05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.
OHBGV-GM3007 said:
Thì đại khái là tớ ở trường ngoài còn tia đc nhiều thế, các bạn zai học CHU chắc chắn phải tia đc nhiều hơn tớ khối :p
Chỉ có các bạn gái tia các anh lớp trên thui chứ mong đợi gì vào B_CVA 0508;-) ;-) ;-)

ly huyen vy

Member
hix...may bac cu thay hot_girl la nhay vo, ko co thi...lan mat tam luon!
ma phai cong nhan!Girl xinh cung la 1 "dong luc" de Boy den truong!!!HIx...chac CHU la vong so khao hoa hau qua!!!

smooth

Member
nói có sách, mách có chứng chú OHBGV có kiếm được cái ảnh nào làm bằng chứng ko ?? Nói suông chả ai tin đâu.
@BD: hehe, có thể bác cao tuổi rồi, hội trường tối quá nên trông gà hóa cuốc. 0508 chắc chằng có ai đâu :p

Red Devil

Member
Trời ơi thật kô thể tin được là mình bỏ qua cái topic này mất mấy tháng, thật hổ danh "thiên hạ đệ nhất lăng nhăng". Chết chết phải ra tay thôi, Ánh ơi cho anh cái YM (kô cho thì trấn của anh Phong ) , em học Bilingue ams à, lớp em có bạn tên Thu đúng kô. Tội nghiệp con bé sợ anh gần chết, hahahahaha. Quên, anh Phong có Ym em Tú kô, cho em.............please. Thế thôi, hiện tại cứ thế đã. hehehehehehehehe-> đại dê...........heheheheheheheheh

cheryl

Hờ hờ. lâu lâu không vào topic này rồi :p Công cuộc bình chọn hoa hậu vẫn chưa đi đến hồi kết àh :D Mà hình như D4 là lớp của hoa hậu còn j` nữa, ( ở trang đầu bảo thế ;))
* Mà bạn Sơn phải viết là Linh k0t3x chứ, ai lại viết lộ liễu thế kia ;)
* Sao anh Duy lại nói nghe có vẻ chắc chắn thế :)
Chắt chắt ơi, có ảnh của 2 cái bạn múa không, post lên đây bình chọn HOT đi :) Mà D4 bao nhiu tiềm năng, toàn thấy giấu tiệt đi, chẳng thấy đem ra đây j` cả :|

@Duy Ti@ said:
Ai bầu cho lớp mình thì post ảnh bạn đấy lên nào.Ko có ảnh sao bình chọn đc nhưng anh nghĩ là mấy lớp D7 D8 D9 sẽ nhiều bạn xinh
Anh bảo D7 nhưng là D7 05-08 hay D7 04-07 thế??? Nếu là D7 05-08 thì anh hơi nhầm đó:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000