chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanhd6

ông Dũng này kiếm cớ sinh sự hả ?tại sao lại gọi tên bố mẹ nhau ra thế ha ?vô văn hóa vừa thôi !!! mà tui hỏi các ông là ai thích N.Linh ? tại sao cứ nói sang chuyện khác thế ha ?nói cho tui biết để bao giờ tui trêu nó ! :rolleyes:

djbboy

mấy thèng ku A1 trêu gái giỏi nhỉ!!đúng là dân hội bắn tỉa bên info!!!các chú về bên đấy post bài vào topic tụ tập của anh em đê!!!ở bên này trêu gái it thôi!!!

Blue_star

Member
Ờ, N.Linh hả? Có người iu rùi, hôm nọ vừa thấy đến trường nhưng mà chẳng nhìn rõ mẹt, nói chung là ko bít. Còn hồi đầu năm cũng có nhìu ku thích NL lắm, nhất là mấy ông lớp 11, còn lớp tui thì chả có ai cả

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-babybome+Feb 20 2004, 03:28 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Feb 20 2004, 03:28 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mấy thèng ku A1 trêu gái giỏi nhỉ!!đúng là dân hội bắn tỉa bên info!!!các chú về bên đấy post bài vào topic tụ tập của anh em đê!!!ở bên này trêu gái it thôi!!! [/b][/quote]
Ơ, anh Tuấn nói thế nào ấy chứ, em có trêu mấy bạn gái d6 đâu :D :p :D :p

tuanhd6

Thế hả ?à vậy thì tôi biết người yêu nó rùi !tên là Tuấn Linh phải không ?vẫn yêu thằng đó hả ?à mà tại sao lớp ông không có ai thích nó hả ?
hay nhỉ

Blue_star

Member
Nhầm rùi Tú Anh ạ, NL bi giờ ko iu TL nữa đâu, iu ku khác rùi. Lớp tui chẳng có ai thích NL cũng đúng thui, chuyện tất nhiên ấy mà

tuanhd6

ủa ai thế hả ?tôi chưa biết chuyện này đó !kể đi !mà tại sao không ai thích lại là chuyện đương nhiên ????lạ nhỉ ?tôi chẳng hiểu gì cả ?nó làm gì đắc tội với mấy bố già hả ??????????????????????/

thọc gậy bánh xe đập phát chết luôn.
Tú anh ơi. Mi ơi, các bạn cổ vũ bóng đá hay lắm, lần sau lớp mình lại đá với a1 đấy, cổ vũ tiếp nhé! :rolleyes:

omibecks

uh`! Nhất định thế Dũng ạh.....nhất định phải cổ vũ cho a1 lác mắt luôn.Mà ông bảo đập ai chít đó .....liệu liệu đó nha!!!!!!

tuanhd6

bọn tui cổ vũ mà !!! chỉ có thắng trở lên đại thắng thui !mà ông định gây mất tình chị em của tụi này đó hả ?dễ mà thế wa !(câu mà ông hay nói đấy !) :)

Blue_star

Member
Ở đây chắc bạn chiến_binh_đường_phố muốn nói đến ý là : " đứa nào thọc gậy bánh xe thích đập phát chết luôn " :D :D . Sắp có đổ máu roai`

tuanhd6

trùi ui ông này nói zay có nghĩa là ông kích chúng tôi đánh nhau hả ?không dễ làm mất tình chị em đâu nha!!!!ông định kích tụi này để ông được lợi nhất hả ?tui nghe nói ông cũng chẳng quý mến gì tụi này cả phải không ?

Blue_star

Member
Ồ, ai bảo với bà như thế vậy? Tui đâu có ý để cho chị em d6 đánh nhau, làm như thế thì tui cũng có được lợi lộc rì đâu, bạn TA cứ nghi ngờ

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000