chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

djbboy

đời thèng Dũng teo rùi!!!hehehehe!!số chú đen đủi khi thách thức mấy bé D6 roài!!!kekeke!!!sẽ có ngày thèng em đang ngồi ăn tụ nhiên thấy mấy cái cốc bay vào đầu rùi túi om!!!sau đó là...........bụp bụp bụp!!!1 trận ăn đòn mà chẳng biết ai đánh!!! :lol: :D

live-or-die

Active Member
đợi tao tường thuật cuộc chiến của các bạn d6 va AMTD bên topic sao lai che cob gai lop em xong tao sẽ sang đây tường thuât tiếp cuộc chién của bộ 3 vói 2 chú lớp a1
sau máy bài tường thuật này diểm van của minh cao lên ro rệt hehehehehehehehehehhe

tuanhd6

mẹ cái thằng chó Thịnh dở hơi kia !mày làm thế để làm gì ?hâm hả ?chuyện con gái mà cứ xen vào rõ vô duyên

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-tuanhd6+Feb 29 2004, 03:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tuanhd6 @ Feb 29 2004, 03:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mẹ cái thằng chó Thịnh dở hơi kia !mày làm thế để làm gì ?hâm hả ?chuyện con gái mà cứ xen vào rõ vô duyên [/b][/quote]
hờ hờ ở bên này tao chỉ đùa cho vui thui mừhe he he he he
mà mày đưng co chui tao đáy tao ko chu lăm rùi

XuânHiếu

Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Feb 28 2004, 10:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Feb 28 2004, 10:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chào bạn Hiếu, lâu không lên mạng, bây giờ lại gặp bạn ở đây, sao bạn bảo mùng 6 xuống lớp tôi, làm tôi đợi mãi, chán bạn quá!
Tôi cứ sợ hôm đấy bạn xuống thì chắc tôi chết mất! :lol: <_< ;) [/b][/quote]
Mày thử nói rõ tên thật cho tao xem nào

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-eminem_superman+Feb 29 2004, 08:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (eminem_superman @ Feb 29 2004, 08:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Feb 28 2004, 10:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Feb 28 2004, 10:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chào bạn Hiếu, lâu không lên mạng, bây giờ lại gặp bạn ở đây, sao bạn bảo mùng 6 xuống lớp tôi, làm tôi đợi mãi, chán bạn quá!
Tôi cứ sợ hôm đấy bạn xuống thì chắc tôi chết mất! :lol:&nbsp; <_<&nbsp; ;) [/b][/quote]
Mày thử nói rõ tên thật cho tao xem nào [/b][/quote]
truyên hôm wa thi cho waluoon đi soddo xet net làm rì

tuanhd6

hè hè bây giời lại đến lượt mấy bố cãi nhau hả ????????????? xem ra mấy cái topic này dùng để cãi nhau rồi !chán ốm

live-or-die

Active Member
hè hè hè đùa tí thui mừ
sorry hom wa tao chủi tui mày tại lúc đấy bực mình was thi lại còn đag ức chế nữa bỏ wa nha to cũng ko thich chửi nha đâu

Blue_star

Member
Hừ.....chỉ tại mình hôm nay không cảnh giác mà bị bà TA tát cho 1 cái rõ đau.....choáng cả người.....nhưng mờ không sao....sẽ không có lần thứ 2 đâu TA ạ :angry: :angry:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Mar 1 2004, 10:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Mar 1 2004, 10:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> biết thế nào đc hả Dũng ơi!!có lần thứ 1 thì sẽ có lần thứ 2 thôi!!hehehe [/b][/quote]
hôm nay trên báo an ninh thu đo đưa tin cu dung lớp 10a1 bi ta tát co 1 cái gẫy 2 rang củ 3 rang hàm cả nhà fai đưa cu đi bênh vien cấp cứu may mà ko chêt chac chậc

tuanhd6

oài sợ wa đi ha` heheheheheh này này ông định làm gì tôi thế hả ?không định đánh con gái đấy chứ?hahahahahahahah :D :D :D

BlackDragon

Active Member
Thằng này mà giở trò thì em cứ cho 1 đá vào... :p Đảm bảo tởn đến già . Nó sợ nhất đòn ấy đấy :D
Nhưng mà dạo này nó phản xạ nhanh lắm , chắc bị đá vào đấy nhiều quá rồi nên đã có đề phòng . <_<

tuanhd6

ha ha ha em mà đá vào chỗ anh nói thì chắc là bố mẹ nó đến đòi nợ em wa ! mà nếu như anh nói thì thằng này bị đá vào chỗ đó nhiều thì bây giờ chắc chỗ đó ...khó nói lắm hihihihihihihihihihhihihihi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000