:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.
Uh thì em cũng định thế mà :D Sau thi HK 2 tức là nghỉ hè ý chị ah =)) Bây h qua thời gian chơi bời lêu lổng rồi em cũng phải học hành đây, buổi offline hôm nay kết thúc tốt đẹp những thời gian chơi bời của em trước khi bước quay lại 1 thời kì học hành vất vả khó khăn đầy nước mắt và máu 8-}

BlackDragon

Active Member
Hè sẽ có 1 vụ hoành tráng tiếp :D
Còn trong thời gian tới có nhu cầu tụ tập đi chơi thì cứ thoải mái, hôm nay chắc cũng làm quen được hết với nhau rồi.

Thui thui dù sao bọn em vẫn còn đi học, với cả tết với hè còn đc lấy xe lượn lờ nhiều chứ vào năm học rồi thì khó lắm :p, mọi người hôm nay dù sao cũng làm quen với nhau đc gần hết rồi, nhớ nhung gì cứ liên lạc với nhau qua YM và phone >:), học hành cẩn thận để sau hôm họp phụ huynh ko bị nhốt ở nhà mấy hôm liền :)) 8-}

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thế nhé^^tính chuyện đi offline hè là vừa nhỉ??
hay làm cùng lúc với sinh nhật bạn ánh đc ko??
đừng làm vào HK 2 mà bọn em ko đi đc mà tủi thân~~

Oài oài yên tâm đi chị ơi, học kì 2 ko phải mỗi chị ko đi đc :), các anh ý ko nỡ làm thế đâu >:), trong hk2 may mắn có hôm nào đi đc từ sáng đến tối chứ ??? 8-}

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
tóm lại là.....
tính chuyện đi chơi hè đi!ko ai bàn về việc đi trong 5 học nữa
chị có ý kiến^^
2 chị em mình sinh liền nhau 14-30/07
hay làm thành party cho cả 4r cho nó hoành tráng nhỉ??

unni_x

Active Member
Hum nay ko đi off được với mọi người, tiếc quá :( Sáng nay gặp được bé Ánh :"> chưa kịp nói gì thì xe đã chạy vèo qua mất rùi. Hy vọng lần sau sẽ được off với mọi người, mà anh BD ơi, có vào hè thì cố gắng tổ chức sau khi thi ĐH nhé :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chứ sao nữa??
đi từ 8h sáng đến 8h tối luôn!
hay làm ở nhà 1 đứa??có sợ bất tiện ko??ko thì lại như hôm nay thôi
mà anh phong cứ lớn tiềng là ko dc di muộn ko cao su, cuối cùng anh ý đến muộn hẳn 1 tiếng mới oách chứ>"<

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
AAAAAAAAAAAAAA
CHÍNH LÀ CHỊ À??
EM CHỈ THẤY 1 CHỊ ÁP TRẮNG NGỒI TRÊN XE VẪY VẪY, NHƯNG TẠI KÍNH EM BỊ VỠ KO ĐEO NÊN KO NHÌN THẤY J`!!HIX!

À uh em cũng để ý thấy 1 chị vẫy vẫy chị Ánh, cứ tương là đoàn có thêm thành viên =))
UH đc rồi, còn xa vời lắm, nói trước làm gì hả chị, đến lúc ấy tính sau, thời gian trôi nhanh lắm, ko phải sốt ruột đâu, học hành cho cẩn thận đi, em muốn mùa hè năm nay phải thật vui vẻ :))

Uh làm ở nhà chị cũng đc, cho em với Hoa có chỗ mà....be kool chớ >:) Ko thì nếu chị ngại dọn nhà dọn cửa sau party thì ra quán làm đi :D xong cả bọn đi chơi như hôm nay nè, vui vãi !!! :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000