh Chanh Chua.Sau đó "hắn ta" đã chuộc lỗi băng cách... cầm chổi quét cái đống lổn nhổn đấy !? Sự việc đến đây vẫn chưa hề kết thúc. Đêm ngày 21 rạng sáng ngày 22 , chị Ngô Khánh Chi ( nguyên là pà chị iu wái của bạn VAnh ), trên đường đi từ phòng ngủ đến cái phòng mà người ta gọi là "William Cường" , đã dẫm phải một "vũ khí sắc nhọn" mà "hung thủ" để lại.Đó chính là một mảnh thủy tinh rớt ra từ cái cốc.Từ trong WC , đã vọng lên một tiếng hét ( ko , phải là gào mới đúng ) , đủ để cho bất cứ nghệ sĩ nào nghe thấy cũng có thể sáng tác ra 1 tác phẩm bất hủ mang tên :"Tiếng hét trong toa-let". And điều vô cùng quan trọng ở đây chính là vì tiếng hét đó mà 1 con người vô cùng quan trọng (chính là VAnh đây ) đã phải bật dậy vì tưởng nhà có trộm.Khủng khiếp. À quên , tên trộm này tên là Nguyễn Thùy Ly. Nikname thì nhiều vô kể : Ly còi , Ly sứt , A Châu Lý ( Ly Châu Á )....
Thông báo với pà con để mọi người đề phòng tên trộm này!!! :q: :q: :q:

nhgiang

Member
Haha. Các em nói chuyện nhắng quá. Tham gia với bọn anh được đấy =)) =))

Quên ko cho các em bít , lớp chuyên Anh là 10 D3 ( năm nay lên 11 D3 )
Ở topic " D3 nào............ " ý =))

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
em bít rùi , em còn vào cái topic mà anh lập nữa cơ mà. Nhưng mà do vội wá nên chưa kịp post gì hết
Uah , anh cũng nhìn thấy em roài :d

Mà vội đi đâu đấy. Đi chơi hả :p

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
hì , chưa biết vào đâu để nói chuyên thui. cái topic của anh bị lock roài còn gì.
Uah. Tại anh lập từ hồi đầu năm , out of date rồi.

Em vào cái topic D3 nào............của chị thaole lập ý :D. Cả mấy cái cạnh đấy nữa :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000