:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

ll4ever

milkywayprincess said:
huhuhuhuh
nhưng tớ ko thik đâu!
ko muốn ai nhìn thấy tớ béo đến thế nào
bôi bác lắm
-->ko tán thành!
ủa, đi nhậu thì seo mờ bít gầy hay béo?
tán thành nhậu!!!!!!!!!!!>:)

smooth

Member
đi nhậu thì chỉ con trai đi với nhau à ??? đi chỗ nào cho các em gái cùng đi với chứ. Công viên nước mùa đông này nghỉ, chắc ý các em là vào công viên vầng trăng cảnh công viên nước ???

tuanvud5

điện tử xèng hay thì hay thật nhưng mà ngốn tiền lắm
hôm trước tui vừa đi cả đám bạn mất tới 1 lít !!!

Ua`...vi` moi. nguoi` post bai` nhieu` we' nen chi. ko de^? i':D..thia' thi` quyet' dinh. roai` con` gi`...ban` nhieu` lam` gi` chi? to^? cho anh So-mut anh i del bai`:(

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
xin phép anh cho em nốt câu này
cấm del!
@vũ: tận mấy đứa1 lít mà cũng khoe,chị em tớ thôi đã hơn 3 lít,12 h đêm mới về
@hoa:thôi,thống nhất vẫn là chợ đêm& phố cổ mà..game thì mình đánh lẻ thôi
đi tập thể nó ko tình củm lắm

ll4ever

ec! Tet thi phai an nhau cho*'! mo` ku So`Mut' ko phai lo! chi em bi h nhau con ac hon anh em minh dua'!:-S mi' li. khu pho co may ngay do co ve dong, so ko co cho! nhung neu di dc thi phai co ng tinh truoc lick trinh di chu?!!!!!!!

À nhắc đến GAME mới nhớ ra, ở CÁT LINH có 1 hàng GAME CAFE cực kì vui với gần 100 trò chơi Hàn Quốc và Nhật Bản do 1 anh Hàn Quốc làm chủ, game này ko có hại cho sức khoẻ vì nó ko phải là các game điện tử, xèng.... mà là các trò chơi thú vị bổ ích, ko biết nó gọi là gì, nhưng đại loai mà chơi bằng các mô hình mình cầm nắm đc ý :D, có cả trò vui có cả trò chiến lược trí tuệ, ai đi 1 lần rồi là mê luôn, em xin thề, giá cả cũng bình thường : 7000/ người/ tiếng :)

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
À nhắc đến GAME mới nhớ ra, ở CÁT LINH có 1 hàng GAME CAFE cực kì vui với gần 100 trò chơi Hàn Quốc và Nhật Bản do 1 anh Hàn Quốc làm chủ, game này ko có hại cho sức khoẻ vì nó ko phải là các game điện tử, xèng.... mà là các trò chơi thú vị bổ ích, ko biết nó gọi là gì, nhưng đại loai mà chơi bằng các mô hình mình cầm nắm đc ý :D, có cả trò vui có cả trò chiến lược trí tuệ, ai đi 1 lần rồi là mê luôn, em xin thề, giá cả cũng bình thường : 7000/ người/ tiếng :)
B-) B-) ...à tôi biết rồi gần khách sạn đúng không phía đằng ngã tư....cách ngã tư đỗ chục mét hay j đấy...>:D< >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000