hi d9!

cheryl

Nếu như bảo con ăn để vơi đi nỗi sầu ... thì chừng ấy vẫn chưa đủ cha ạh. Nỗi buồn con phải chịu, là do con ngu ngốc :-( người ta nói j` cũng ... vui, con như làm trò hề cho anh xem cha ạh. Cứu vớt con khỏi nỗi buồn , khỏi tội lỗi, làm ơn đi cha, cho con uống thuốc j`, để con quên đi cái ngày hôm nay, để con quên luôn con là ai :-( :-( :-( :-( :-(

nenu_aloha

Member
Hỡi con gái tội lỗi của cha.... Con hãy nhớ rằng bên con luôn có bàn tay của Chúa nhân từ sẵn sàng cứu vớt con khỏi bờ sâu tăm tối của vực thẳm. Mốt ngày xưa người ta hay uống thuốc ngủ quá liều..... nhưng hiện h tiền thuốc quá cao, cha nghĩ là ko hợp với học sinh như con.... tốt nhất là nên ăn thịt gà với cơm rang trứng, như thế thì vừa ngon vừa.... he he, con tự hiểu lấy nhé! Mà bệnh của con nặng quá rồi nhé! Cần phải năng đi chùa, cúng bái với đức cha ===> như ta chẳng hạn ( bánh trái, hoa quả......) thế thì mới mong giải dc hạn con nhé! Mai con mang cho cha 2 cái bánh chuối và 3 cái bánh Mỳ bate nóng, thêm một côc sữa Milo nóng nhá!!! Dạo này cha yếu nên chỉ ăn dc thế thôi, nếu con có lòng thành ( mang nhiều hơn ) thì cha cũng đành nhắm mắt, ăn thêm cho con vui lòng.... Ly yêu quý của Cha ạ! Cầu mong chúa xá tội cho đứa con hèn mọn này ===> Amen!!!

Lạy chúa, từ bé đến giờ con chưa gặp đức cha nào tham ăn tục uống như nenu_aloha .Cha phải bít mình là ai chứ, đức chúa Giê-su sao?Đòi hỏi ăn uống nó quen đi, ăn phải bít chia sẻ cho con với chứ:D
Ly này, mày ko xấu xa lắm đâu, còn nhiều kẻ xấu xa hơn nhiều, như con heo ngu ngốc va thạch sùng lai cún lớp mình mới là đồ chết tiệt.Ko hiểu ông trời có mắt ko mà để những kẻ đê tiện ấy ngồi gần con:-( Thằng heo ngu ngốc kia suốt ngày làm những trò kinh tởm, ko thể kể ra dc.Còn cái con sexy dog kia thì làm gì thì Ly này,mày bít rõ quá đúng ko.Trời ơi đất hỡi, sao ko sai Thiên Lôi xuống để con xin chữ kí, chết,nhầm,để đánh chết hai thằng quái vật có bộ mặt đẹp"chai" kia, để con ko phải khổ nữa hở giời?????????:-( :-(

nenu_aloha

Member
Oài! Lạy chúa, Thơ sao con nỡ lòng nào nói cha như thế??? Đấng thượng đế tối cao đã sinh ra ta, là để ta dìu dắt, dạy bảo các con những điều hay, lẽ phải.... cớ sao các con lại hoạnh họe cha thía??? Thớ, con hãy tự phán xét bản thân mình trc khi trách cha là tham ăn tục uống... bởi ở đời, có mấy ai tránh dc việc ấy đâu....( he he, cha ko cố tình lôi con vào đâu đấy, ai bảo con :" Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng " ??? ). Amen, hỡi duc cha ngự trị trên cao, xin người hãy thứ tha cho những lời hèn mọn của đàn con người!!!

Các con đừng bắt ta phải cầu nguyện thứ tha cho các con nhiều quá, hãy tự rửa tội cho mình đi = cách mai mang cho cha nhiều đồ ăn vào, mùa Đông là cha hay đói lắm đấy!

cheryl

* Thôi lạy mày My ơi, mày đừng điên điên khùng khung nữa :( Tao buồn, mà chẳng thấy an ủi được câu nào, chỉ suốt ngày thấy đòi hỏi, ăn uống, ăn j` mà lắm thía hử ??? Ăn như con '' nợn '' ý :(
Huhuhuhu :-( :-( làm sao bây giờ :-( .. :-( Buồn quá đi thôi :( :-( :-( :-( :-(
* Thằng Huy với thằng Thạch tuy hay thích trêu + bắt nạt người khác, nhưng ít ra nó cũng không đến nỗi như ... nói cách khác nó hãy còn là người tử tế:) Mày hãy lấy làm happy vì đã được ngồi cạnh bọn nó đi Thơ :-( :-( :-(

blue eyes

Moderator
fantasy_cva9x said:
con my kia tao suong' cai' gi` chu' ....ma` la. thiet. lop' tao mat' quyen? nhat ky' lop' rui` ma` chang? co' dua' len topic truong` post bai` ca?...chan' o chiu. duoc.
[COLOR=''Plum"]:(( u` , cong nhan. chan' that. Nghe noi quyen NKL minh` bi. ong bao? ve. tom' rui` , thoi, sang day bon chen voi cac ban d9 vay. yeah'h:D [COLOR/]

