05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

ly huyen vy

Member
trungvb said:
ấy có nhầm không thế....gái D4 giữ như cọp cái....nghe tới mà :9 :9 :-( :-(
Ấy có nhầm ko thế? Đó chỉ là cá tính bên ngoài của con gai D4 thôi(hình như tớ ko thế thì phải :>> )Còn trong bụng vẫn nai như thương hehehe!

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
Ấy có nhầm ko thế? Đó chỉ là cá tính bên ngoài của con gai D4 thôi(hình như tớ ko thế thì phải :>> )Còn trong bụng vẫn nai như thương hehehe!
có đúng không nhỉ tớ thấy hơi nghi ngờ đấy...tớ thấy vợ tớ bảo là bạn Vy cao nhất lớp D4.... :q: :q:....không biết có đúng không.,
@Sơn:lại bắt đầu bộc lộ bản tính của chuyên Sinh... =)) =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
trungvb said:
có đúng không nhỉ tớ thấy hơi nghi ngờ đấy...tớ thấy vợ tớ bảo là bạn Vy cao nhất lớp D4.... :q: :q:....không biết có đúng không.,
@Sơn:lại bắt đầu bộc lộ bản tính của chuyên Sinh... =)) =)) =)) =))
bản tính của chuyên Sinh là ntn`? :>
có nằm trong chữ SINH VẬT đấy ko? =))

tieudiemvuong

chip chip
noi ve lop nao co nhiu girl xinh thi phai la 10f1
hihihihihihih
khong ai xinh noi troi nhung con gai ca lop rat ua nhin
ai cung de thuong nhu nhau khong co ai xau ca
the moi xung dang la lop hoa hau 05-08 chu

tieudiemvuong said:
chip chip
noi ve lop nao co nhiu girl xinh thi phai la 10f1
hihihihihihih
khong ai xinh noi troi nhung con gai ca lop rat ua nhin
ai cung de thuong nhu nhau khong co ai xau ca
the moi xung dang la lop hoa hau 05-08 chu
Ui, tui cũng chẳng bít lớp nào hoa hậu cả, chỉ thấy nhân hoa hậu thui chứ cả lớp thì...^^
Mà mọi người ui, rum nè có 2 người cứ nói đểu nhau thía mới chít chứ, khổ quá cơ, khen thì khen đi cứ fai giả vờ^__^. Thía, tui mới bảo chỉ nên bầu chọn nhân thui, chứ đụng tới lớp là có nhìu người...ngượng^o^ $-$ @-@ :*)

cheryl

:) Lương Thanh Tú hả, cái bạn gái lùn lùn dễ xương mà trong ban chấm văn nghệ các lớp đẻ duyệt cho hôm hội trường ý hả, cái bạn mà đáng lẽ D9 được 5 sao thì vì ... mà chỉ còn 4 sao ý hả. Biết ! Học cùng nhau hồi cấp 1, học cạnh lớp hồi cấp 2, học cùng trường hồi cấp 3. Có j` thắc mắc cứ hỏi :(

Em nhờ hỏi đc hết rồi, chắc ngày mai con bạn em đưa thì em bảo thằng Thạch nó đưa cho anh. Mà Tú có người yêu rồi cơ mà, anh theo đuổi làm gì cho mệt.Em khuyên thật lòng đấy

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000