chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanhd6

thế các bạn nhìn thấy hả !ôi ngượng wa đi ,mọi người biết hết rồi hả !Lớp 10a1 của các bạn có vui không ?mình có đứa bạn học cùng hồi cấp 1 học lớp này đấy tên là Linh .bạn có chơi với Linh không thế?

Boombunny

TU ANH oiiiii!!!!!!
thui di tranh cai~ voi' bạn quỷ lùn làm gì cho mất công? nói nũa nhõ bạn ý cùng máy bạn nũa soi chết dấy có biết ko?
hihihihiihihiiiiiii...........em so......... :p :lol:

omibecks

Thu de im cho ban Tu Anh giao luu voi cac ban A1, ban bluestar ma them soi bon minh á , co nham huyèn nhầm khong day Thu ...khong phai sợ, lop ban ay nao HANH , nao NGUYET LINH ,THUY CHUNG roi CHUNG THUY cai gi gi ay , tom lai la khong phai so ban ay soi :p

tuanhd6

Chúng mày có thôi đùa đi không đó !lại gây sự đi chủ nhiệm lại tế sống cả lũ lên !bố Thịnh thôi cái kiểu chọc gậy bánh xe đi nha !Mình có ý hỏi thật đó các bạn trả lời nhé!

Blue_star

Member
Hix hix, thế là trong này đã có đủ cả 3 bà chằn d6 mà mình hay nhìn thấy rùi. Mấy bà này mà đi với nhau trong sân trường thì ai dám soi
To Thư : uh thì công nhận là tui lùn, nhưng dù sao cũng còn cao hơn 1 vài người, bà chẳng hạn ;) :D :D

Mấy bạn đừng chê bố tớ lùn, bố tớ trông thế thôi mà cao lắm đấy, ko tin ra đứng cạnh mà xem. Ít nhất là hơn 1m65, bố nhỉ!

XuânHiếu

Member
Này, thằng Bờ lu xì tin thì cao cũng kém tui một chút, tui thì cũng ngang thằng Tùng, như thế thì người yêu Tú Anh cũng là quỷ lùn :lol:
P/s: to Tú Anh, có bít cái thằng ku mới học lớp BK chủ nhật mà mama hay đưa đến ko??? It's me B)

omibecks

oài!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Co nguoi goi tui minh la ba chan kìa, so was la so......lai con che Thu cua tui nua chu, ghe day ghe day ...so roi do nha B)
the ra Tu Anh va Xuan Hieu co quen nhau hả , hay qua ta, Tu Anh oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :blink:

tuanhd6

nè nè ông Hiếu với ông Việt Dũng ơi !ai cho các ông gọi tụi này là bà chằn ?tôi không thích tranh cãi thì thôi tại sao lại nói bọn này thế hả ?wa đáng wa đi ,tôi đâu có trêu chọc gì đâu ?tại sao Dũng lại nói là học với tôi là chết ?tôi đâu có ăn thịt bạn Cù gì đó đâu là bạn Hiếu hả?Tôi biết bạn Hiếu học cùng lớp từ lúc đầu cơ nhưng chẳng có chuyện gì để nói nên tôi cũng không bắt chuyện

Blue_star

Member
Ờ thì tui cũng có nói rì đên chuyện bà bắt chuyện nó hay không đâu, tự bà nói ra đấy chứ. Cũng may là bà chưa bắt chuyện nó đấy, không thì thằng bé nguy to, nhỉ Cù nhỉ

tuanhd6

Xin lỗi ông có cho vàng thì tôi cũng không bắt chuyện đâu nhé!mà ông ăn nói kiểu gì zay ?tôi nói chuyện với ai thì người đó chết chắc ?tôi chưa phải quỷ như ông đâu nha!tôi hỏi ông về N.Linh sao ông không trả lời ?nó thế nào rùi ?có bạn thân chưa ?học tốt chứ?

BlackDragon

Active Member
Hơ , cái chủ đề này thành chỗ cãi nhau rồi à ?
Trở lại vấn đề làm quen đi chứ :rolleyes:
Em Tú Anh cho biết thêm ít thông tin đi nào , giới thiệu mỗi tên với lớp thôi à ;)

XuânHiếu

Member
:huh: , nhìn thế này thì chiến tranh xảy ra roài, hòa jải nhá
Về Nguyệt Linh thì tui trả lời cho, nhìn cũng được(cũng có vài thèng để ý :lol: ), :ph34r: hát hay(sinh hoạt trong đội văn nghệ Hồ Gươm Xanh), học bt, đã có bạn thân roài :rolleyes:

Blue_star

Member
Đấy nhé, không phải là tui không mún trả lời bà Tú Anh đâu mà là do thằng Cù nó tranh trả lời đấy chứ, không lại bảo tui kiêu không trả lời

omibecks

Cac bac xum vao cua TU ANH do nha B) TU ANH!!!!!!!!!!!!mua bia do dan ngay nghe chua ku B) can than ban xuan hieu va viet dung truoc nhe. :rolleyes:

Blue_star

Member
He he, em chẳng dám cưa bạn TA đâu, thứ nhầt là em không đủ trình độ, thứ là bạn Khắc sẽ giết em mất, TA nhể? :D :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000