hi d9!

nenu_aloha

Member
22222, everybody, nhớ everybody quá!

Có ai còn nhớ tui là ai ko vậy, hu hu. Hoa ơi, Hoa ơi! Kế hoạch hỏng bét hết cả rùi, tao thương đống tờ rơi quá....Thôi chờ năm sau vậy, dù sao cũng cám ơn D4 nhìu nhìu lắm.......

Quốc Thắng, đôi tay thép của đội tuyển bóng đá lớp 10D9, bạn có biết chăng người bạn một thời của cậu đang ở đây, hỡi Thắng ơi!!! Mà bạn nào học trường Ams quen Thắng ý nhi?

cheryl said:
Khổ quá cơ, cái web trường tự dưng bị ... :( mất hết cả bài. Thế nên chẳng muốn vào viết lại nữa :D
* Chắt chắt iu quái , sao lại bít bạn Quốc Thắng lớp kiki thế ;-) Có j` mờ ám chăng :-?
* Ý, bạn Thành là bạn nào thía nhỉ ??? :-?, sao hỏi thăm Trang Ly nhìu thế ;-) Mà tớ chẳng quen mấy các bạn D7 cả, ít giao lưu nên thế :(
Mà dân D9 chán 4rum rồi, với lại bấy h phải lo học hành nữa, thế nên bỏ bê tuốt :)
Tất nhiên là ấy ko biết rồi, tớ giấu mặt kỹ lắm, chỉ có tớ là biết mặt Ly thôi. Nhưng cái câu "bấy h phải lo học hành nữa" sao nghe cứ điêu điêu:D

nenu_aloha

Member
Chào bà con, tớ là Thơ đây ạ!
Tức muốn chết đi được, nick tớ đã lập, đăng nhập cũng được,thế mà lại chưa nhận được email để kích hoạt tài khoản=> Ko post bài đc, phải đi mượn nick của My:-( . Bạn Thành này, có muốn làm quen với bạn Ly thì phải ra mặt đi chứ, con trai mạnh dạn lên mới đc. Ly cũng tốt lắm, chỉ tội nó là "gia cầm", ko khéo bị nhiễm H5N1 thì...:) .
Đúng rồi, hội trường vừa rồi bà con có gì vui ko, kể cho mọi người nghe với!

trungvb

Moderator
belu_d9 said:
he he còn ai nhớ chị hông nìe?....
hôm vừa rồi lớp chị e mình là hàng xom tốt của nhau mà e chả biết chị nào cả...keke...còn chị thấy thằng nào to mồm nhất xúc xích D2 to nhất trường đây thì là e đấy,.....=)) =)) =))

trungvb said:
hôm vừa rồi lớp chị e mình là hàng xom tốt của nhau mà e chả biết chị nào cả...keke...còn chị thấy thằng nào to mồm nhất xúc xích D2 to nhất trường đây thì là e đấy,.....=)) =)) =))
Ặc ặc, có mỗi cái đấy mà cũng phải khoe=)) =)) =))
@Kiki: Ui, bạn Thắng là bạn cấp ! thui, làm gì mà kiki nhảy dựng lên thía;-) ;-)
@Thành: kiki tớ chỉ quen 11D7 thui còn 10D7 chắc không roài. kiki nhẩy:cool: :cool:

cheryl

Này này, chắt chắt iu quái của kiki ơi, muốn chết đó hả ??? Ăn nói cho cẩn thận vào nhá, không sáng hôm sau tỉnh dậy lại ko bít mình chít lúc nào là không ổn đâu nhá :D
* Trung nè, muốn chết đó hả, gọi người ta = những cái tên thô bỉ đó thì cẩn thận không lại cùng chung số phận với chắt chắt xấu số của tớ đó ;)
* Thơ ! Ai là gia cầm đó hả ??? >:p Có muốn chung số phận với 2 đứa nói trên không hả :)
* Bạn Thành ơi, làm quen cái kiểu j` mà chẳng cho người ta biết j` về bản thân cả, thế thì ... :( ko công = lắm. làm quen như thế thì chẳng ai muốn quen đâu :)
* Chị Diệp ơi, yêu chị quá :*

Sợ wá :-S, chắc ấy đọc hết profile của tớ rồi :(, còn nếu nhìn mặt tớ thì đừng có hoảng wá mà quên dép đấy nhé :D, lúc đấy đừng có trách là ko báo trước

