05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
capricorne said:
Anh blackdragon ơi ,anh đừng nghe bọn nó bàn tán tội nghiệp con em em lắm.anh luật sư là anh đấy ạ,cái nick này thì đúng là con Ánh nghĩ ra..nhưng nó chả ý đồ gì đâu!
mọi người làm ơn tha cho nó đi.khổ.!xinh quá cũng là cái tội!(ko phải con hát mẹ khen hay đâu)
bao lâu mới lên 4r đã thấy con bé có chuyện rồi
:-( em cũng yêu chị nữa!~~~~~~~~~

cheryl

smooth said:
anh nghĩ ko phải chưa tìm ra mà là ko tìm ra :D :D :p Khóa 0508 lại tiếp bước 0407 rồi :(
Sao anh nỡ buông câu phũ phàng thế :D Chẳng qua là cần phải vạch lá tìm sâu thôi :p
04-07 cũng có chị xinh mừh, có thể kết luận 1 câu là anh KL hơi vội vàng ;)

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Nghe nhiều người bảo khối 10 năm nay ko có ai xinh, nhưng mình thấy cũng kha khá phết đó chứ :p
thê thì đúng là mắt cận nghe bác sờ mút nói rồi ah`....e thấy tình hình có vẻ bi quan,,,:( :(

smooth

Member
devils_daughter said:
thất vọng anh smooth quá

sao chỗ nào có gái xinh là chỗ đấy có anh thế
nhầm à, anh vẫn có mặt ở 0508 với 0407 đấy chứ, mặc dù .....:q: :p
Đùa tý thôi, 0407 có nhiều bạn được phết mà, 0508 thì ko rõ tình hình, nhưng mà gần hết HKI rồi còn chưa chọn được ai cho 0508 thì đúng là.....hoặc là trình spy còn kém, hoặc là ko có thật :D

BlackDragon

Active Member
smooth said:
nhầm à, anh vẫn có mặt ở 0508 với 0407 đấy chứ, mặc dù .....:q: :p
Đùa tý thôi, 0407 có nhiều bạn được phết mà, 0508 thì ko rõ tình hình, nhưng mà gần hết HKI rồi còn chưa chọn được ai cho 0508 thì đúng là.....hoặc là trình spy còn kém, hoặc là ko có thật :D
Chắc là do Spy kém thôi :D Hôm duyệt văn nghệ của hội trường anh thấy nhiều em khối 10,11 được mà ;-)
Mình mà còn học ở trường thì... :-<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000