:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

blue eyes

Moderator
hôm nay đi off, mới có dịp được biết nhà ta có nhiều tài năng trẻ về âm nhạc quá!!!!
Anh Vũ Nhị đánh đàn và hát hay dã man :x :x hâm mộ anh quá ^_^
anh Khongbietyeu đánh đàn cũng hay. chưa thấy biểu diễn phần giọng:)) ko biết thế nào
Anh Smooth, anh BD, chị Chip, Chi còi D6.........hầu như hôm nay mọi người đều là những người có năng khiếu âm nhạc:x hát hay ui là hay ^_^

trungvb

Moderator
hahaha bác lam vào hát vẫn nguyên cái mũ đội suốt...sáng nay mình không đc đi huhuhu chán quá không biết đc....

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hix!
cứ tưởng về bị quạt cho tơi bời..thế mà vừa kể lể thì mẹ bảo là sao ko phone cho mẹ xin phép ở lại muộn hơn~~~huhuhuhhhu
làm mình cứ lấm lét sợ sệt mãi ,đòi về sớmT_T

Oài thì đi nữa cũng chả vui lắm đâu chị ạ, trừ phi chị và Hoa đồng ý đi với cả bọn đến tối luôn mới về :))
Tăng 3 cả lũ lên Game coffee ngồi chơi game, đc 1 lúc thôi mà mnấy đứa cứ bàn lùi đòi về --> ức chế quá tí đập cả cái bộ trò chơi xong cũng đành về với mọi người 8-}

Vũ "nhị"

Member
Hôm nay vui quá, làm 1 bữa hoành tráng trước khi ... nghỉ ôn thi tiếp. Mọi người mai đã đi học, mình đến tận 13 dương mới phải đi. Ôi nhớ lớp quá! Nhớ lúc trường bóc lột sức học tập của anh em...

Vụ ném gối hôm nay vui quá! Mình không tham gia được do giữ thể diện. He he

Sau còn có em, Trường, anh Phong, anh Tuấn, Linh kotex, Hồng Anh, Chi, TVB, 1 thằng molonoxop gì đó ko nhớ tên, hết :p
Em cũng đã sờ vào đám bài tập Tết đâu, bây h mới đang làm dở nè =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000