:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

una-rapina

Moderator
Thằng bạn anh vào đó tổ chức sinh nhật, hehehe! cũng kô có gì to tát: 7 người gì đó(có mình) ngồi chơi----> ok, hay; khoảng hơn 1 tiếng, có mỗi zonzon ở đó, à cả nước uống!heheehehe, cả lũ lục đục ra về sau hơn 1h để cho thằng bé với cái hóa đơn toàn zonzon và sinh tố dưa hấu: >450k>:)>:)
À, ở đó có cái Búa hơi hay hay!:))

zantetsuken

Bàn tới bàn lui, bàn lên bàn xuống vẫn chưa đâu vào đâu
Người thích cái này, người thích cái kia, bảo ai ra làm chủ trì đi rồi quyết định cho nhanh ( tất nhiên là có tiếp thu ý kiến của những người khác chứ đừng có cá nhân quá ).

smooth

Member
hmm, các em phải thống nhất với nhâu đi chứ, anh 30 TẾt mới về, làm sao liên lạc sớm được. anh thích đi buổi sáng rồi ăn trưa luôn, chiều ai về thì về, ai đi tiếp đâu thì tự tổ chức, thế có được hay chăng ??? :D :D :p

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ạ!
rõ ràng phải lên lịch trc' rồi
thì bây h` anh cứ ngồi đó mà chỉ đạo thôi
rồi đến hôm đấy cứ thế mà làm
có j` đâu
bực quá à~~ko ai hiểu hay là thé nào
toàn bàn đâu đâu

BlackDragon

Active Member
Buổi trưa mọi người muốn ăn món gì ? Để anh gợi ý địa điểm.
Buổi sáng hoặc chiều anh thấy lên Dice được đấy, chơi trò tập thể vui.

Gần Tết rồi mà vẫn chưa thống nhất đc kế hoạch gì cả, thôi mọi người đưa phone đây, chứ bàn trên này toàn cãi nhau òm tỏi với câu bài thôi, chả thống nhất đc gì, tóm lại là ai đi sáng đc thì đi nhé, ai đi qua trưa đc thì đi với tui, còn ai đi đc mỗi buổi chiều thì lấy số phone tui hỏi xem " mấy bồ đang ở chỗ nào "
7336969
0982300790

Sirius

Member
OHBGV-GM3007 said:
Có ma nào thèm lên bàn đâu mà đi đc :)), sắp hết Tết bố nó rồi :)), bây h có bàn cũng chả đc, thôi để đến hè vậy 8-}
Uh, hè đi đi, tết này ông không phải đi đâu
:)) :))

smooth

Member
cha'n nhờ, mai lại đi con X bạc rồi :( (con cào cào bạc này từ khi đi mình chưa bơm, ko biết còn chạy được ko :( )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000