=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...thì đấy, PDno1 làm gì thì làm....đi đâu thì đi...nhưng mà vợ chồng mình là vợ chồng nhờ:>....mình...đóng hộ em nhá;):p.
mình ui . ăn theo chồng như thế là không tốt đâu , phải có rì đền đáp đấy nhá ;-) => cái nhìn đầy ngụ ý =))

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
Hơ bà Vy đến rùi à:-/
Hè hè hè nhắc đến mấy cái vụ Toán Văn lại nhớ hồi D4 gán ghép thầy với cô Toán:>:))=))...hizzhizz thầy thì chẳng bít gì đâu, chúng nó đánh bên cô mà;)...cứ "cô ui hum nao cô dự giờ Văn lớp em"...hìe hìe hìe chả bít cô có í gì mấy lần lên kể cả lớp là "cô vừa gặp thầy Híu, chào mà thầy ko chào lại"...rùi suốt ngày bảo thầy kiêu:|:))=))....thầy thì vẫn hồn nhiên vô tư ko bít gì, có lần bị bọn lớp trêu "thầy ui, hum nay suýt thì lớp mình có cô Toán dự giờ"...hizzhizz khổ nỗi nhắc đến fạm trù này thầy toàn giật nẩy vì...hắc tinh của thầy cũng như D4...amen...:))=))
Khứa khứa , mình nhắc lai vụ cô toán với thầy văn làm PD No.1 bùn cười quá :D . Ờ mà cứ tưởng tượng mà xem :"> . Thầy mà lấy vợ , D4 với D5 kéo đến nhà thầy cho vợ thầy ... sợ lun :D ( tượng tượng mặt thầy lúc đấy X( :-S :"> : bó tay , học trò thế đấy hử ) !!! Chấm than :D

vitcond4

soosie_honey said:
ôi thế thì lãng mạn quá con j:* :x >:D<
hờ hờ , bạn Trâm cứ đến thử mờ xem :) . Nhưng đúng là phòng thầy khá là yên tĩnh => thích hợp để ngâm cứu văn thơ ;) . À quên , còn để chấm bài của bọn mình nữa chứ :D :))

thế mà thầy bảo chấm bài bọn mình là cực hình đấy:)) =)) :p chấm xong thầy chỉ muốn thời gian ngừng lại để ko đến ngày mai vì thầy sợ gặp bọn mình:)) =)) :p nghe mà chẳng biết nên khóc hay nên cười:* :x >:D<

Oài oài...thầy chấm bài thì nhanh...chữa bài cũng nhanh...khổ thân thầy mỗi lần chữa bài nhìn lũ học trò chỉ hau háu chờ điểm lại nản hết cả lòng, chẳng mún chữa:-S:))
Mà chẳng bít năm sau ko đc gặp thầy nữa, ko đc trêu thầy nữa sẽ thế nào nhì:-<...ko biết rồi D4 với D5 sẽ ra sao:(:)

nghe nói là sang năm sẽ có 1 cô già già mà thâm nien dạy văn gấp nhiều lần thầy Hiếu, nhưng về tính cách cũng ngang cô Diện:* :x >:D<

Hờ chịu thui chẳng bít đc:D...D4 học thầy Niên GDCD...ko bít cô Diện:p
Chẹp sáng nay đến trường hi vọng mong manh nghía thấy mặt thầy Híu 1 chút mà ko đc:p...chỉ nhìn thấy mỗi cô Trang thui:p:))

vitcond4

ua' ua' , minh` ui tai sao tu nhien lai nhac' den mon GDCD o? day ??? :(( lam` chong` iu nho' lai cai' vu thi hoc ki` :-S luc' day' vua` so. , :(( vua` bun` cuoi` =)) . hi' hi' => ca? doi` chac' ko wen noi? thay` Nien ...

vitcond4

soosie_honey said:
nghe nói là sang năm sẽ có 1 cô già già mà thâm nien dạy văn gấp nhiều lần thầy Hiếu, nhưng về tính cách cũng ngang cô Diện:* :x >:D<
Cha? hiu? nua~ nhung thay' moi nguoi` bao? nhieu` kha? nang la` co Hoai` Anh ;-)

gipypy_9x

Member
ờ đấy dung nhắc mới nhớ đến , ko thể hiểu đc là sao mọi người cũng quay đều mà mình bị bắt ngon lành ??? kết cục thì điểm trung bình , tụt hết cả điểm phẩy , đau vãi

vitcond4

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ chịu thui chẳng bít đc:D...D4 học thầy Niên GDCD...ko bít cô Diện:p
Chẹp sáng nay đến trường hi vọng mong manh nghía thấy mặt thầy Híu 1 chút mà ko đc:p...chỉ nhìn thấy mỗi cô Trang thui:p:))
ua`ua` , thay` co' ve? luoi` den' truong` minh` nhi? Minh` gap. co Trang hu? , sao co ko qua lop' minh` choi ? a` quen , qua lop' minh` thi` bon no' bo? ve` het' , con` ai dau ma` tham voi hoi? :)) Hum qua chong` iu moi' lay' hoc bong? day' , 200000 . De? dip nao` khao ca? nha` , moi~ ng` 1 cai' ... keo. dua` nha' :D ;-) .
Moi nguoi` ke? chuyen thay` Hieu' lam` to' nho" thay` wa' :-S . Nam sau D4 voi' D5 ma` lai duoc hoc thay` thi` chac' vui no? troi` nhe? :p
A` day' , cai' du dinh ru? moi nguoi` den' nha` thay` choi van~ chua lam` duoc :( =((

vitcond4

gipypy_9x said:
ờ đấy dung nhắc mới nhớ đến , ko thể hiểu đc là sao mọi người cũng quay đều mà mình bị bắt ngon lành ??? kết cục thì điểm trung bình , tụt hết cả điểm phẩy , đau vãi
;-) Chau ui , tinh` hinh` la` so' chung' ta den => phai? chap' nhan so' phan thui =)) . Nam sau chi em minh` quyet' tam quay tot' hon , Chau nhay ? >:) :D :)) =))

vitcond4

ua` , dung' roai` , chung' minh` toan` HS ngoan ca? Chau nhe? >:) ;-)
Noi' den' chuyen thi cu? thi` moi' thay' thay` Van trong thi hoi chat. nhi , nhat' la` cai' hoi` hoc ki`1 y' :-S Cu' nhu co Lieu~ moi' vua` voi' bon minh` co >:) :D :)) =)) . Nhung ma` thich' nhat' la` kiem? tra Van thay` rat' thoai? mai' cho mo? tai` lieu , vi` Van la` sang' tao , la` tu chat' san~ co' chu' ko phai hoc thuoc. hay dao. Van mu` :"> . To' rat' ung? ho cach' lam` do' cua? thay` >:D< . Mo? sach' hay ko mo? sach' , neu' minh` chi? cham cham vao` tai` lieu thi` bai` viet' cung~ se~ ko dat hieu qua? :>

Hè hè hè 2 kẻ tội đồ kia>:)...có bàn kế hoạch thì cũng fai? kin kín tí chứ:>:>..ai lại...:p
Hình như thầy Híu sẽ...1 đi ko trờ lại trường mình nữa hay sao í:-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000