lizzards_e2 (03-07)

qua_chanh_chua

fallingsnow_d3 said:
Các em ở đây nói chuyện dzui quá. Lại có cả chị Estrella nữa chứ. Cho chị nói chuyện với nha !!!!
ối xời ơi chị ơi , em đọc đến đây mới biết chị là girl , tại vì nhìn tên thì em đoán là con gái , nhưng nhìn cái avatar thì... ặc ặc , chịu. :p
Chị là Snow White đúng ko? Thế thì chị em mình nói chuyện rồi nhỉ?
CHỊ DÂU !!!!!! :x

qua_chanh_chua

Vẫn ức chế cái chuyện lập mem !

các anh chị ui !!! Em đang vào 4r của mình = 2 nik , 1 là cái này , còn 2 là cái Chip xinh. Nhưng mà cái em rất thắc mắc bức xúc là tại sao cái nik kia vẫn còn là mem chưa kích hoạt , trong khi nó lại ko send mail kích hoạt đến cho em. Rõ ức chế , anh Mai bảo là khoảng 24 -> 48 h nhưng mà em đợi gần 1 tuần rồi mà vẫn ko được. Tô Mỳ đang suốt ngày ngồi giục em đây nè.

qua_chanh_chua

chết chết

Hồi nãy đang lang thang trong 4room, đợi mãi chẳng có ai post bài , bỗng nhiên xuất hiện một niềm đau ... nhớ anh William Cường ở Washington City,... phải mua ngay vé hạng nhất...chuồn
Mọi người xông cảm ! :*

qua_chanh_chua

Nhật kí lớp đê !!!

Hôm nay , ngày... ( bao nhiêu ý nhỉ? )... 4/7/2005 : Ngày đầu tiên sau hơn 1 tháng ( cụ thể là 32 ngày ) , lớp E2 đã được tập hợp lại ( gần ) đầy đủ (... nhóm 1 ). Toàn những nhân tài cả đấy ! :cool: :D .
[Nhưng mà tại sao lại phải chia ra toán nhóm 1 và nhóm 2 nhỉ? Làm mất hết cả đoàn kết ! =(( ]
Hôm nay , buổi học đầu tiên, và cũng sau 32 ngày mới được gặp lại Mrs Vị Thủy "chấm... Tê Ka" (.tk đấy mọi người ạ ! ).Ai cũng ngồi :9 là Mrs sẽ cho cả lũ họp mặt khoảng nửa tiếng , nhưng mà Mrs vừa vào , chưa kịp ngồi vào ghế đã..." Bài thứ nhất !" ( ko lạc vào đâu được ) :-O =((. Tiếp theo,trong khoảng thời gian từ 7h30 => hơn 10 h ( có 10' ra chơi ) , các học sinh ưu tú của Mrs đã rất xuất sắc làm hết 10 bài tập và 2 trang ngồi chép 2 hằng đẳng thức đầu tiên. Lạy chúa :9,đói ko thể tả , cái bụng nó cứ sôi loạn cả lên :-(. Hôm nay có một scandal mới , đó là mới buổi đầu tiên mà bạn Xoài iu wí của chúng ta đã ăn ngay một thước vào.... ( đâu đó ko rõ ). May mà nhóm 1 toàn con gái ( có mỗi 3 thằng thì một thằng xin nghỉ để đi... tập "tuyên truyền và bảo vệ sách " ở phường. Chẳng là nhà nó gần nhà em ạ ! chiẹp chiẹp , hay là bạn ý đi tập... thể dục nhịp điệu nhỉ? Nghi wá !!! Dương đại ca tha lỗi , câu này là con Ly sứt nói , ko phải em ! =)) )Thể nào ngày mai cũng sẽ có thêm vài thằng ăn thước cho mà xem. Tội nghiệp , cứ đi đi nhé , rồi tao sẽ ở nhà cầu nguyện cho bọn mày. :9 :9 :9 Amen ( :q: )
Chán wá , hôm nay chưa gặp được các bạn giai lớp mình ( à , mới gặp được 5 thằng , 2 thằng đi học còn 3 thằng... đi nhầm buổi rùi ở lại đá bóng mới nhí nhảnh chứ ! =)). Mong sao nhanh đến thứ 5 , vì học Anh là đông vui nhất mà , ko bị chia nhóm nữa. :9 :9 :9
Trời ơi nhanh lên chút nào !!!
( yêu lớp mình wá ! :x ) :*

