chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

Blue_star

Member
Ông BD ơi, ông anh chơi em ở bên Ex chưa đủ à mà còn sang đây đá đểu hả.
Còn mấy bà D6 nhé, nhớ đấy,hôm nay đánh tu đến ê ẩm cả người, cứ chờ đấy

tuanhd6

oài anh Phong ơi anh bít gì về bờ lu xì tin vậy ????????????????? nói cho em bít được không ? chắc là phải hay lắm nhỉ :D :D

Blue_star

Member
Hờ hờ, ông anh nói chí phải, hóa ra ngày xưa BD là thế đấy hả? :D :D :D :D

Còn mấy bà d6, tui sẽ chẳng đánh mấy bà đâu vì tui chả đánh con gái bao giờ, nhung tui sẽ có biên pháp khác.he he he

BlackDragon

Active Member
Thắng Trí Đức đi chỗ khác chơi , khốn nạn , mày chui vào đây làm gì :angry:
Muốn tao phanh phui chuyện của mày với... lên đây không ? :lol:

Boombunny

bình tĩnh đã , làm gì mà đã nổi sung lên thê'???????? :huh: đồng đội ai lại đá lẫn nhau? mà iem hỏi khí ko phải thì thằng bờ lu xì tin nó bị.......... :blink: B) :lol: thật hả???????? nếu đúng thì khổ thân bố miẹ mày was dũng oi!!!!!!!!!!!!!!!! :( :p :D :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :p :p :p :p :rolleyes:

omibecks

Viet dung a` cho đây xin lỗi đằng ấy nhé :D. Tui la` tui lỡ tay chứ không có cố tình
ông thông cảm bỏ qua cho tui nhá ...nhá....ông Việt Dũng... :lol:

live-or-die

Active Member
dũng ui khổ mày rùi ..... từ bày giờ đi đâu cũn fai đề phòng nghe chưa ko có thì ko còn đường về wê mẹ đâu

Boombunny

DŨNG OI , DŨNG À```````````````````` HIIHIHIHIIHIHIHI :D
Hình như thư chưa có diễm phúc được cho dũng ăn vài quả đấm dung nhẩy ihihhihihihi "được rồi"( nhấn mạnh đó) ngày mai đen trường dũng sẽ được thưởng thức đó, thư ko wen đâu :lol: ngày mai là 8-3 nên nhớ phải nhường nhịn các bạn nữ đó,nếu ko sẽ càng thê thảm hơn đó :p :p :p :p :p may mắn nhé...hihihihi'

BlackDragon

Active Member
Ơ , thế trong 3 em thì em nào đánh cho nó..."hỏng" thế , :D Chết chết , thế này thì hại con nhà người ta rồi , nhà nó có mỗi mụn con trai :lol:

Blue_star

Member
Hix hix, mấy bà không phải lấy ngày 8/3 ra dọa tui đâu nhé. Cho tui ăn đòn hôm thứ 4 tuần trước còn chưa đủ hay sao? Mà hôm đấy bà Thư đánh tui mà còn kêu đau tay là sao, lại còn khoe vết đỏ trên tay nữa chứ => bó tay

BlackMask

<!--QuoteBegin-BlackDragon+Mar 7 2004, 01:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Mar 7 2004, 01:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thắng Trí Đức đi chỗ khác chơi , khốn nạn , mày chui vào đây làm gì&nbsp; :angry:
Muốn tao phanh phui chuyện của mày với... lên đây không ?&nbsp; :lol: [/b][/quote]
he he , sao thế Phong , chẳng qua tao thấy mày bắt nạt bọn trẻ con quá nên nói giúp thằng bé một câu không nó muối mặt quá , đàn ông con trai gì mà để lũ con gái nó "hội đòng" ko cãi được gì cả .
Quên ,cho anh hỏi , em nào đánh vào ... của nó mà chảy cả máu ra thế ? :lol:

Boombunny

:huh: :eek: anh phong ơi! anh nhầm rùi ạ, 3 đứa bọn iem là đan nhà we nên làm gì đủ trình để đánh vào chỗ đó của bạn dũng chứ???????????? :rolleyes: :D hiihihihihi còn ai làm bạn ý bị........ thì bọn iem chịu thui......
to dũng: hôm nay cố gắng nhận đòn ku nhé hehehehehehheheheheeeeeeeee...
:eek: <_< :p :D :lol:

BlackDragon

Active Member
Tuy các em không đánh vào chỗ đó nhưng đánh nó nhiều quá thì cũng làm ảnh hưởng đến ...tinh thần của nó , đến nỗi bây giờ nó bị bệnh cứ thấy con gái ở đâu là sán vào :D

rocker2307

<!--QuoteBegin-nguyen bao thu+Mar 8 2004, 11:25 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyen bao thu @ Mar 8 2004, 11:25 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bọn iem là đan nhà we nên làm gì đủ trình để đánh vào chỗ đó của bạn dũng chứ???????????? [/b][/quote]
Ôi con gái thời nay
<~~~~~ bó tay chấm in pho

Boombunny

hihihihihihiiiiiiiiiii :p sao anh boy dep trai vui tinh lai nói vậy chứ???????? bọn iem la` dân we^ nên chưa đủ trình độ đó đâu ạ, :p , chả ai dại gì lại đi dây vào bạn việt dũng(star in chu van an school) hihihiiiiiiii, iem sợ nắm............
to dũng : dễ mà thế wa' hahahahahaha :lol:

Blue_star

Member
Hôm nay tự nhiên bà Thư này trui từ chỗ nào ra đá 1 phát rõ đau vào lưng tui nhé, may mà có cái ba lô không thì gãy xương mất, ác thật, định giêt tui chắc, tui có thù oán gì với bà đâu

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000