05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

cheryl

Hì hì, chỉ sợ các anh lại là 1 trong số 10 thằng bị out thôi :) Nhào thì cứ nhào, nhưng phải biết lượng sức nhá, không là ..... cho out hết :p

ly huyen vy

Member
BlackDragon said:
Có rồi cũng kệ chứ, đã thích thì 10 thằng cũng phải cho "out" chứ đừng nói là 1 :D
Kinh quá cơ!Anh Phong ở 4r bạo mồm là thế, vậy mà trước Ánh lại...ngậm hạt thị (thế mới đau chứ lị!!!):) :) :) Em cũng nể anh thật, từ Dh lặn lội tận về Hn_ám để tăm em Ánh :)cool: ) Ko biết có bị tuụi nó...chăn dắt ko nưa!!!

BlackDragon

Active Member
To em Vy :
Có câu "ngôn giả bất tri, tri giả bất ngôn", người nói nhiều chưa chắc đã phải là người biết nhiều, hiểu nhiều em ạ B-), mà anh với em Ánh cũng chẳng có gì đâu, nhà anh ngay gần Ams, gì mà phải "lặn lội" =))

To em Cheryl :
Bị out thì cũng phải thử, sợ bị out mà không dám vào thì chán lắm :D

ly huyen vy

Member
Kaỏo thế cơ chứ!Bây h thì em mới hiểu Luật sư là như thế nào :q: :q:
Em mới nói 1 câu mà anh nỡ bẻ lại đến 1 tràng :-S :-S :-S
Mà ko có j cạn thanh minh????Với lại em xin cái YM của anh thi...Ánh nó nói là "anh ý vẫn chưa vỡ mông mày ạ!"Thế gọi là TỪ CHỐI KHÉO anh ạ!(mà anh mộng mị rì thía????):cool: :cool: :cool:

ly huyen vy said:
Mà ko có j cạn thanh minh????Với lại em xin cái YM của anh thi...Ánh nó nói là "anh ý vẫn chưa vỡ mông mày ạ!"Thế gọi là TỪ CHỐI KHÉO anh ạ!(mà anh mộng mị rì thía????):cool: :cool: :cool:
Chuyện người iu ai người ấy giữ chứ Ánh nhẩy:> :> :> ;) ;) ;)

BlackDragon

Active Member
ly huyen vy said:
Em xin nick YM của anh sao không xin thẳng anh đây này :cool: , hay định làm gì "mờ ám" nên mới phải đi đường vòng :q:

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ơ!zời ơi là zời!!!!!!!!!!!!!
mấy bà vịt zời này buôn chuyện đã đành.sao em cũng xía vào hả sơn??!
khổ thân tôi ko cơ chứ?!
làm ơn tha cho em đi,..kiểu này có vài đứa no đòn đây

cheryl

Uh, con trai hay tưởng bở lắm, thế nên bạn Vy đi đường vòng cũng phải :) Mà em tưởng anh đang hỏi thăm Tú cơ mà nhỉ ;-), sao h đã thấy sang Ánh roài :D kinh quá cơ [-(

BlackDragon

Active Member
Uh, con trai hay tưởng bở lắm, thế nên bạn Vy đi đường vòng cũng phải Mà em tưởng anh đang hỏi thăm Tú cơ mà nhỉ , sao h đã thấy sang Ánh roài kinh quá cơ

Tú thì anh quen rồi, còn hỏi thăm gì nữa :D Mà mấy em kia chuyển chủ đề sang em Ánh đấy chứ, có phải tại anh đâu . :-s

capricorne

Anh blackdragon ơi ,anh đừng nghe bọn nó bàn tán tội nghiệp con em em lắm.anh luật sư là anh đấy ạ,cái nick này thì đúng là con Ánh nghĩ ra..nhưng nó chả ý đồ gì đâu!
mọi người làm ơn tha cho nó đi.khổ.!xinh quá cũng là cái tội!(ko phải con hát mẹ khen hay đâu)
bao lâu mới lên 4r đã thấy con bé có chuyện rồi

capricorne said:
Anh blackdragon ơi ,anh đừng nghe bọn nó bàn tán tội nghiệp con em em lắm.anh luật sư là anh đấy ạ,cái nick này thì đúng là con Ánh nghĩ ra..nhưng nó chả ý đồ gì đâu!
mọi người làm ơn tha cho nó đi.khổ.!xinh quá cũng là cái tội!(ko phải con hát mẹ khen hay đâu)
bao lâu mới lên 4r đã thấy con bé có chuyện rồi
Ừa tha cho nó đê, không nó đang cáu um lên nè;) ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000