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
sao lại ko nhớ chứ , bạn thân suôt cả mùa hè mà ! :D
Trời ạ. Bây giờ mới hỉu. Hóa ra là nick của một em.
Lúc đầu nghe các em bảo là nhớ kem NZ , anh tưởng là nhớ món kem =))=))

nhgiang said:
Oiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!! Troi oi nho' qua!!!!!!!!!!!!! :9

qua_chanh_chua

nhgiang said:
thì nó chính là kem mà ! ;)
chẹp chẹp , anh em mà lại thế à? Bao giờ đi rùi em bồi bổ kiến thức cho. Em là... cô , còn anh là học sinh , tiền học thì ko tính , chỉ tính tiền đi ăn anh trả thui =))

qua_chanh_chua

Sao dạo này chẳng thấy các anh chị post bài thế? Chắc là sắp đi học rồi nên bận à? Chán chít đi được ! :-(
Mai là thứ 5 roài :x :*

qua_chanh_chua

estrella said:
chị mày đi chơi Tam Đảo 2 ngày mới về mà sao cái topic nó lộn xộn thế hả
á , chị đi chơi mà ko thông báo với ai nhá ! Đi có vui ko chị? Mà vui hay ko thì cũng phải có wà chị nhá ;) ;-)

qua_chanh_chua

estrella said:
chị mày đi chơi Tam Đảo 2 ngày mới về mà sao cái topic nó lộn xộn thế hả
á , chị đi chơi mà ko thông báo với ai nhá ! Đi có vui ko chị? Mà vui hay ko thì cũng phải có wà chị nhá ;) ;-)
Mà cái topic nó lộn xộn sẵn rồi mà chị !

nhgiang

Member
Đừng có câu bài bằng cái kiểu pozt 2 bài thế , lộ liễu lắm :cool:

Mà chị Thảo đi Tam Đảo về , pozt ảnh lên đây cho mọi người xem cái nào :D

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Đừng có câu bài bằng cái kiểu pozt 2 bài thế , lộ liễu lắm :cool:
oan wá oan wá , tại vì em ấn nhầm đấy chứ. :-( Em post mãi ko được thế là cứ bấm Alt+S , lúc post được rồi thì nó lại thế đấy chứ ! Anh Giang ko được nghĩ em xấu thế đâu nhá !

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Mà chị Thảo đi Tam Đảo về , pozt ảnh lên đây cho mọi người xem cái nào :D
Anh giai ơi , thế chị em đi Vân Đồn về thì em post hộ được ko? Nhưng công nhận là mấy cái ảnh phong cảnh đẹp lắm , nhìn thấy là muốn đi Vân Đồn luôn !
(Ủa nhưng mà post ảnh kiểu gì hả anh giai?)

qua_chanh_chua

khó hiểu wá anh 2 à? Bao giờ em send ảnh cho anh rồi anh post lên cho em nhá !
Cái Yahoo messenger nhà em mới chuyển sang thành Yahoo Beta , hình như em gửi tin cho anh 2, anh 2 ko nhận được đúng ko? Nó ghi thế này này "
hoanggiang_nguyen2003 is using a different version of Yahoo! Messenger.

Certain features may be unavailable. "
Đấy , rắc cả rối , chẳng hiểu gì , khổ thế !

