chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

omibecks

xi`````````````! Bạn Viet dung có khác , tôt kinh nguoi`, tui chua co nguoi` bạn nao`tôt nhu bạn VD , Tu ANH đung `nghi ngo` nũa nha , bạn Viet dung chỉ có ý tot cho chúng minh` thôi mà<oai` , sao typed xong câu này tui thấy nguoi` tui khong đuọc khỏe, thui chet toi roi` , toi bị trời phạt vì toàn nói sai sụ thật đây mà!!!>

omibecks

Tú Anh te tởn vừa thôi nha ! Bạn điếc thui chứ bạn có làm seo đâu mà cười bạn, hư ghê cơ, toàn bôi bác dân a1.. B)

omibecks

Thoi di ku, ku điếc thì ku về nhà đê !!!!!!!!!!!!!!!!!!ra đây hóng hớt , đập cho phát chêt tươi giờ :angry:

tuanhd6

hê hê hê hê hê hê ông điếc là do ông tự nhận đó chứ !đọc lại đi !mà này sao hôm bọn tui định ra chỗ ông "nói chuyện "thì ông chạy lên lớp nhanh thế hả ku?

Blue_star

Member
Ơ, tui có chạy đâu, tui thấy mấy thèng ku lớp tui lên lớp thì tui lên theo thui, ở lại làm chi. Mà cái kiểu " nói chuyện " của mấy bà thì tui bít rùi, thía nên tui cũng phải đi lên lớp ngay, kẻo lại gặp nguy hiểm

djbboy

blue star ơi!!thèng em tẹo rùi!!!thế này thì hết đường mà về bên info nhé!!My ơi,em tha cho thèng em anh đi!!ko thì nó hết đường về với vợ!!!
Tú anh hay chê mấy thèng A1,nhưng có 1 nhân mà em ko chê!!!ai thế??anh ko biết!! :rolleyes: :lol: :D

omibecks

Võ chuồn hả ku.. B) .mai lùa tiếp...yên tâm...hôm nay đi xe ôm thấy chú Viêt Dũng đi cạnh bà PTú, nhìn mặt ngu vật vã :D

tuanhd6

hôm nay chạy nhanh thế hả dũng ơi ! làm tôi đuổi mãi không kịp nhưng này rồi sẽ có ngày tôi bắt được ông !không tin hả cứ chờ coi

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-omibecks+Feb 27 2004, 03:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Feb 27 2004, 03:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Võ chuồn hả ku.. B) .mai lùa tiếp...yên tâm...hôm nay đi xe ôm thấy chú Viêt Dũng đi cạnh bà PTú, nhìn mặt ngu vật vã :D [/b][/quote]
Hóa ra nhà bà cùng hướng với nhà tui à? Kỉu này phải cảnh giác mới được, không chẳng may bị úp sọt giữa đường thì chết :D :D

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-tuanhd6+Feb 27 2004, 04:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tuanhd6 @ Feb 27 2004, 04:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hôm nay chạy nhanh thế hả dũng ơi ! làm tôi đuổi mãi không kịp nhưng này rồi sẽ có ngày tôi bắt được ông !không tin hả cứ chờ coi [/b][/quote]
:p :p Thì tui cũng có bảo là mấy bà không bắt được tui đâu, tui chờ cái ngày đấy đấy, nhưng xem ra chắc cũng khá lâu đấy nhỉ :D :lol:

Chào bạn Hiếu, lâu không lên mạng, bây giờ lại gặp bạn ở đây, sao bạn bảo mùng 6 xuống lớp tôi, làm tôi đợi mãi, chán bạn quá!
Tôi cứ sợ hôm đấy bạn xuống thì chắc tôi chết mất! :lol: <_< ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000