hi d9!

cheryl said:
Thạch áh !!! Tao căm hận nó về nhiều việc, có thể kể 1 số ra đây nè : tự dưng trong giờ ra chơi, chú cầm con ong giả ( = nhựa ý, nhưng lúc đấy tớ chưa biết là dồ giả :( ) chạy ra chỗ mình rồi dí dí vào mặt và vào tay , kêu : Chít mày này, chít mày này :( Làm mình sợ phát khiếp lên, chạy khắp nơi -----> KQ là bị nhốt trong phòng ... 1 lúc X( Nhưng bây h nghĩ lại lại thấy nó thật buồn cười, đầu óc thằng này hơi có vấn đề :) =))
* A My ơi, tao có mấy cái ảnh hôm hội trường nè, nhưng chủ yếu về hàng hóa lớp :), để khi nào rảnh rỗi thì post sau :p
Ly ui,vụ con ong ấy, tao biết thể nào nó cũng đem ra dọa mày.Trong giờ nó còn quay xuống bảo tao:''Thơ!Tao với mày cá ko?Đem con ong này ra dọa con Ly thể nào nó cũng gào lên"Á á á..." Tao cười suýt ngất vì nó giả giọng mày kinh ko chịu đc(tao ko chê giọng mày đâu đấy nhá!).Mà công nhận thằng này rất chi là dã man, mình mới nói đểu nó có mấy câu mà nó cầm thước bổ lấy bổ để vào tay tao, báo hại buổi tối đau quá phải nghỉ học vẽ=>ức chế:D

cheryl said:
Thạch áh !!! Tao căm hận nó về nhiều việc, có thể kể 1 số ra đây nè : tự dưng trong giờ ra chơi, chú cầm con ong giả ( = nhựa ý, nhưng lúc đấy tớ chưa biết là dồ giả :( ) chạy ra chỗ mình rồi dí dí vào mặt và vào tay , kêu : Chít mày này, chít mày này :( Làm mình sợ phát khiếp lên, chạy khắp nơi -----> KQ là bị nhốt trong phòng ... 1 lúc X( Nhưng bây h nghĩ lại lại thấy nó thật buồn cười, đầu óc thằng này hơi có vấn đề :) =))
* A My ơi, tao có mấy cái ảnh hôm hội trường nè, nhưng chủ yếu về hàng hóa lớp :), để khi nào rảnh rỗi thì post sau :p
Ly ui,vụ con ong ấy, tao biết thể nào nó cũng đem ra dọa mày.Trong giờ nó còn quay xuống bảo tao:''Thơ!Tao với mày cá ko?Đem con ong này ra dọa con Ly thể nào nó cũng gào lên"Á á á..." Tao cười suýt ngất vì nó giả giọng mày kinh ko chịu đc(tao ko chê giọng mày đâu đấy nhá!).Mà công nhận thằng này rất chi là dã man, mình mới nói đểu nó có mấy câu mà nó cầm thước bổ lấy bổ để vào tay mình, báo hại buổi tối đau quá phải nghỉ học vẽ=>ức chế:D

nenu_aloha

Member
uay! Sao các bác toàn post 2 time thế??? Làm em chả hiểu gì cả, mà bạn Tuấn ơi! Cho hỏi nhờ tí, nều mà đã có allbum ảnh của mình trên photobucket rồi thì làm sao nữa để mà post dc ảnh lên đây nhẩy? Loay hoay mãi mà chẳng làm dc gì!

nenu_aloha

Member
Ừm, đợi đến lúc online dc thì chắc là tết đến nời rùi.... hà! Hôm nay trời mưa wa, lạnh nữa, " em ơi mùa đông đến rồi đó....!!!", hôm nay rất thơ thẩn... ừm... bùn ngủ ghê, sắp Nôen rùi, chà thích wa!!! Mọi người nhớ tặng wa tui nha! Hì hì........... Sắp cuối năm rùi, wa...nhanh thiệt....ừm....chúc mọi người mọt ngày zui ze!!! Bibibi......c u soon!

nenu_aloha

Member
Sau đây là thống kê mới nhất của tớ về "Chiếc cốc hạnh phúc" của lớp 10D9 chúng ta, nghe nè, thật bất ngờ với những gì người ta nghĩ về mình phải hôn?

Các mem D9 đừng nói cho bất cứ ai điều gì liên quan đến " CCHP" nhá! Vì đây là một điều gì đó rất đặc biệt của D9, hà hà hà!!! Nhé nhé!

@ Câu nói bất hủ mà ko ai co thể ko oh lên vì ngạc nhiên: " Đối với tôi, người đó là người dễ thương nhất mà tôi đã từng gặp. Người đó đến đã làm cho cuộc đời của tôi rẽ sang một ngả khác. Mỗi khi thấy người đó cười tôi cũng như vui lây. " ==> òa, ai viết vậy nhỉ, tò mò wa, người dc nhắc đến trong này ko biết là ai? Có ai biết điều gì đó ko???

@ Lời tỏ tình chuối củ nhất dành cho người củ chuối nhất : " Tớ rất thích bạn Hà Minh Huy. Bạn ấy vừa cao to, ' đẹp zai ', vừa đáng yêu, đễ thương. Đúng là một mẫu người lý tưởng. " ==> oh my god!

