hi d9!

Chính xác, lúc tớ đi qua D2 tự dưng có một bạn lạ hoắc xông ra cười tươi như "hoa xuyến chi", nói một câu...mất ngủ:"Chị ơi!(mình già thế sao??????), hình như mình gặp nhau ở đâu rồi ấy nhỉ, vào mua hàng đê, hoa quả dầm ăn bổ da cực!"Ặc, suýt nữa thì chết vì cười, hahaha=)) =)) =)) . Năm sau thuê mấy bạn D2 sang mời khách giúp mới đc

cheryl

:-O tớ có nói xấu D8 đâu cơ chứ :( oan uổng quá :-( Mà HBRX cứ liệu hồn đấy :)
* Ẹ .. D2 áh, vào 1 lần cạch luôn . Xúc Xích thì toàn hàng lởm mà cũng khoe được, thiệt là buồn cười :)

Ui giời, Ly ơi,cứ mặc kệ đi.Giải thích làm gì cho mệt.
@kazzan: Ấy là bạn thằng Chào mào đít đỏ ấy hả, thế thì tớ ghét ấy lắm vì thằng Huy heo chết tiệt kia nó vừa làm gãy cái thước kẻ yêu quí mà một cậu bạn(suýt là người yêu) vô cùng yêu quí của tớ tặng.Tớ đang vô cùng căm thù nó=>ghét lây ấy luônX( X( X(

tuankazzan

Member
Ờ thì cứ việc ghét đi!
Tớ có quen ấy đâu mà sợ!
Hi hi hi
Huy heo cứ tiếp tục giữ vững phong độ.....trêu gái đi nhé!Có gì sang A1 cùng trao đổi kinh nghiệm!
HA HA HA HA

Hôm qua KT Toán, hix hix, thầy Hà quả là người vĩ đại, thầy cho đứa khốn khổ vì điểm Toán như mình một đề siêu dễ, hehe. Cả nhà mình ai cũng làm bài tốt, trừ con Hà cháu mình do đề của nó khó quá nên làm ko tốt lắm.Nhưng cũng may, con trai yêu quí của mình nó đc đề dễ như mẹ nó:D cho nên làm bài tốt(ko lại phải nghe nó than thở, khóc lóc vì ko làm được bài:)

nenu_aloha

Member
Oai! Các bé cãi nhau dễ sợ, đừng thế chứ! Tin sốt dẻo đây, Hot boy Dương Hồng Thạch của D9 sắp tới sẽ tham gia vào 4rum của anh em ta, mọi người chuẩn bị trứng gà, trứng vịt để mà chào đón....!!! Các fan cuồng nhiệt của " pianoer " chú ý nha! ( Kìa bạn nào D8 chú ý nhá! ) .Nick của bạn là D_cash, đang chờ kích hoạt......bbb. Báo cáo hết!!!

cheryl

:-O HOT BOY D9 :-O Trời ơi, xin mày đấy Thơ ơi, đừng hạ thấp lớp mình như thế chứ :) hahaha D9 ơi là D9 =)) Cho nó làm con thạch thùng con thì nghe còn có lí đo ;)
* Mà tao phải công nhận là : .... đúng như cái tên thằng Huy nó đặt cho : LÙN VÔ HỌC =)) Tao học hành có giỏi chi cho cam mà cho tao cái đề kiểm tra khó thế không biết :-( Lại còn thể loại nhìn mặt phát đề nữa chứ :( X( <<<< thật là đáng xì khói X( Cho kết luận 1 câu : Vô học toàn tập

nenu_aloha

Member
Thực ra thì bé Thạch cũng ko đến nỗi nào, trừ việc chân ngắn! ( đừng đánh tao, tao chỉ nói sự thật thôi " C2 " ạ! ). Dc cái biết chơi đàn thì nhiều Fan ngưỡng mộ cũng ko lạ lắm. Ừm, để tao xem có post dc ảnh của Quốc Anh đang trồng cây chuối lên đây dc ko nhé!

cheryl

Thạch áh !!! Tao căm hận nó về nhiều việc, có thể kể 1 số ra đây nè : tự dưng trong giờ ra chơi, chú cầm con ong giả ( = nhựa ý, nhưng lúc đấy tớ chưa biết là dồ giả :( ) chạy ra chỗ mình rồi dí dí vào mặt và vào tay , kêu : Chít mày này, chít mày này :( Làm mình sợ phát khiếp lên, chạy khắp nơi -----> KQ là bị nhốt trong phòng ... 1 lúc X( Nhưng bây h nghĩ lại lại thấy nó thật buồn cười, đầu óc thằng này hơi có vấn đề :) =))
* A My ơi, tao có mấy cái ảnh hôm hội trường nè, nhưng chủ yếu về hàng hóa lớp :), để khi nào rảnh rỗi thì post sau :p

tuankazzan

Member
Á à á à!
Ảnh của mình send cho mà lại dám tự nhận là ảnh của mi hả??Ly Tinh Tinh xấu tính ghê!
Thôi,để Tuấn pót lên cho mọi người thấy sự lung linh của gian hàng D9 nào!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000