Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

Tui mà có một điều ước thui thì tui sẽ ước.................cho bạn tui ( cho đỡ mang tiếng là tham lam ) .............có một điều ước như tui.............sau đó nhờ nó ước lại cho mình thật nhìu điều ước..................rùi tui sẽ ước lại cho nó........v...v......cho đỡ mang tiếng xấu

He he, đề nghị đọc lại bài vít đầu tin của BT ở topic nì, chống chỉ định những kỉu ước như thế kia nhá!!!
Ước gì mámi đồng ý giúp mình!!!HIc...

BlackDragon

Active Member
Nếu có 1 điều ước , tôi sẽ ước là tất cả mọi người sẽ phải phục tùng lệnh của tôi , lúc ấy thì muốn gì chả được :D

Nếu có 1 điều ước , tôi sẽ ước là tất cả mọi người sẽ phải phục tùng lệnh của tôi , lúc ấy thì muốn gì chả được 
...Hix...Mọi người ơi...Little liên tưởng đến Hittle...Í, muh seo Hittle chỉ khác little một chữ H thui dzậy...Bi giờ mới bít đó!!! :huh: :eek: :p :D :lol:

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Oct 6 2003, 12:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Oct 6 2003, 12:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> có gì đen tối trong này ko nhỉ??? <_< <_< [/b][/quote]
Có hay không phụ thuộc vào suy nghĩ của chú thôi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000