hi d9!

nenu_aloha

Member
Uầy! Thì Ly ui! Cứ quảng cáo đã, tội gì..... mà bọn mày lam tao tò mò về cái ảnh CMTND của bé T quá!!! Làm thế nào để xem dc bi h??? Ah cho T mượn nick nè.. post đi bé C2.

nenu_aloha

Member
Sao càc chú ko viết TV tử tế nhỉ? Đọc đau cả mắt, bố thánh hiểu dc gì??? Ah bi h mới phát hện ra là Hà My này mới có thêm đệ tử, bé Ly có gì muốn thỉnh giáo Tiền bối này thì cứ mở lời, ta luôn sẵn lòng chào đón các môn đệ đến với mình..... hè hè!!! Mà T ui! Để tao lập lại acc cho mày, sao bọn lớp mình mù Internet hay sao mà toàn nhờ vả, mất thời gian, bực cả mìn!!! Ah bầu thêm anh Long nhà tớ và anh Hoàng Đức vào HB dc ko??? Toàn nhân tài cả đấy!!!

nenu_aloha said:
Sao càc chú ko viết TV tử tế nhỉ? Đọc đau cả mắt, bố thánh hiểu dc gì??? Ah bi h mới phát hện ra là Hà My này mới có thêm đệ tử, bé Ly có gì muốn thỉnh giáo Tiền bối này thì cứ mở lời, ta luôn sẵn lòng chào đón các môn đệ đến với mình..... hè hè!!! Mà T ui! Để tao lập lại acc cho mày, sao bọn lớp mình mù Internet hay sao mà toàn nhờ vả, mất thời gian, bực cả mìn!!! Ah bầu thêm anh Long nhà tớ và anh Hoàng Đức vào HB dc ko??? Toàn nhân tài cả đấy!!!
Sao D9 tham thế, phải để các lớp khác xí phần với chứ;-) ;-)

cheryl

Ơ hay, chắt chắt này dzô dziên nhỉ :) Người ta đang bầu HB D9, tự dưng bảo người ta tham. Lạ nhẻy :-/ Mà đây là danh sách ứng cử đã, còn đã bầu đâu. Có ai phản đối nếu cho thêm Tuấn Anh tiên sinh vào không nhỉ ( TDTS ) :)

cheryl

Mày bầu thì cứ bầu thôi, nhưng mà nên suy nghĩ kĩ trước khi bầu, chất lượng phải đi kèm số lượng nữa :D
Không biết biệt danh TD tiên sinh là của ai àh :) Lê Tuấn Anh, biết chưa :) Còn Lưu TA thì ... cũng được, dễ thương như con búp bê ý :)
Lập danh sách nhanh lên + Gọi bọn nó lên nhanh lên, để còn bầu nữa chứ :)

Tao bỏ một phiếu cho Cún con nhà tao và Lưu"đẹp trai"_con trai yêu quí của tao. Thêm cả thằng Tú vào nữa đi, tuy ko nổi bật nhưng trông cũng ok, với cả học hành cũng tốt.

cheryl

Tú ý hả, hờ hờ, bạn baby dễ thương :D Được thôi, chẳng có j` là không được ở đây cả, thế là danh sách bây giờ đã bao gồm : Thái ( mèo ), Thạch ( dừa), Tuấn Anh ( tiên sinh ) , Huy ( heo lòi ), Lưu TA ( lưu manh ), Thắng ( thủ môn đẹp dzai), Tú ( baby ). Úi cha, nhìu thế :D
* Và hiện tại Thạch đang có 1 phiếu do Thơ bầu, Lưu cũng có 1 phiếu do mẹ bầu :) Còn K0t3x bỏ 1 phiếu, ko rõ cho ai :) ngu xuẩn thật :)

nenu_aloha

Member
Ê! Vô lý quá, tao thấy bạn Long nhà tớ và bạn Quốc Anh cũng xứng đáng nằm trong danh sách ứng cử lắm chứ??? Sao chỉ cho mỗi Thắng và Tú??? Đả đảo.... he he he, tổ 1 có những 3 bạn rồi! Tao bỏ phiếu cho ban Quốc Thắng, một phiếu cho Heo, một phiếu cho Mèo, cho Lưu 1 phiếu, Tuấn Anh và Tú mỗi người một phiếu..... à nhớ cho mấy bạn tớ vừa nói vào danh sách ứng cử để tớ còn bầu cho nhá!!! Ta ghét cay ghét đắng tên Thach độc ác, hừ hừ, Thạch kia hãy nhớ đấy, ko bao h ta bỏ phiếu cho ngươi đâu!!! Lêu lêu...

