Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

:rolleyes: Trùi ui sao lại có người lãng mạng như em vậy chứ hả BT. Chị nói thật nhé, chị cũng đã từng lãng mạn còn hơn thế nữa cơ nhưng mà lên lớp 12 một cái thì cái cổng trường đại học nó đã khiến chị rớt đến tùm một cái từ trên mây xuống dưới đất luôn. Bây giờ có nằm mơ cũng chỉ mơ thấy hai chữ đại học to đùng mà thui, hết cả lãng mạn rùi. Cố gắng chờ đến năm sau chị sẽ ước cho em "phê" luôn nhé! :D

ước gì anh ở đây giờ này, ước gì em cùng anh chuyện trò,...nghe Mỹ Tâm hát bài này chưa, giống tâm trạng BT kinh khủng!!! Nghe lần đầu
----> choáng!!! Tưởng đang hát về chuyện của mình!

ui ...ui................ui..............ui...............cái bài hay kinh dị ạ..........hic.........nghe mà phát buồn thúi ruột ra ý..........hay wé...........nguyên nhân mà em suốt ngày đi học muộn đấy ạ ( ai bảo tối nào cũng thức khuya nghe mà lị ) :p

Uớc làm gì khi ta có đôi tay, trí óc và quan trọng nhất là trong túi ta còn có ...tiền thì tương lai chỉ là chuyện nhỏ!!!(Hix...Các chị có tâm hồn romantic sau khi đọc xong đừng có trách em là nông cạn nhé, đó là sự thật muh...hehe)

Hic...đau khổ thật đóa!!!
To little: Thì lập ra cái topic nì chỉ để ước thui mè, bít là ước nhìu khi chẳng thành sự thật được dù có bao nhiu tiền trong túi đi nữa, nhưng ước thì vẫn cứ ước thui, nhìu lúc chẳng bít làm gì chỉ có cách ước thui, và mong nó thành sự thật!!!

Biết lèm seo đc bi giờ...Hix...Đến tận bi giờ tui vẫn theo chủ nghĩa ngây thơ...Chưa có mảnh tình nào vắt vai nên...Hihi...Nên ko thể hiểu đc tâm trạng các bạn...Sorry nghe!!!(^_^)

Quang Anh

Member
sướng thật, ước gì mình cũng như thế, dính vào rùi khổ lắm, yêu làm gì, tổn thọ, cứ sống ngây thơ tự nhiên là sướng nhất

Ủa...Chuyện lạ à nha...Bt cũng có lúc buồn...Hix,dzưng nếu có chuyện gì thì đúng là bồ cứ nên "share"cho mọi người cùng biết...Để còn có cách giúp(lưu ý là miễn phí...hehe)

HIc...Buồn tênh mà, đương nhin là phải có lúc bùn rùi, chỉ có đìu vì chỉ là buồn tênh thui nên chỉ bùn có chút chút, ko bùn nhìu lém, vậy đó!!! Gần đây những ngừi quen bít ai cũng bảo BT khó gần, lạ thật, mình vẫn như vậy mà, họ nói BT ko còn vui vẻ như ngày trước nữa, à thì đương nhin lúc BT bùn thì làm sao mà toe toét suốt ngày như trước được chứ! Chả hỉu nữa, thực sự BT đang thay đổi thật sao??? Thế thì ước gì mọi ngừi hỉu cho mình và đừng trách mình như thế nữa!!! HIx...hixx...

Hix...Thế này thì little bít rùi...Hix...Bt nhà ta đang có tâm trạng...nỗi buồn vu vơ!!!Nhưng đáng tiếc là little chưa từng trải qua chuyện này bao giờ nên ko giúp Bt đc...Chỉ mong là Bt sớm vượt qua thui!!!Bonne chance!

Buồn tênh nghe nick tưởng suốt ngày bùn..................hehe.................thế mà mồm lúc nào cũng như cái loa phóng thanh....................hehe...........maf chẳng hiểu sao ở lớp có nhìu người bảo bùn tênh khó gần lém :(

Quang Anh

Member
buồn làm gì cho phí cuộc đời, vẫn còn nhiều chuyện đáng buồn hơn nữa cơ, có buồn được mãi đâu, tốt nhất là cứ cố gắng sống vui vẻ, lúc đó mới thấy cuộc đời thật đẹp, đó chỉ là quá khứ thui, đừng quan trọng hóa nó

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000