05_08 Lớp nào là hoa hậu đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

ly huyen vy

Member
cheryl said:
Hờ hờ. lâu lâu không vào topic này rồi :p Công cuộc bình chọn hoa hậu vẫn chưa đi đến hồi kết àh :D Mà hình như D4 là lớp của hoa hậu còn j` nữa, ( ở trang đầu bảo thế ;))
* Mà bạn Sơn phải viết là Linh k0t3x chứ, ai lại viết lộ liễu thế kia ;)
* Sao anh Duy lại nói nghe có vẻ chắc chắn thế :)
Chắt chắt ơi, có ảnh của 2 cái bạn múa không, post lên đây bình chọn HOT đi :) Mà D4 bao nhiu tiềm năng, toàn thấy giấu tiệt đi, chẳng thấy đem ra đây j` cả :|
Troi oi, cac"tiem nag" cua D4 dau co khoai len 4r, may ba y6 chi thich ngoi ngoai, ngam thoi!BAn nao muon tham quan D4 cua chung to (theo ban keo thi do la noi cua hoa hau day!B-) )Thi moi len nha E thang 3 (nho dung vao nham D2 keo...ngat tai cho!MAy dua con trai ben y phai goi la...nam ko ra nam , nu ko ra nu, con con gai thi pro!:p )
Welcome!

trungvb

Moderator
>:) ;-)
soi_hoang_g5d4 thia' ba` voi' ba` Linh ko fai tiem` nang a`;)[/QUOTE said:
Tiềm năng đã đc ta tận dụng keke.,,,,toàn vợ mình cả ngại ghê..B-) B-)
@Vy:B D2 mà thế sao có mấy bạn D4 cứ chạy theo thế nhỉ,,,;-) ;-)

ly huyen vy

Member
trungvb said:
>:) ;-)
Tiềm năng đã đc ta tận dụng keke.,,,,toàn vợ mình cả ngại ghê..B-) B-)
@Vy:B D2 mà thế sao có mấy bạn D4 cứ chạy theo thế nhỉ,,,;-) ;-)ac ac,you noi thia ma ko thay...xot xa ha?>:) >:) Boy D2, khiep vat!Cho cho chac chi em chay mat ca guoc ay chu dung noi la...bam duoi!Dung la...1 giac mo ngot ngao nhu co tich =)) =)) =)) !|-)

Khổ, tự dưng topic của người ta là chỗ để hai vợ chồng ông bà cãi nhau đấy à...có gì về nhà đóng cửa bảo nhau chứ;)
Mà công nhận là hồi bà Vy lập topic này cao giọng quá cơ, tui đọc còn thấy bịt cả mìn:D (mặc dù khen D4 đấy nhưng mà thía thì ko thích:D). Nhưng mà cứ tình hình chậm chân thía này thì bao giờ mới bầu được lớp hoa hậu:D

22{Dsmbr

Vote cho Lam Ngọc lớp em , xinh + hát hay + nói tiếng anh hay :X nói chung la` lovely lém :p A` lớp em còn có ngân giang cũng tính cũng hay lém ;)

cheryl

Ngân Giang xinh hơn Lam Ngọc, nếu mà bầu HOT thì sẽ vote cho Ngân Giang.
* Ngọc ơi, hồi trước Ngân Giang cũng học Chu 2 mà, ko bít àh, trông cũng được, tính cũng được :D nếu làm HOT cũng được :D

shy_boy1987

Ai có ảnh của Lam Ngọc với Ngân Giang thì up lên đi!!! Vào xem ảnh của D3 nhưng chẳng biết ai với ai8-}
Với lại anh thấy Minh Ngọc D8 cute quá!!! Nhìn avatar đã muốn liêu xiêu...;))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000