05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

ly huyen vy

Member
Xin tự đề cử D4 của chúng tớ ạh!
Lớp nhiều nữ nhất (ko bàn cãi!! :cool: )
Lớp xinh nhất (có nên khoe thế ko nhỉ?)
Va tất nhiên D4 cũng khá lắm hot gỉl như Châu lớp tớ chẳng hạn và tương lai sẽ có vài em xinh xinh nứ sẽ nổi như cồn luôn!
Thế nào?
Có boy lớp nào bênh vực con gái lớp mình ko? Hay ra tranh cử cũng được! Mời vô!!1 :D

trungvb

Moderator
ủa có lầm không hả Vy....Châu mà hot girl ah chắc Thầy Mão là hotboy mất:D:D....D4 nhiều girl nhưng chất lượng không đc ổn cho lắm...nhiều chất nhưng mà lượng thì không có....Tớ đề cử D2...tuy ít nhưng chất lượng tốt:D:D

hie hie hie
em post cả đống ảnh lên rồi
bây h chỉ có post lại thôi
toàn ảnh cũ
cách đây khoảng 1 2 tuần!!!
Cái Chanh nó cầm 1 số ảnh mới
vừa mới chụp hôm wa
nhưng chưa send cho iem
thôi thì em cứ post ảnh cũ nhé!!!
:*:*:*:*
ko tự nhận mình xinh đẹp j nhưng cũng hơn những người kém mình - nhỉ???

Bất kể lúc nào cũng cười đc
kể cả khi... đang cry!!!
hie hie hie
em mừ
có phải ai khác đâu
dạo này đen quá
toàn phải đi học thêm buổi trưa
hic hic hic!!!
Xâu tệ!!!

smooth

Member
Sirius said:
yearrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr,D8 nhứt xứ cà mau
anh đồng ý với chú em :D đơn giàn là anh chưa biết mặt bé 0508 nào trừ bé BE --> bé BE là nhất 0508 hiện này (tất nhiên với anh thôi). Chú nào ko đồng ý thì đề nghị kiếm ngay ảnh các bé khác post lên, ko chơi trò nói suông đâu, ai chả nói được :D

Các pác xét trên tiêu chí j` vậy, nếu xinh thì vứt đi ròi

Các cụ dạy, cái nết đánh chết cái đẹp, tốt gỗ hơn tốt nước sơn ...
Nhưng cái dễ nhìn cũng rất important. Cho nên em xin đề nghị theo tiêu chí sau

1. Ưa nhìn: duyên dáng ( không có nghĩa là xinh ), dễ nhìn ...
2. Học tập: khá giỏi ( nếu mà dốt thì ặc )
3. Đảm đang: nấu ăn , may vá , dọn dẹp nhà cửa
4. Tâm hồn: trong sáng, không vớ vẩn ( bậy bạ, lăng nhăng ... )

BuStEd

Oài!!Tiêu chí chọn hot girl đó hả??Theo tớ thì ko cần đến như vậy đâu.Cứ như này là được này:
1.Ngoại hình:khá xinh trở lên
2.Học tập:chỉ cần khá trở lên thôi
3.Tính cách:Hiên lành,ko lười nhưng cũng ko cần chăm quá(chăm quá thì thời gian đâu dành cho boyfriend)
4.Đảm đang thì ko cần nhìu quá:vừa đủ là okie

tuankazzan

Member
Theo nh­ư tiêu chí của ông thì các girl học chiều xem ra cay cú lắm đấy vì làm gì có bé nào đạt được các ISO trên đâu(tại thiếu mục 1)!Chỉ có các chị 11 12 thì còn có thể...

BA7D4

ly huyen vy said:
Xin tự đề cử D4 của chúng tớ ạh!
Lớp nhiều nữ nhất (ko bàn cãi!! :cool: )
Lớp xinh nhất (có nên khoe thế ko nhỉ?)
Va tất nhiên D4 cũng khá lắm hot gỉl như Châu lớp tớ chẳng hạn và tương lai sẽ có vài em xinh xinh nứ sẽ nổi như cồn luôn!
Thế nào?
Có boy lớp nào bênh vực con gái lớp mình ko? Hay ra tranh cử cũng được! Mời vô!!1 :D
Nhất trí với Vi lun.Lớp mình có nhiều bạn xinh,không thì cũng dễ thương,ưa nhìn.Tính cách khá hay,có bạn vui vẻ ,hóm hỉnh,bày nhiều trò nghịch phết nhưng cũng có nhân hiền lành, dịu dàng.Tương lai sẽ có nhiều nhân vật làm thành thương hiệu D4 05 08 đó!!!

gipypy_9x

Member
@ trung: ấy đừng có thấy tớ hiền là bắt nạt nhé , cẩn thận đấy , đừng để tớ cho ấy vài cái tát rồi lại phải chạy vào wc nữ mà khóc g.....r....u...uuu

huhuhuh ca nhà oai , thằng trung nó thấy tớ con gái lớp văn hiền lành mà bắt nạt này , đừng cậy chuyên toán mà vênh thế chứ

chocomog_257

Moderator
BuStEd said:
Oài!!Tiêu chí chọn hot girl đó hả??Theo tớ thì ko cần đến như vậy đâu.Cứ như này là được này:
1.Ngoại hình:khá xinh trở lên
2.Học tập:chỉ cần khá trở lên thôi
3.Tính cách:Hiên lành,ko lười nhưng cũng ko cần chăm quá(chăm quá thì thời gian đâu dành cho boyfriend)
4.Đảm đang thì ko cần nhìu quá:vừa đủ là okie
3. Tính cách: phải có cá tính, hiền như Bụt thì cho KO (knock-out) luôn nhé :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000