:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
cái gì cơ, em đinh làm từ sáng thông trưa đến chiều cơ á ?? kô ổn đâu, anh nghĩ chỉ làm 1 buổi thôi, hoặc là sáng, hoặc là chiều, hoặc là tối. Anh nghĩ nên chú ý lập kế hoạch sao cho càng nhiều người đi được càng tốt, đặc biệt chú ý cho các em 0508 vì đây là off cho 0508 mà :p

Ơ sao ko làm từ sáng thông trưa đến chiều, nếu ai ko đi đc qua trưa thì cứ về nhà, chỉ cần cho những người đi về số của 1 vài người ở lại nhóm đi chơi, đến chiều bao h đi đc thfi gọi điện hẹn nhau lại điểm tập kết là đc chứ gì :), nếu sợ phải đợi lâu thì ko lo đâu, chiều sau khi ăn trưa cứ rúc vào quán karaoke nào đó dễ tìm 1 tí, vừa hát hò nhảy nhót vừa đợi tập kết đủ người :)

Oài thì có công thức offline chung mà, lần nào mà chả thế, có thông minh gì đâu, 99% thành viên HAO từng đi offline cũng có thể nắm vững những kiến thức thực tiễn này :)

ll4ever

milkywayprincess said:
bái phục em!chị mày chắc cũng ko sành như thế
thay mặt tất cả!~~cho anh quyên đi!rõ chưa?ko thắc mắc....
mà này!!!chị trong ava của anh trông vĩ đại thế?
ui! bé Ánh dễ thương hệt như... cái avatar của mình zay!;-) :">

Deathknight

Active Member
smooth said:
thế tóm lại là quyết định đi đâu ?? Chợ đêm hả, mấy giờ bắt đầu ?? có thể đi ăn uống đâu trước chỗ gần chợ đêm, rồi đi chợ đêm luôn, về cho đỡ muộn. HN bây giờ mấy giờ là bắt đầu tối hẳn ? 6h à ??
7h BẮt đầu chợ đêm
8h mới đông
nếu đi thì gửi xe ở Nhà Văn Hóa Hàng Buồm, đừng dại dột ra chỗ Hồ Gươm :D
gần chỗ để xe có khu ăn uống luôn,(cơm rang, phở,mì xào ...), thik nhiều món hơn thì đi thẳng lên khu chợ ĐỒng Xuân
mà bao h anh MÚT về thế :D

gipypy_9x

Member
Nhưng mà đi chợ đêm dễ lạc nhau lắm , ăn uống lại còn mất vệ sinh , dễ đau bụng nữa chứ . Hay là đi đâu xa xa 1 chút nhưng vui vui , công viên nước đi :D :D , hoặc đi bơi ở chỗ nào ấm ấm 1 tí :))

blue eyes

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Tai sao điều hành viên của 4rom CHU lại ko có quyền làm VOTE :eek:
ai bảo thế , tớ nhớ hồi xưa tớ là Mem mà vẫn lập đc mà, bây giờ thì ko biết thế nào, lâu rồi ko lập cái Vote đấy. chắc quên mất nó ở chỗ nào rồi,
nhưng mà hình như là vẫn đc mà

ll4ever

ôi chú nè toàn bàn cái phi thực tế!:|
tui có ý kiến:ra Công Viên Nước thì cũng hay, gần đó có Vườn Đào, mùa đông đẹp cực! mí cả có thể mang ra đó đồ nhắm, ngồi ngắm đào< còn sót lại vì ko ai mua:D> rùi ăn nhậu!>:)
bà con cho ý kiến cái!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000