Ly ui, tao ko muốn chết đâu. Tao mà chết thì cái việc mày nhờ tao ai làm hộ đây;-) .Với cả mày là..., ko phải gia cầm thì là gì hử? Mà sắp tới có thêm thằng Thạch với thằng Chào mào đít đỏ nhập hội đấy, 4rum lại đông vui như xưa, xúc đông quá, khóc rồi nè:-(

nenu_aloha

Member
Bà con! Làm thế nào để post ảnh lên nhẩy? Post mãi ko dc ức chế wa! Tui có mấy cái ảnh hôm hội trường nè, có ai muốn xem hôn? Chỉ tội lúc D9 múa thì chẳng có cái ảnh nào cả, thật đáng tiếc, năm sau rút kinh nghiệm!

À! Chị Diệp có phải là chị đứng ngoài cùng bên trái trong cái ảnh avater của belu_d9 ko nhẩy??? Hôm hội trường hình như mình cũng thấy chị ra đứng bán hàng gì gì đó thì phải, chà chà, hội trường xong xuôi cả, hinh như nhiều lớp lỗ quá trời luôn! May sao D9 cung tàm tàm, với số lãi 700 000, dù sao thì cũng phục mấy bạn D2 tháo vát ghê! Bán chi mà lãi những 1tr zay??? Trùi ui............

nenu_aloha said:
dù sao thì cũng phục mấy bạn D2 tháo vát ghê! Bán chi mà lãi những 1tr zay??? Trùi ui............
My ui, chúng nó bán toàn...xúc xích í mà=)) =)) =)) , trước hội trường đã lò dò sang D4 khoe roài:) :) :) . Nhưng công nhận D2 chào hàng khiếp vãi ạ, bọn lớp tui cũng bị trấn kinh lắm, may mà mình bị đích thân thằng bạn cũ bắt nên chỉ mất ít thoai chứ vào tay bọn thằng Trung chắc chít;-) ;-)

cheryl

Thôi xin bạn Ngọc đê, chắc tại hàng D8 ... ko hấp dẫn lắm nên chẳng dám mời khách đến :)
* Mà này Giang ơi, D2 phải cảm ơn Trang Ly hơi bị nhìu đấy, ban đầu là đến mua 2 cái bánh rán ( bị ép buộc ) + 1 cốc hoa quả dầm nữa :( Nhưng sau đấy tớ còn dẫn khách đến chỗ D2 bán hàng nữa nhá, hơi bị nhìu khách đấy. Và cuối cùng là dẫn phụ huynh của bạn D2 nào đó về gian hàng của D2 ( vì các bác ý tìm mãi ko được) Làm bao nhiu việc tốt mà chẳng được 1 lời cảm ơn :( <<<<<<<<<< tủi thân quá hix hix :(
* My ơi, ảnh nào lớp mình thía, sao ko đem cho toàn thể đồng bào D9 xiem, mày toàn dấu nghề thôi àh :). Mai mang đi nhá :)
* Thơ ơi, mày chịu khó sang hỏi thăm chị Diệp hộ tao nhá, có j` tao sẽ hậu tạ :)

blue eyes

Moderator
é, sao mụ Trang Ly kia cứ nói đểu d8 thế nhỉ?? mai véo má bi giờ ...vớ vỉn......lớp tớ thu về tiền bán hàng đc 900 đấy .......đấy là con nhân từ, tha cho nhiều đứa lắm ...chwus ko dùng vũ lưccj như các anh chị lớp 11d6 bên cạnh, lại còn cướp mất bao nhieu khách của lớp mình.....

cheryl

Eo ơi, tớ không nói đểu D8 đâu, ai bảo bạn Ngọc thích chê lớp tớ cơ. Mà ít ra tớ cũng không nói j` đến các anh chị lớp trên hoặc các lớp bán hàng xung quanh. Mà tớ xưng hô với ấy rất tế nhị đấy nhá ;)

cheryl

E hèm, Linh k0t3x vào roài đấy àh, thế mà chẳng thèm chào hỏi lấy 1 câu, cứ tự nhiên như không ý ;) Mà đang tranh luận về gian hàng, rất nóng hổi đấy :D D6 lãi to mà chẳng thèm khao j` cả, ki thia' :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000