cheryl

Àh, sorry mọi người nhá :D Thông cảm cho Trang Ly với, tại có chuyện buồn ngoài dự kiến nên .... quên cả Hot Boy :p
Từ từ, giới thiệu cho mọi người các tên tuổi đang được G_d9 bầu làm HOT ( ko hẳn chỉ là về ngoại hình, mà còn về năng khiếu nữa :)), rồi hôm sau mang máy đi chụp luôn thể :D Nhưng tớ cũng đang kêu gọi dân D9 lên web trường ngay để còn tham gia vào công cuộc bình chọn nữa, không thể chỉ mấy đứa bầu roài gọi là HOT được. Có j` xin thêm ý kiến ngoại bang :D Ukie ;)
* Chia buồn với D8 vì mất nhật kí lớp :)

cheryl

Chưa Ngọc ạh, chưa có :( Không ai yêu nổi :-( :D <<<< thật đau khổ vì điều đấy. Tớ đang chuẩn bị thay chữ kí đây, ấy nhắc mới nhớ :D

cheryl said:
* Thôi lạy mày My ơi, mày đừng điên điên khùng khung nữa :( Tao buồn, mà chẳng thấy an ủi được câu nào, chỉ suốt ngày thấy đòi hỏi, ăn uống, ăn j` mà lắm thía hử ??? Ăn như con '' nợn '' ý :(
Huhuhuhu :-( :-( làm sao bây giờ :-( .. :-( Buồn quá đi thôi :( :-( :-( :-( :-(
* Thằng Huy với thằng Thạch tuy hay thích trêu + bắt nạt người khác, nhưng ít ra nó cũng không đến nỗi như ... nói cách khác nó hãy còn là người tử tế:) Mày hãy lấy làm happy vì đã được ngồi cạnh bọn nó đi Thơ :-( :-( :-(
Lạy Chúa tha thứ cho con vì con theo Phật mà ko theo người:D .Ly ơi, mày biết gì mà nói chứ, mày nghĩ con heo ngu ngốc và con chó cún ấy là người tử tế ư?Nhầm to rồi, mày làm sao thấu hiểu nỗi khổ của tao và con Thoa cơ chứ.Mày cứ ở địa vị tao mà xem, ngày ko dưới 10 trận đòn, tay lúc nào cũng sưng vù và bầm tím, chân cứ vài bữa lại phải đi cà nhắc về 1 lần.Nghe cứ như tao đang đi khổ sai chứ ko phải đi học:-( .Lạy Chúa, Người hãy cứu vớt linh hồn con, con chịu ko thấu hai thằng trời đánh thánh vật ấy nữa rồi:-( :-(

nenu_aloha

Member
Oài! Từ Hot B ==> ăn uống ==> tình yêu ==> bây h là chuyện đánh bạn..... he he, hay ho thật! Na`y, co' đu+'a na`o muốn vào đội bóng rổ với bóng đá ko??? Lại phải về sân nhà thỉnh giáo các anh chị thế này, phiền, phiền quá.....

@ Ly : tao an ủi nhiều thế rồi còn??? Lại còn cho lời khuyên xem nên ăn gì để giải tỏa tress.... tót bụng quá rùi.....( mình viết có đúng ko ý nhỉ? )

Hehe, lớp mình toàn những người buôn siêu ko hà.Từ HB nhảy sang vụ các bạn nam lộng hành bắt nạt các bạn nữ=>Quá siêu, vỗ tay cái nào:d: Sua thi sua, lam chuyen qua

cheryl

Thơ, có edit lại bài ngay không hả, đập phát chết luôn bi h. Mà chính mày mới là người lái chuyện sang 1 hướng khác mà. Tao đã xuôi roài, đang bảo mọi người cứ bình chọn đi, rồi hôm sau mang máy đi chụp. Nhưng mày cứ thích nói về chuyện thằng Huy với Thạch cơ, cho nên kẻ chuyên buôn là mày :(
* Tao đã từng ngồi cạnh thằng Huy và ngồi trên thằng Thạch, đương nhiên tao hiểu mà, cứ làm như người ta không biết j` không = ý :D
* Bầu tiếp đê, sao ít thía :) Mà cái hà My nhá, đang trong công cuộc bầu HB lớp, dẹp chuyện bóng bánh ra. Ngày mai tao sẽ nghỉ 1 bữa đi ăn để ở lại cổ vũ lớp mình, mày vừa lòng chưa ;)
* Những nhân D9 nè, đừng có vào TOPIC lớp đọc xuông thui, roài chẳng làm j` cả nhá. Hôm nay tao phát hiện ra rất nhìu đứa đang đọc về cuộc bầu chọn này, mà chẳng thèm đăng kí để bầu :( <<< thất vọng quá :)

nenu_aloha

Member
Oài! Phải bình tĩnh chứ... mà nhớ đấy nhé! Đừng có quên chuyện cổ vũ BD, à, thông báo lại cho các mem, đừng có nhờ tui đk hộ nữa, mệt lắm.... tự túc là hp....hiểu chưa? Cái Thương tự túc, có nhờ vả ai đâu....===> thế thì nó nhanh hơn! Ko lại mắng tớ là......!!!!!!!!!!! Tớ bầu cho bạn Long...... hehehe.... bầu cho nó 15 phiếu..........và tặng bạn Huy Heo 2 phiếu nữa vì giúp tao đên trường hôm qua!!!!!!! Ha ha, còn ai nữa ko nhi???? ===> I hate Thạch.......................lêu lêu.....

nenu_aloha

Member
Thế thì chán chết, mức độ bầu của tao tỉ lệ thuận với sự "hâm mộ" của tao đối với cái người ấy.............mày bảo ai tao cũng bầu một phiếu thì thật là mất tính cạnh tranh, và lại làm gì còn đứa nào khác bầu ngoài 3 đứa như tao, mày và Thơ??? Bầu nhiêu cho nó hồi hộp, tao chẳng nhớ tao bầu cho những đứa nào....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000