chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanhd6

ui chà lâu lém không lên 4r trường mình thế mà xem ra có nhiều cuộc cãi nhau wa!!! nè nè cho tui tham gia với !hahahahaha

tuanhd6

anh Phong lại trêu em rùi !!! em tham gia từ đầu hồi nào ??????????mới thui ! nhưng ý em là lâu rồi không lên 4r xem ra nhiều trận cãi nhau wa !! hiểu chưa ????

BlackDragon

Active Member
Đây không phải là "cãi nhau" ẹm ạ .Phải gọi là bọn anh đang "thảo luận nghiêm túc" em ạ ! :p

Nói chuyện ngoài lề một chút : Sáng thứ 4 tuần sau lớp em có đá bóng với lớp anh không ? Anh đang muốn rủ lớp em đá !

omibecks

oai`...cứ thảo luận nghiêm túc thế thi` cũng đến phải...... :D
ah` , ma` ông anh muốn đấu với d6 hả , thế thì sang topic 10d6 thảo luận với tụi con trai nhé ...nếu có đá mình sẽ không đi cổ vũ nữa, tại vì....chưa đá cũng biết la` thua rùi :ph34r: ...chẹp ...chẹp< hehe , mình đang đú đởn typed giống 1 người,... :rolleyes: ..>

djbboy

<!--QuoteBegin-omibecks+Mar 13 2004, 10:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Mar 13 2004, 10:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
...chẹp ...chẹp< hehe , mình đang đú đởn typed giống 1 người,... :rolleyes: ..> [/b][/quote]
giống ai thế ko biết nữa!!!thấy quen quen!!!he`he`he`!!!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Mar 13 2004, 02:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Mar 13 2004, 02:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-omibecks+Mar 13 2004, 10:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Mar 13 2004, 10:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
...chẹp ...chẹp< hehe , mình đang đú đởn typed giống 1 người,... :rolleyes: ..> [/b][/quote]
giống ai thế ko biết nữa!!!thấy quen quen!!!he`he`he`!!!!! [/b][/quote]
bác bome ffai dổi chữ ki thần ĐKĐNG= ĐÃ KIẾM ĐƯỢC NGƯỜI YÊU mới đuungs

djbboy

hơ!! chú chiến binh nói ai đấy???thích anh nói cho cả 4rum biết chú là ai ko??thích chiến liều à???
to Zlo:cái này thì em fải hỏi ai đó xem đã cho anh đổi lại signature chưa!!!

djbboy

<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Mar 16 2004, 10:35 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Mar 16 2004, 10:35 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thôi anh Tuấn ơi!
Em xin anh, anh mà nói thì em chết mất.
Em thề từ nay se không bao giờ trêu anh nữa.
Anh đừng nói nhé! :lol: [/b][/quote]
anh tưởng thích chiến liều chứ!!hehe!!!sợ rùi à???

djbboy

<!--QuoteBegin-tuanhd6+Mar 17 2004, 10:24 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tuanhd6 @ Mar 17 2004, 10:24 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> úi chà chà anh Tuấn bít hả ?
nói cho em bít đê!!!!!!!!!!!!!! ;) ;) [/b][/quote]
óe!!!anh mà nói ra thì để nó chết với em à??thôi!!cứ để đấy!!để khi nào tiện thì anh nói ra!!!

Boombunny

Cha```````` lâu rùi ko lên mạng mà cũng nhìu cái hay ra phết nhẩy??????????hihihi`````````` :lol: cho iem tham gia với nha...... :p
to bome: happy birthday to you( hình như hơi muộn thì phải nhưng ko sao đúng ko? hihihihiiiiiiiiiiiiiii :lol: :lol: :lol:

omibecks

Tao thây' co' gi` hay ho đâu may` ????? Vân~ thê' ma`, chep....hôm nay đung' la` một ngay` đang' chan'..Tu' anh đâu rôi` nhỉ? :unsure:

djbboy

<!--QuoteBegin-omibecks+Mar 20 2004, 06:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Mar 20 2004, 06:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tao thây' co' gi` hay ho đâu may` ????? Vân~ thê' ma`, chep....hôm nay đung' la` một ngay` đang' chan'..Tu' anh đâu rôi` nhỉ? :unsure: [/b][/quote]
sao mà chán thế em??lại có chuyện gì à???
to thư:muộn thì muộn roài nhưng đúng là ko có vấn đề gì cả!!hehe!!!

Anh Tuấn ơi!
Em xin anh dấy anh mà nói cho Tú Anh biết em là ai thì chắc mạng em sẽ không còn nữa.
Mà anh thì chắc không muốn nhìn em chết phải không, vì anh là anh của emcow mà.
NHớ nhé, anh không dược nói đâu đấy, kể cả trên 4r lẫn ngoài! :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000