hi d9!

blue eyes

Moderator
em quen mấy đứa D9! Để em sang tuyên truyền :D
Khổ thế đấy. hết tuyên truyền lớp mình lại sang cả D9 nữa :( Mình làm công tác dân vận dc đây :D :D

haketu

Member
[ Day la Nguyen Ha My hoc sinh lop 10D9, [email protected]]
2 everybody, có một lý do dễ hiểu cho sự chậm trễ lên 4rum của các thành viên lớp 10D9 đó là: Hiện nay 4rum đang ngừng đăng ký thành viên. Chính My cũng phải đi mượn nick, thật là vất vả.
Thay mặt tập thể lớp, em "Thank chị BELU so much" vì chị đã lập giúp chúng em 4rum này. Và chị cũng đừng buốn vì chưa có ai post bài nhé!!! :>> . Em đã thông báo cho các bạn rồi, và hi vọng sẽ xó thêm nhiều bài viết đc post lên trong thời gian tới. Còn bây giờ rất mong các khách mời của 4rum lớp 10D9 sẽ giúp duy trì dc 4rrum này lâu dài hơn. Cám ơn mọi người!!!!!!!!!!!!! :D
Sincerely yours

belu_d9

thứ nhất: chào ông Hiệp,tui k fải là bé đâu mà mọi người gọi thía nhá
thứ hai:có ai gọi thêm mấy em d9 vô đi cai' nào....

tronhocdichoi said:
Tiếc wá, vừa đăng ký tên xong thì forum đã hỏng, làm hỏng cả việc của mình. Bây giờ ngon rồi cho tớ tiếp tục làm wen với bạn Ly nhé???
Uầy, ấy cũng quen kiki của tớ hả ^^, quảng cáo luôn hộ là kiki của tớ dễ thương cực mũi tụi thương...ko dễ ^___^
Các bạn D9 chắc chưa bít web hoạt động lại thui chứ các bạn í tham gia là nhiệt sờ liệt lắm ^^. Bạn Ly, My, Linh, cả Thái mèo nữa. Zô nhanh, D9 ui?^__^

Bạn Hoa nói câu "dễ thương cực mũi tụi thương...ko dễ ^___^" làm tớ nhụt hết cả chí. Tớ mà ko làm wen đc với bạn Ly là lỗi của ấy hết đấy! hi hi ^_^

tronhocdichoi said:
Bạn Hoa nói câu "dễ thương cực mũi tụi thương...ko dễ ^___^" làm tớ nhụt hết cả chí. Tớ mà ko làm wen đc với bạn Ly là lỗi của ấy hết đấy! hi hi ^_^
Chít chít, tớ không có ý đó đâu^^, đấy là tớ gợi trí tò mò cho ấy thui^^. hi`hi`, còn thương dễ không thì fai do ấy quyết định chứ $-$, kiki nhẩy.
Mà sao dân D9 chạy đâu hết rùi í nhở ?_?

tronhocdichoi said:
Thế bạn Hoa có chác là bạn Trần Trang Ly ko? Nếu chắc thì ấy mau mau nói với bạn Ly lập nick ngay nhé :):):)

Uầy, kiki của tớ mà, nhầm đi đâu được;-) ;-) ;-) (ui mấy cái mẹt yêu quí, tao nhớ bọn mày quá:d: :d: :d: ). Thía ấy định làm kiki của tớ nốt đấy à:cool: :cool: :cool: , chắt iu của Ly nhá:D :D

cheryl

Khổ quá cơ, cái web trường tự dưng bị ... :( mất hết cả bài. Thế nên chẳng muốn vào viết lại nữa :D
* Chắt chắt iu quái , sao lại bít bạn Quốc Thắng lớp kiki thế ;-) Có j` mờ ám chăng :-?
* Ý, bạn Thành là bạn nào thía nhỉ ??? :-?, sao hỏi thăm Trang Ly nhìu thế ;-) Mà tớ chẳng quen mấy các bạn D7 cả, ít giao lưu nên thế :(
Mà dân D9 chán 4rum rồi, với lại bấy h phải lo học hành nữa, thế nên bỏ bê tuốt :)

trungvb

Moderator
lâu lắm mới thấy kẹo to vào đây.....haaa,,,,kiki ngu si của cái hoa đây hả,,,,còn mấy biệt danh nữa mà tớ quên mất rồi,,,,sao không thấy đội quân Đ đâu hết rồi D2 mới lập lại box vào thăm quan cái,,:D:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000