Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

Sắp thi cử rùi...........Ước gì tất cả mọi người đều thi tốt..........gặp nhìu may mắn..........khỏe mạnh.........và...............ăn NOel vui vẻ ( chuác hơi sớm nhỉ ) :p

ha ha ...em Chip ơi đa phần ngày Noel là ngày mà trường mình đang thi đấy em ah hic hic ...mọi năm sau hôm Noel sẽ là thi Sử hic hic ...chẳng biết năm nay sao đây thê nên có lẽ sẽ chơi ko thoải mái đâu ...
Mà hình như cũng có rât nhiều người sắp thi cử ,vậy chúc tất cả mọi người làm bài thật tốt .còn ai mà có quay cóp thì quay cóp thành công ko bị bắt nhé he he ....

Anh ui...............rất tiếc là năm nay cũngb thế lun..............Nhưng Chip sợ môn Lý thui..............may mà thi trước Noel nên vẫn vui vẻ như thường..................Lạy trời thi Lý trót lọt ạ..................A` to Death: Hư wé.............tui méc bi giờ :lol: :lol: :lol:

lexuscva

Member
:huh: :rolleyes: ước gì mình đỗ môn Lý thi học sinh giỏi, nngày mai biết điểm rồi..hồi hộp quá... :rolleyes: :huh: :huh: Nhưng chắc là mơ mộng hão huyền thôi..chẹp.. :huh: ;) :( :unsure: :blink:

<!--QuoteBegin-lexuscva+Dec 7 2003, 08:44 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Dec 7 2003, 08:44 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :huh: :rolleyes: ước gì mình đỗ môn Lý thi học sinh giỏi, nngày mai biết điểm rồi..hồi hộp quá... :rolleyes: :huh: :huh: Nhưng chắc là mơ mộng hão huyền thôi..chẹp.. :huh: ;) :( :unsure: :blink: [/b][/quote]
Ặc ặc..........seo mà bạn Lex giỏi vậy ta............ban có đồng ý gia sư cho tớ mấy buổi trước khi thi không nèo...............tiện thể nhận Tú làm học trò llun đi..........hic........sợ cái môn Lý này ghê gớm :( :( :blink: :ph34r: :unsure:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ước thời gian à... Hì hì...
Ước gì thời gian trôi nhanh hay chậm mình.... điều khiển được :D :D :lol: :lol: :lol:
Hic, lúc muốn thời gian trôi nhanh nhanh thì nó lại đi chậm quá, còn lúc muốn thời gian ngừng trôi thì lại thấy nó biến mất đi đâu ý.............. :unsure: :huh:

Sunrise

I wish I could turn back the hand of time.... just 1 year...

:lol: Đùa thôi, tớ wish tớ kiếm đựoc học bổng, ngành biz của tớ khó khăn vụ học bổng quá, khổ thân bố mẹ ,hic

GiangNguyen

Member
ước 3 ngày tới mình làm bài kiểm tra thật tốt , ước mình có thể dút khoát được mọi chuyện rắc rối hiện nay. Hix ước trong lúc này mình hết mệt để đi học bài được... :(
HG

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Dec 7 2003, 04:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 7 2003, 04:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ha ha ...em Chip ơi đa phần ngày Noel là ngày mà trường mình đang thi đấy em ah hic hic ...mọi năm sau hôm Noel sẽ là thi Sử hic hic ...chẳng biết năm nay sao đây thê nên có lẽ sẽ chơi ko thoải mái đâu ...
Mà hình như cũng có rât nhiều người sắp thi cử ,vậy chúc tất cả mọi người làm bài thật tốt .còn ai mà có quay cóp thì quay cóp thành công ko bị bắt nhé he he .... [/b][/quote]
anh Tuấn chơi xấu wa'
ko chúc em quay trót lọt thì thôi
sao lại nói thế
từ lớp 1-9 em chưa bị bắt bao giờ đâu
và bây giờ cũng sẽ như vậy hehe

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 24 2003, 01:30 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 24 2003, 01:30 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: nếu có 1 điều ước á
chắc mình lại ước
ước gì mình o phải đánh răng vào buổi tối và chải đầu vào buổi sáng
:( :( :( [/b][/quote]
Trui ui ai lai uoc the bao gio khong nhi
chuoi wa

Nhung vit

Member
sao lai o dc uoc the . tren doi nay minh ghet cay ghet dang danh rang buoi tuoi va chai dau buoi sang thi uoc o phai lam thoi

Dieu uoc chinh dang ma . Co lam hai ai dau . Co tham lam gi dau

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000