hi d9!

Biết là ngồi piano đỉnh hơn, nhưng mà làm sao để đem piano ra đánh đây, phí quá. Mà đã ai nhìn ảnh CMND của nó chưa, ko nhận ra nổi, nghĩ đến vẫn còn sợ đây này:-O

nenu_aloha

Member
fantasy_cva9x là ai thế nhi? Tự nhiên tên tuổi bay đi dằng nào hết trơn hà! Chẳng nhớ nổi ai với ai nữa, ngại quá, ngại quá!!! Thơ ui! Ảnh nó ở CMTND ntn???? Xấu lắm ah?

Kinh lắm chị My ạ, nhìn như thằng thợ xây ấy, quả ảnh này ko đc tiết lộ ra bên ngoài, ko thì hỏng hết. Tất cả là vì quả đầu trông kinh dị của nó thôi,mất cả đẹp trai

cheryl

* Ọe :-& Tao xin mày My ơi, mày có nhìn thấy " hồi xưa " của Thạch thế nào không mà quảng cáo :)
* Thơ ơi, tao thấy cái ảnh Chứng minh thư của nó roài =)) =)) đêm nay tao sẽ mất ngủ mất, chết vì cười =)) nghĩ đến là ... muốn ói :-& :) =))
* Ai đẹp thía Ngọc ơi ;-)
* Huy là 1 thằng điên, suýt bị cô Sinh hiểu nhầm .... ê mặt quá cơ :-(

cheryl

D9 yêu dấu! Hôm nay là 1 ngày đẹp trời, và xin thay mặt các mem of D9, xin tóm tắt lại nội dung buổi học ngày hôm nay :
* Tiết đầu tiên là 1 sự khởi đầu khá tốt đẹp. Quốc Anh đã cầm hoa lên tặng thầy GDCD, coi như là 1 sự chuộc lỗi cho những j` đã xảy ra với nó trong h GDCD lần trước. Thầy cũng tươi cười nhận hoa và ... giờ học được bắt đầu. Trang Ly tiên phong mở đường cho những cánh tay xung phong lên trả bài cũ :D Và sau đó là .. 1 loạt những đứa vừa đến lớp mới học bài nhưng vẫn xung phong :) Đến lúc thầy bắt đầu dạy thì ...cả lớp chìm vào giấc ngủ
* Sức sông trở về khi tiết 2 đến, lên phòng thí nghiệm học Sinh ;-) Cả tiết học, chơi + buôn chuyện, 1 số chăm chỉ thì làm thí nghiệm .... Mình chịu :D Tiết học sẽ trôi qua vui vẻ nếu không có thằng Heo Huy :-( Huy + Ly = danh sách đen của cô Sinh :( hix hix :-(
* Giờ học của Thông thì chưa bao giờ được gọi là vui cả, nhưng hôm nay có thể coi là khá khẩm hơn so với mọi khi :D Ông ý vẫn không tha thứ cho thang Thế Phương, mặc dù nó đã mang hoa lên tặng và cố gắng xin lỗi :( Tiết học trôi qua mà không có mấy căng thẳng như lần trước :D
*** >>>>>>>>>>>> * Đấy, 3 tiết học của ngày hôm nay đấy :D, bình lặng trôi đi. Nỗi buồn của Trang Ly thì ... ngày 1 chồng lên :(
Chưa quên anh :-( ---> đang cố quên :)
***** Yêu D9 lắm, chẳng hiểu sau này có muốn chuyển đi không nữa. :-*

Úi giời, thằng Thạch hôm nay ko xem đc ảnh của nó trên 4rum đang nhảy lên như...chó cún đòi ăn ấy=)).Thằng bé mặt mũi nhăn nhó than thở với mình:"Tao đã kích hoạt đến 3 lần rồi mà ko đăng nhập được,tức quá đi mất, máy chỗ nhà tao thì chả thấy lên ảnh gì cả". Nghe mà...buồn cười ko chịu đc=)) =))

cheryl

Chết, mình lại mắc bệnh thẩn thơ của cái Hà My roài ... :"> Tự dưng lại bỏ time ra để viết bài tường trình về lớp, :) hay thật :)
* Mà các mem of D9 nè, làm ơn so sánh kĩ lưỡng về HB lớp đi, sao đứa nào cũng kêu Heo lòi lớp mình đẹp dzai mà lại chẳng có trong danh sách ứng cử ... :( shock quá cơ :)
* Danh sách ứng cử tạm thời gồm : Thái ( mèo), Thạch ( thùng), và ... ko muốn nói nhưng vẫn cứ nói : Huy ( Heo lòi ). Còn ai muốn tự ứng cử không ;-) Nhanh chân lên, số lượng có hạn :p

cheryl

Àh được, đã học được từ " vô học " roài cơ àh :D Công nhận là từ h chẳng dám nhìn mặt cô Sinh nữa :( xấu hổ quá :)
* K0t3x kia, vào bỏ phiếu mà chẳng nói mình bỏ cho ai, đúng là .... VH quá thui. Lần sau nhớ vào bỏ lại nhá ;)

Úi giời ơi, chưa bao giờ mình gặp phải một tiết thực hành Sinh dở hơi như hôm qua.Mình ko dám sờ vào miếng hành tây vì mùi nó nặng quá:-( .Đã thế lúc ghé mắt quan sát để vẽ hình thì mùi hành xộc vào mắt, nước mắt tuôn ào ào(đoạn này bốc phét lên một ít cho nó xôm tụ:) )Thế là giao ngay cho thằng Huy heo vẽ.Đúng là mắt con heo ngu ngốc có khác, chả thấy bị làm sao cả.

cheryl

:) hôm nay được bữa D6 rủ karaoke thì .... hết phòng :( Thế là lại phải bô :(
Mà mình nhẵn mặt với cái quán đấy rồi :p
* Dân tình không mau mau bỏ phiếu đi cho em tổng kết cái :D Hồi hộp quá thui :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000