chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

live-or-die

Active Member
wên mọi người oi mua thiêp valentin cho tú anh đi ( cái này em nói hộ nó)
tú anh ơi nếu mọi nhân xét đúng về mày thì thui chứ nhân xêt sai thì .... (xin lỗi các bác nha) ...chửi thẳng vào mẹt nó đi

Tú Anh ơi!
thứ nhất khi viết chữ thì phải co dấu.
Chứ không thì aimaf hiểu được.
Thứ 2 là bạn lên đây để cải chính cái gì vậy, ở lớp bạn khiếp lắm mà! ;) <_<

tuanhd6

sao ban lai noi Mi nhu the?do khong phai la benh nhau ma ban y chi noi dung su that thoi ma co gi dau !a ma ban la dan 10d6 dung khong vay minh hoi dieu nay nha !ban la ai ma sao nhieu luc ban cu treu nhung nguoi dan lop minh the ?ban be cung lop gi ma da khong ung ho topic moi thi thoi lai con gay chien ha ?dan d6 khong co thanh vien nao nhu zay dau nha
ba con co doc duoc thi nho la "chien binh duong pho"khong phai la dan 10d6 dau nhe!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-tuanhd6+Feb 9 2004, 06:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tuanhd6 @ Feb 9 2004, 06:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ba con co doc duoc thi nho la "chien binh duong pho"khong phai la dan 10d6 dau nhe! [/b][/quote]
trời ui luc 10h pm nay em đi đo mắt người ta bảo em bị cân 3 độ (trước đố vào buổi 6h pm em do chỉ có 0,5 độ ) hỏi ra mới bít nguyên nhân là do đọc bài bà tú anh mà bà í ko vít đáu em cố đọc nên bị toết mắt mà
chúng mày là 1 lũ đểu tao lâp toppic thì ko có ma nào hưởng úng thí mừ con tú anh lập 1 fát thì chúng mày viết rào rào a' láo wá
đau hình như cbdp là thằng dũng lớp mình hay sao ấy

Boombunny

Thang` NGUEN VU HOANG LONG kia!!!!!!!!!!!
may la thang nao ha? ko phai la` dau' mat cua may di thi` thich noi' gi` cung~ duoc dau nhe'......may tuong may la`` ai chu'..????????? tao so. may` wa' .... :p
LAN SAU VAO DAY AN NOI CHO CA?N THAN NHE'

BlackDragon

Active Member
Tú Anh D6 à ? :eek: Hình như em chưa vào for đã là mục tiêu bàn luận của nhiều người rồi .
Nổi tiếng quá cũng khổ em nhỉ :rolleyes:
Mà em giới thiệu thêm đi chứ , tên với lớp thì nhìn vào nick em là biết rồi mà ! :)

Thịnh ơi!
Mày bảo tao là Dũng a!
hehe, thằng Dũng mà đươc như tao đã phúc.
Tú Anh ơi! sao bạn lai nói minh không phải là thành viên lớp 10d6, Vinh Tuyết ơi! ban nham to rồi đó,
Và mình cũng không hề nói đểu ai trong lớp mình cả, chỉ có sự thật thì mình nói thôi!
và cả thư nữa , đừng có dọa nạt ai nũa.
Ở lớp chỉ có thằng Dũng điên thì nó mới không có phả ứng gì trước những lời nói đó, còn ở đây và cả ở trên lớp nữa , minh chẳng sợ bạn đâu!
Bạn nghĩ bạn là ai! <_< ;) :lol:

tuanhd6

này Dũng ơi mày đừng như thế chứ?có giận gì tao thì cũng đừng nói tên bố mẹ tao ra chứ hả "muốn xây nhà Cao phải Đào móng cho chắc" Mày không dám nhận là Dũng đẹp "dai" hả?nhưng tao đọc trong lý lịch cá nhân thì thấy ông sinh ngày 1/6 trùng với Dũng đẹp "dai " mà nếu đúng là ông học lớp tôi thì chắc ông cũng biết chỉ có 1 người sinh ngày này thui là Dũng đầu gấu đó ! :D :D :D

omibecks

Ban chien binh duong pho tu truoc den nay van the , rat to mom , luc nay vua bao khong so Thu, khong nhu thang Dung dien , khổ! Nhung o day co ai biet thuc ra ban la ai dau ,co khi o lop chinh ban lai la nguoi "gọi dạ bảo thưa" voi THƯ day ! .Giong het cai con anh mat trong dem , cu chui ruc roi noi vống ra ngoai cho suong mieng , mot hanh dong rat hen .Co gi thi phai duong duong chinh chinh ra chu , ban la con trai co ma...con nua, ban bao ban la thanh vien cua 10d6 , ma sao ban chang bao gio bao ve lop minh ,chi thay ban choc ngoay ma thoi .To tin ay hoc cung voi bon to , van de la:AY LA AI???ca HOANG NAM LINH va HAND10d6 nua,tai sao cac ban lai phai giau mat nhi ?[-X

omibecks

ma to nghi ay la ban dung quy hoa lam .Hanh dong cua ay giong ban dung lam .Dung co ma loi ten bo me ra ma chui ban chu .Nen nho la ay chui truoc nen Tu Anh no moi noi lai thoi day .Dung gay chien nhu the?

Các bạn nghĩ mình là thằng Dũng dựa vào ngày sinh mình khai trên li lich hả.
Vậy thì các bạn bị 1 vố đau rồi. :lol:
Thực ra lúc đầu mình định lấy ngày sinh của Tú Anh cơ, nhưng nghĩ lại thì láy ngày sinh của thằng Dũng là hay hơn cả, vì nó cũng là con trai.
Vì lớp mình chỉ có 2 ngày sinh của 2 đứa đấy là dễ nhớ nhất, và hay nhất.
haha, các bạn nghĩ mình là thằng Dũng cũng được thôi, không sao cả. :D :p
còn Hoang Nam Linh và hand 10d6 thì........ :p :p :lol:
Thôi !

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 12 2004, 07:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 12 2004, 07:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đấy có phải bạn Tú Anh xinh xinh, người iu bạn Cao Hoàng Tùng lớp mình không ý nhỉ? [/b][/quote]
Cái bạn Khắc chứ gì ? <_<

tuanhd6

ua`blue_star ơi bạn là Việt Dũng lớp A1 hả?rất vui được là quên với dân a1 :D Mà sao bạn biết mình là người yêu của Tùng ?lạ nhỉ mình có quên ai là dân a1 đâu ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000