@ Những câu nói vô nghĩa nhất:" Thiên thần của tôi đã rời xa tôi rồi!!!..." . " Tôi thích cả lớp, cả lớp thích tôi, tôi yêu....... tôi yêu Việt Nam " ==> uầy! ." Tôi thích bạn A, tôi thích bạn B, tôi thích bạn C, tôi thích A,B,C ==> Hết " ==> bó tay bó chân.....!!!! " Tớ rất yêu bạn nào đó trong lớp, tớ thích bạn nào đó trong lớp, tớ rất nể bạn nào đó trong lớp. " ==> vô nghĩa hết sức, đứa nào viết đấy??? .

Hôm nay tạm dừng ở đây, bbb c u again !!!

nenu_aloha

Member
Ghi chú cho bạn Tuấn: Nếu ấy ko hiểu cái biệt danh " Lùn vô học " nghia là gì và nó là biệt danh của ai thì đừng sử dụng nó một cách bừa bãi như thế nhá!

nenu_aloha said:
Ghi chú cho bạn Tuấn: Nếu ấy ko hiểu cái biệt danh " Lùn vô học " nghia là gì và nó là biệt danh của ai thì đừng sử dụng nó một cách bừa bãi như thế nhá!
Khổ thía đấy, người trong rừng ra là cứ nhầm lẫn lung tung, thông cảm cho bạn í=)) =))

nenu_aloha

Member
Chết thật, sao lại để các bạn nữ lên án thế hả Người rừng??? Ah, tớ đã truy ra dc một vài nhân viết mấy dòng tâm sự tỏ tinh roài nha! Ai muốn tìm hiểu gì thêm thì nhắn tin cho tớ....hà hà, vui vẻ làm sao, hay ho thiệt.

cheryl

Giải thích 1 chút cho các nhân khác biết về Chiếc cốc happy mà cái Hà My nhắc tới :D ( My ơi, phải giải thích cho mọi người biết 1 chút, không lại không hiểu j`, lại bảo D9 muốn giữ bí mật ------> tẩy chay D9 thì chít :p ) , mà tao nghĩ nên gọi là " Cái mũ chứa đựng dấu ấn D9 " :p
* Chả là hôm thư tư ( 16-11 ), D9 quyết định tổ chức 20-11, vui lắm nhá. Ăn uống + vui chơi + hát hò + hét hò = tuyệt vời :p. Và mỗi người được phát 1 tờ giấy, ghi lại tất cả những suy nghĩ của mình về các bạn trong lớp ( và ko cần ghi tên ) Thế nên mới có những câu nói vô tư như thế :)
* Mà My ơi, tại mày không biết ai viết và không hiểu rõ nên mới bảo đấy là những câu nói vô nghĩa. Chứ tao hiểu nên tao thây buồn thay cho người viết ( cái câu thiên thần ý :()
* Mà cho thêm mấy câu hay hay lên đi, cái câu "Huy ơi, mày thật là 1 con heo ngu ý ..." :) (;)

Ly ơi, tao rất đồng tình với mày vụ đưa thêm mấy câu hay ho hơn. VD như:"Hoàng Tiến Đức ơi!Tớ hâm mộ ấy lắm!"=)) Khổ thân Đức nhà ta, chưa kịp sướng thì có ngay một câu khác:"Đức ơi, tao đùa đấy, đừng có mà tưởng bở"hehe, cười suýt ngất.

cheryl

À, câu Hoàng Tiến Đức ơi, tớ hâm mộ ấy là của thằng Thắng viết mà :) Bọn con trai lớp mình toàn tự khen nhau thôi, toàn tự yêu nhau nữa, thật là .... Gay cả nút =))
* Ảnh Thạch này

nenu_aloha

Member
Ko lắm, đấy biết ngay mà, đã nhắc là giữ bí mật roài, bây h lại tòi ra hết, chán thật. Nhưng thui ko sao, dù sao xin mọi người nhớ cho là : " The happy cup " is from 10D9!!! Đừng có ai lấy bản quyền đấy nhá!

Nè nè, cho tôi đính chính lại mọt chút. Ai biểu là tui ko biết tên người viết? Chỉ có mấy cái là ko biết thui, còn đâu... he he, những cái hay ho nhất thì tui biết hết rùi! Mà lại đã bảo là đấy mới là trích một ít thôi, khi nao rảnh thì post lên tiếp cho các mem cùng xem mừ....chưa gì đã trách người ta rùi! Hu hu.

@ Ly: tao nói vô nghĩa là theo kiểu những người ko biết thì thấy thế ==> đúng rồi còn gì! Có phải ai cũng biết đấy là ai đâu mà hiểu, mày khác chứ! ( Ê mà đấy là ai thế??? Tao ko bit, noi đê.... Ly yêu.....he he )

@ Thơ: Tao còn chưa trách mày viết mấy cái câu vớ vẩn, nhăng quậy ==> đừng trêu quá nha!!!

nenu_aloha

Member
Thạch lên anh trông menly phết nhẩy, ảnh tối quá Ly ạ! Thêm mấy cái nữa đi, quảng cáo cho các B nhà ta luôn...... hà hà! Phen này nhiều fan rồi....

cheryl

Ảnh dưới của thằng Thạch không đẹp = ngoài đời, vì .... người chụp không biết chọn góc độ và độ sáng :) Còn nhiều ảnh của bạn Thạch lắm, nhưng mà từ từ, để câu mấy bạn nữ nữa ;-)
* Còn dưới đây là 1 cái ảnh may mắn mà tớ chộp được của Thái, nó trốn suốt :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000