:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.
À uh nhỉ quên mất cái vụ chỗ để quà !!! Hay là rủ mọi người đến nhà chị ngồi nói chuyện uống nước thôi, để quà lại rồi kéo nhau đi ra hàng ra quán :D
Q​

chip_coi_90

he` lai. di nu*a~ a`???? di cho^ na`o ma't me? 1 ti' cu*' di ha't rui` ba^t. die^u` ha`o la` ma't nha^t':D :D to*' chi? no'i the^' co`n ai do^ng` y' thi`..........

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
ờ thế để hôm đấy đi để Linh khao nhờ :)):))
Trungvb : anh có đi đâu , đấy là thằng trường kia đấy chứ :D:D
;-) ;-) ;-) ........hóa ra là có 2 thằng Trường hả anh...thằng con và thằng bố....=)) =))

ăck, máu me đến thía là cùng:)):))...làm thì tất nhiên là fải làm...nhưng mờ lần này có 2 khoản bị vi fạm:))...
1. bảo không cao su nhưng mờ tại ai í nhở mờ bị cao su thành những 1 tiếng đồng hồ:)):))
2. bảo mang theo 30k cuối cùng là bao nhiu...ừm...chưa kể tiền nước là đã 80k:D:D:D...lần sau mang luôn 100k cho nó xông xênh:))
Ý kiến đã hết, giờ đến việc chuẩn bị cho lần họp sắp tới...ừm...từ giờ đến trước khi thi học kì 2 cũng chẳng có dẹp nào rảnh rỗi cả...nên có khi thống nhất làm hè đi:D:D...hờ hờ hờ...giờ lại vừa học vừa tính:))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hihi!đc rồi nhé ,làm sinh nhật cho sơn & ánh vào offline luôn nhé??
còn nữa..
anh thành ơi,,anh xin IM cho em nhưng del mất tiêu rồi,sao ko add nick ý,mà cái ảnh đó..sao rồi??anh đưa đây đi,,dừng cho ai nghe chưa??plz!!!><

trungvb said:
;-) ;-) ;-) ........hóa ra là có 2 thằng Trường hả anh...thằng con và thằng bố....=)) =))
Anh la` thằng bố đấy nhớ ho`ho`
mà anh tưởng mày cũng đi cơ mà, thế rưốc cuộc là có ai đi đấy .... hix chẳng rủ mình gì cả

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
anh phong chưa lấy đuợc card reader
chắc phải 1,2 hôm nữa
hôm nay anh thành IM bảo xin lỗi về cái ảnh chụp tớ ở bar thiên tân mới sợ chứ^^hì!!!

una-rapina

Moderator
Mỗi lần đi họp hội hay làm gì đó là y như rằng không mất thì cũng hỏng một cái gì đó > 1T :|:|:|
Mình không khoái vậy:|:|!

Lúc ở Thiên Tân có chụp đc mấy cái ảnh hay ho đâu, đang cao trào thì hết pin 8-}, chán vãi :p
Linh kotex cũng sinh tháng 7 à, tốt tốt, để sắp xếp làm off - sinh nhật 3 người >:)

Deathknight

Active Member
Có 2 thằng mang máy ảnh
nhưng dek thấy cái nào trên 4rum cả
mà em nào đi thì vào đưa luôn họ tên với YM cái
Anh bây giờ chẳng nhớ nổi đứa nào vào đứa nào cả :p
nói chung Offline lần này khá ổn rồi, mỗi tỗi Chi Phí Lý Thuyết "hơi" chênh lệch so với Thực Tế =))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Khongbietyeu said:
Mỗi lần đi họp hội hay làm gì đó là y như rằng không mất thì cũng hỏng một cái gì đó > 1T :|:|:|
em cũng thế,có ai nhận ra là nhìn j` ánh cũng phải nhíu mắt lại ko??
em bị cận mà,cái kính vỡ tan trc' khi tập trung 5 phút,ko kịp cho mọi ng` nhin` thấy ánh cận lòi mắt trông như thế nào.

Vũ "nhị"

Member
milkywayprincess said:
em cũng thế,có ai nhận ra là nhìn j` ánh cũng phải nhíu mắt lại ko??
em bị cận mà,cái kính vỡ tan trc' khi tập trung 5 phút,ko kịp cho mọi ng` nhin` thấy ánh cận lòi mắt trông như thế nào.
Thế là đủ thấy rồi mà! Em không cần khoe đâu! Cảm ơn! Amen

Đúng đúng 8-} Nghe mọi người nói em mới để ý nhớ ra đã vỡ nát cái gương xe, về nhà mở cốp ra mới thấy kính đã bể tan tành 8-} Nhưng cũng may là đúng lúc mình đang muốn tháo gương mà chả đc :))

BlackDragon

Active Member
Khongbietyeu said:
Máy chú sao mà hỏng thế ?

To all : card reader và dây cáp nối của máy ảnh bạn anh đang cầm nên 1,2 hôm nữa mới post anh được. Mọi người thông cảm và chịu khó ... chờ

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
xin phép cho em trình bày ý kiến với anh trường!!!
nài!lần sau anh có thể lịch sự hơn khi đi chơi với mọi ng` ko??!
thứ 2 là..khi mọi ng` bàn bạc anh ko đc phép chạy vào câu bài..về cái box 0407 mà lộng hành nhé.và thực ra ý kiến anh đưa ra là quá thừa...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000