Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

xuxu137

Cho thành viên mới ti toe 1 tí nha bà con . Công nhận Quang Anh nhà ta dịch hay thiệt đó . Nhưng Quác ui , tau bít rùi nhé "Je souhaite que t'es ici, à côté de moi pour que je puisse te dire comment je t'M et dans mon coeur n'y a que toi!!! " mày muốn gửi cho đứa nào câu này hả mày??hi...hi.....
:p :p :p

xuxu137

Quác ui , mày từng nhìn thấy sao rơi chưa?Nếu mày nhìn thấy thì nhớ ước nhé , linh nghiệm lắm đấy . Tao tin là điều mày mong ước sẽ thành hiện thực. Điều của tao thành hiện thực rùi đấy :D Zui thiệt

teddybear

Member
Đúng rồi,thời gian ơi sao mà chậm thế,ước gì thời gian trôi nhanh lên một chút.Mọi nỗi buồn rất nên qua đi và những niềm vui có lẽ cũng không nên ở lại,một nụ hoa hé mở sẽ có cơ hôi nhìn đời sớm hơn nếu thời gian không quá chậm chạp như thế.

lexuscva

Member
Mọi nỗi buồn rất nên qua đi và những niềm vui có lẽ cũng không nên ở lại,một nụ hoa hé mở sẽ có cơ hôi nhìn đời sớm hơn nếu thời gian không quá chậm chạp như thế.
:( :huh: :unsure: :(

teddybear

Member
Không,nhưng dù gì đối với TeddyBear mọi cái bây giờ hãy nên qua đi mau một chút , quá nhiều khó khăn và quá nhiều nỗi buồn. :( Mọi việc trước mắt có những thay đổi lớn lao,thay đổi đến chóng mặt và đáng thất vọng,nhiều lúc ước rằng giá như đừng bao giờ mình biết những sự thật ấy còn hơn,cứ sống trong những giả dối ngọt ngào ấy còn hơn,đối mặt với nó quả thực là khó khăn.
Ước gì cho thời gian đừng chậm chạp mà tich tắc từng giây thế nữa :huh: :huh:

SkelballCVA

Member
Trời ơi ... sao mình lại vào cái topic quái gở này cơ chứ ... hic hic ... lòng tham của mình lại nổi lên đùng đùng roài .. hic hic .. hu hu.. nhưng tôi chỉ ước ngay hội trường 95 năm tới đây sẽ đến thật nhanh .. trôi thật chậm mà thui ... hu hu ... năm nay 12 rồi .......... chưa gì đã thấy buồn ghê gớm .......

Ghem

Member
Mac du Topic nay quen qua roi nhung minh van thich no. Uoc gi u, minh uoc minh co them 100 dieu uoc de uoc dan dan, va dieu uoc thu 99 co them 100 dieu nua, cu the, cu the...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ghem này, nếu em đã ước kiểu như thế thì thà em ước luôn là "ước gì mọi điều ước của tôi đều trở thành sự thực" đi cho rồi, để khỏi phải đếm khi nào thì đến điều ước thứ 99 hay 100 ;-) :p :lol: :lol:

Ước gì mình có thể nhân làm 2 được nhỉ (clone), 1 ở đây và 1 ở VN.... :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000