05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

cheryl

Không bít anh Minh Anh có phải học 11D7 ko thế nhỉ :-? :D Anh miêu tả Linh nghe ... ghê ghê thế nào ý, làm j` mà huyền ảo với lại lung linh :)) Bảo là xinh là được rồi :) nói thêm mây cái kia nữa người ta lại bảo không phải anh đang tả người thì chít :D
À, vào BOX 05-08 thì anh nên chú ý là viết vào 1 bài thôi nhá, ko thì .... mod Ngọc lại rú ầm lên mất :| :p

BuStEd

Oài!!!Lâu lâu ko vào lại,ở đây buôn bán thông tin xôm nhỉ???Thế có tin nào gọi là đang đồng xiền bát gạo ko thế mọi người????????

shy_boy1987

Chán quá!!! Các em toàn nói suông (hay xuông?!!!),nói thì phải có dẫn chứng cụ thể chứ, up ảnh lên cho đồng bào xem với!!:D
Vừa đọc profile của blue_eyes xong. Em ơi cho anh hỏi đã có ai đưa đón em đi học chưa dzậy???( bố mẹ ko tính)

blue eyes

Moderator
to chị Nho: linh d6 chính là bạn trong ava của Cauamk700i day:D
to anh Ngọc Linh: có quả xe đạp sắt đưa đi đón về ;)) :), cái profile đấy để từ hồi học lớp 8, lười chả sửa =))

shy_boy1987

Móa, ra trường rồi mới thấy tiếc, 05-08 nhiều hot girls vãi lúa!!!!
To Ngọc: Cái xe của em có mấy người ngồi????Nếu là 2 người thì anh hy vọng đứa kia là con gái!!>:)
Nhưng hình như em có b/f roài thì phải..:(|)Hy vọng là chưa! Mô phật!

linhvip_lachip_D6

Ui.hix.anh MA ta? em to*m? the.nghe ron` ron. ca nguoi` :D
Ma` em thay he. B cung co' rat nhiu ban xinh do'. ke cho ma` nghe nhe'
D6: Hong` Anh, LChi:)
D7:Chi, Duong, Thanh.;)
D8:Ngoc, Thuy? ;-)
D9:Thuong, Ly :>
Nhu the da du? chua nhi.Ah` con khoi sang' em con` nghe ban Luong Thanh Tu' la hotgirl do'.hi.Em thay the la` nhiu` roi`:*

ly huyen vy

Member
HIHx...yeu cau moi nguoi tra lai chu de cho topic!Cai ni la h_g tap the, ko the dua ca nhan len dc!Voi li...may ban gai ay...xinh lung linh ah!HIx...the thi D4 tui em het dat chen chan!

Bà Vy giờ mới bít là chúa THAM...bà thấy lớp nào hotgirl toàn tập chưa...hay lại cái lý luận cũ rích....D4 nhìu con gái nên làm hotgirl luôn...thía thì còn lập topic ra làm gì...nói nhìu người ta lại nghĩ sai về G_D4 tui cóc chịu đâu
@Linh: kinh quá, tập hợp HG:)), thía còn B thì sao;)...khối sáng..ừm để xem nào
D1: ko bít ai cả...bít mỗi bạn Trọng Anh
D2: ừm...chọn ai nhở...toàn vịt với cò với khỉ..không có người để bình>:)...nói thía thui chứ D2 nhìu quá không nói hết:D
D3: bít mỗi bạn Minh với bạn...=))=))Thức =))
D4: bình cả 4B luôn:D (tham nhẩy)
D5: bạn Quân bí danh mũi đẹp:))
S: ko bít ai:D
F: bít mỗi bạn Mai Linh với bạn Dương:D..còn nghe tên thì nhìu nhưng chưa được diện kiến:D

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Bà Vy giờ mới bít là chúa THAM...bà thấy lớp nào hotgirl toàn tập chưa...hay lại cái lý luận cũ rích....D4 nhìu con gái nên làm hotgirl luôn...thía thì còn lập topic ra làm gì...nói nhìu người ta lại nghĩ sai về G_D4 tui cóc chịu đâu
@Linh: kinh quá, tập hợp HG:)), thía còn B thì sao;)...khối sáng..ừm để xem nào
D1: ko bít ai cả...bít mỗi bạn Trọng Anh
D2: ừm...chọn ai nhở...toàn vịt với cò với khỉ..không có người để bình>:)...nói thía thui chứ D2 nhìu quá không nói hết:D
D3: bít mỗi bạn Minh với bạn...=))=))Thức =))
D4: bình cả 4B luôn:D (tham nhẩy)
D5: bạn Quân bí danh mũi đẹp:))
S: ko bít ai:D
F: bít mỗi bạn Mai Linh với bạn Dương:D..còn nghe tên thì nhìu nhưng chưa được diện kiến:D
kekeke!The G_D4 ko xinh hu???Ba tu "tru dap" con gai lop minh day nha!!!
Ah!MA ba chi bit moi Trong Anh (ma^p map :)) )cua D1 thui hu???Phi cua!Ben y' con co ban...dang yeu cuc ky, hom nao tui gioi thieu cho (tam mai ma chua dc:(( :(( )
*Kien D2, to bau cho ban Kien D2 (la papa cua ban Linh iem to y')>:D< >:D<

Bó tay bà Vy...bà không bít tinh thần bầu cử là không có COCC à..sao còn dây dưa lằng nhằng thía>:)
Còn chuyện con gái lớp mình thì tui đã bảo tui vote cho bà Linh roài còn gì:D...giá trị đích thực thì fai tìm hỉu thì mới bít dc chứ...đâu chỉ ở cái tiếng, nhẩy;)

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Bó tay bà Vy...bà không bít tinh thần bầu cử là không có COCC à..sao còn dây dưa lằng nhằng thía>:)
Còn chuyện con gái lớp mình thì tui đã bảo tui vote cho bà Linh roài còn gì:D...giá trị đích thực thì fai tìm hỉu thì mới bít dc chứ...đâu chỉ ở cái tiếng, nhẩy;)
Chac tu nagy mai tui phai sang to 2 thuong xuyen moi dc , de cho no...nhon them ti' nua :(( .Hix...nghe ba noi tui ...cu nhu vit nghesam ay, cha hiu ri rao :-S .Co nen noi :I WANNA GROWN UP:">

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000