@ Ly: Mày ui TDTS là cái gi????? @ Ly ui! "K0t3x" là ai ???

nenu_aloha

Member
Ôi đáng thương cho tôi, lạnh quá!!! Ah, các mem D9 chú ý, sắp đến giải bóng đá rùi, mọi người cố gắng suy nghĩ kỹ về việc thành lập đôi cổ vũ cho Đội bóng lớp mình nhá! Nhất là các bạn nữ ý, biết rằng các bạn nghĩ lớp mình đá bóng như dở hơi, tội gì phải gân cổ hò hét mà chẳng dc cái tích sự gì.... hay là các bạn lại sợ người ta nghĩ mình điên..... Trùi ui! Mạnh dạn lên một tí nào, phải cho everybody know that " ten D nine Girls are The best " chứ??? Có nhớ hôm đầu tiên đá bóng với D2 ko??? Các G hò hét đã thía cơ mừ.... lớp nào cũng phục lăn đất, còn các B D9 thì sướng nổ mũi vì dc khen..... Òa, nghĩ lại mới thấy một thời oanh liệt nay còn đâu??? Thế mà.... Đấy như hôm qua ý... trời thì lạnh mà các G A5 và D8 vẫn hăng hái kéo nhau đi cổ vũ, đến 20 người là ít, vậy mà nhìn lớp mình đá, ức chế ko chịu dc..... Các ấy ơi!!! Ah còn nữa để tớ kể nốt.... mấy chú D8 đá thắng lớp mình xong toàn quay ra sỉ nhục, ức ko??? Ko nói lại dc bọn nó vì quân số lớp mình ít quá!!! Hu hu hu...... Các ấy ơi! Vì màu cờ sắc áo của lớp "Chuyên chơi " , chúng ta cần phải tình ngộ ( he he he, nói hơi quá! ), hãy " Dậy mà đi " , " dậy mà đi" ....... Oai xi!!! Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh..........aaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhhhaaa.......hhhhhhhhhhhhh.........aha.hah.!!!

Đừng sợ lạnh mà quên đi Hào khí D9 bừng bừng khí thế của con cháu xứ Rồng Tiên này........ Hà hà hà....... Tôi thích cả lớp, cả lớp thích tôi, tôi yêu Việt Nam!!!!!! ( Quang ơi! Mày đã sáng tác ra một câu nói bất hủ làm tao mất cả ngủ !!!!) . Báo cáo hết!

cheryl

Khửa khửa My ơi, cho tao xin lỗi, tại tao quên :p Thảo nào lúc viết lại cái danh sách, tao thấy cứ ít ít thế nào ý :) Mà tao thấy phải giwis hạn lại, mỗi người chỉ được bầu 1 số lần nhất định chứ, nếu như cái My thì ... bầu gần hết roài còn j` :D
* Không biết TDTS là j` àh :) TD thì không thể dịch ra được, thô bỉ lắm, TS thì nghĩa là tiên sinh :) Giống như tiên ông với tiên nữ ý ;)
* Hôm nay bùng buổi bóng rổ đầu tiên :p hư thật :D

nenu_aloha

Member
Đấy! Thấy chưa, tổ 1 nhà ta hơi bị nhiều nhân tài xuất chúng đấy!!! Hà hà.... Mà bầu nhiều người có sao đâu ah!!!!!!!!!! Tao còn chả hiểu TÔ - TN là gì cơ, chỉ thấy thằng Long biểu là..... lắm! Trùi ui, sao mà bí hiểm thế??? Mà đọc cái này lại thấy buồn cười đau cả bụng, tụi mày có nhớ chuyện Đam San với cả Tiên Dung ko???? He he he he he eh eh hê he eh.........hahahahahah....ghheheheh!!!!

cheryl

Nếu bầu nhiều quá, ai cũng bầu thì ... cuối cùng kết quả là như nhau àh :( ngu thía :D
Chà chà, Huy Heo mà cũng may mắn được 1 phiếu cơ àh :)

nenu_aloha

Member
Vớ vỉn, ai cho mày bảo tao là ngu???? Điều ấy chỉ chứng tỏ là các B D9 quá hoàn hảo ( hơi quá ....hehehhe! ) ==> đến mức ko thể ko bình chọn ai ( trừ Thạch .... hừ, tức thật). Trình độ " đẹp trai " và phá phách của các B là ngang nhau, hà hà....Này nhé! Mày đã nói thế tao bầu thêm cho Huy heo 10 phiếu nữa.... hà hà........

cheryl

Mình ơi, em buồn quá :-( Khóc bao nhiêu cho đủ đây, lần đầu tiên trong đời con tim em tổn thương, giờ mới hiểu mình làm tổn thương người ta, người ta nghĩ j` :-(
Trang Ly thật xấu xa

nenu_aloha

Member
Nhân chi sơ, tính bản thiện... con người sinh ra đã có cái Tình qua sâu sắc.... còn đừng buồn nữa, hãy đến với ta..... he he he.... ta sẽ giúp con vơi đi nỗi buồn.... phí giao dịch là 5000, cộng tiền điều trị là hai cái bánh mỳ xúc xích....!!!! Đấy cứ suy nghĩ đi nhé! Nhân danh cha, con và thánh thần ===> amen!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000