qua_chanh_chua said:
Hôm nay , ngày... ( bao nhiêu ý nhỉ? )... 4/7/2005 : Ngày đầu tiên sau hơn 1 tháng ( cụ thể là 32 ngày ) , lớp E2 đã được tập hợp lại ( gần ) đầy đủ (... nhóm 1 ). Toàn những nhân tài cả đấy ! :cool: :D .
[Nhưng mà tại sao lại phải chia ra toán nhóm 1 và nhóm 2 nhỉ? Làm mất hết cả đoàn kết ! =(( ]
Hôm nay , buổi học đầu tiên, và cũng sau 32 ngày mới được gặp lại Mrs Vị Thủy "chấm... Tê Ka" (.tk đấy mọi người ạ ! ).Ai cũng ngồi :9 là Mrs sẽ cho cả lũ họp mặt khoảng nửa tiếng , nhưng mà Mrs vừa vào , chưa kịp ngồi vào ghế đã..." Bài thứ nhất !" ( ko lạc vào đâu được ) :-O =((. Tiếp theo,trong khoảng thời gian từ 7h30 => hơn 10 h ( có 10' ra chơi ) , các học sinh ưu tú của Mrs đã rất xuất sắc làm hết 10 bài tập và 2 trang ngồi chép 2 hằng đẳng thức đầu tiên. Lạy chúa :9,đói ko thể tả , cái bụng nó cứ sôi loạn cả lên :-(. Hôm nay có một scandal mới , đó là mới buổi đầu tiên mà bạn Xoài iu wí của chúng ta đã ăn ngay một thước vào.... ( đâu đó ko rõ ). May mà nhóm 1 toàn con gái ( có mỗi 3 thằng thì một thằng xin nghỉ để đi... tập "tuyên truyền và bảo vệ sách " ở phường. Chẳng là nhà nó gần nhà em ạ ! chiẹp chiẹp , hay là bạn ý đi tập... thể dục nhịp điệu nhỉ? Nghi wá !!! Dương đại ca tha lỗi , câu này là con Ly sứt nói , ko phải em ! =)) )Thể nào ngày mai cũng sẽ có thêm vài thằng ăn thước cho mà xem. Tội nghiệp , cứ đi đi nhé , rồi tao sẽ ở nhà cầu nguyện cho bọn mày. :9 :9 :9 Amen ( :q: )
Chán wá , hôm nay chưa gặp được các bạn giai lớp mình ( à , mới gặp được 5 thằng , 2 thằng đi học còn 3 thằng... đi nhầm buổi rùi ở lại đá bóng mới nhí nhảnh chứ ! =)). Mong sao nhanh đến thứ 5 , vì học Anh là đông vui nhất mà , ko bị chia nhóm nữa. :9 :9 :9
Trời ơi nhanh lên chút nào !!!
( yêu lớp mình wá ! :x ) :*

Hie hie hie! Buon` cuoi` nhi! Con mu. Vi Thuy? tro* ko chiu. duoc! Lai con` ngoi` ke^ khai cac’ ... ( cai’ gi` day’ ma` em ko the? mieu ta? noi? pa` con a.! Hoi? Vanh y’!) Ba` y’ con` bao la`! Dua’ nao` muon’ vay tien thi` gap minh` chu’! Dien ko chiu dc! Vi` tap the? cua? lop’ chung’ minh`( rat’ rat’ vui :D) nen to’ phai? mo*? mom` ninh. pa` y’ may’ ca^u ( buon` no^n vai~ lua’!). Chep chep! Lay choi` cho ba` y’ dung` iu quy’ minh`! Neu’ ko thi ... Ca(c. cu*a! Chet’ iem!!!!!!!!!!!!!!! A` que^n! Chu*a lay chua’! A` ma` que^n mat’! Bon con rai lop’ minh` bi an don` sang’ nay roi` con` gi`! The’ thi` khoi? phai cau` nguyen luon! A` thu’ 5 bung` hoc di ra gap ban Bop di Vanh oi! Lenh cua? Ruoi` day! NOT MEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!
Lay chua’ bao gio` con het’ kho^??????????
To^? cha may` con kho^? mai~ nghe con!
Chet’ that! The? loai chua’ gi` the’ nay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hic hic hic! Loan! Loan that roi!!!!!!!!!!!!!!!!!

nhgiang said:
Em ơi. Cho anh vào nói chuyện với được ko.
Tên anh là Nguyễn Hoàng Giang , nick là Tomorrow ( :D )
Học ở lớp Chuyên Anh CVA , năm nay lên lớp 11.
Sở thích : games , chat ,.......
Nothing else :D
Không ngờ hồi trước anh Giang Mai lại ngoan như thế nhi???????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000